• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà mới again

TooDesign

Member
Tình hình là dọn nhà mới nên cũng muốn xây nhà mới cho các bé nhà mình. Độ lười cũng có level cao nên cũng góp gạch từ từ chứ không thể 1 lúc xây nhà cao tầng được.
Thời gian qua cũng có biến động về dân số nên cũng có nhiều vui buồn lẫn lộn, thôi không nói nhiều nữa, up hình để mong các con có chồng giàu vợ đẹp...:x:x:x

mỗi ngày yêu thêm một chút thì mới đầy chứ yêu 1 lúc nhiều quá thì tràn mất=> châm ngôn của bản thân...hahaha=))=))=))

chị 2 Carey

út Will

chị 2 Kapi

chị tư Miu-ê

ichbin

Member
Chị Tư đây thế còn anh Bo đâu =)).
3 chị , còn em út là con em hay thằng em ko thấy nói rõ vậy :D.Nếu là thằng em thì ... tràn mất rồi nhỉ :)).
Chị tư có khoảng lông màu vàng trên mặt giống đại bàng vỗ cánh thế :x.

TooDesign

Member
Chị Tư đây thế còn anh Bo đâu =)).
3 chị , còn em út là con em hay thằng em ko thấy nói rõ vậy :D.Nếu là thằng em thì ... tràn mất rồi nhỉ :)).
Chị tư có khoảng lông màu vàng trên mặt giống đại bàng vỗ cánh thế :x.
thằng út đó nhưng mà chắc chưa tràn nỗi đâu bạn

Nhà anh có mấy em mèo xinh quá, chúc mừng anh nha
thanks em nhé!!!hihi

MsCuteShark

Member
Anh cũng ở Sg à? Thế sao ngày mai không đi off để mọi người chiêm ngưỡng mèo xinh nhỉ :D

Linhmu_93

Active Member
Chúc mừng anh Tử xây nhà mới cho bọn trẻ nhé! Hôm nay e mới biết a có nhiều mèo thế này :) có cu Híp đẹp trai nhất nhà lại bị bắt cóc. Tội nghiệp quá... Chúc đại gia đình luôn mạnh khỏe nha! Chúc anh sớm lên chức ông :))

TooDesign

Member
Chúc mừng anh Tử xây nhà mới cho bọn trẻ nhé! Hôm nay e mới biết a có nhiều mèo thế này :) có cu Híp đẹp trai nhất nhà lại bị bắt cóc. Tội nghiệp quá... Chúc đại gia đình luôn mạnh khỏe nha! Chúc anh sớm lên chức ông :))
thanks em nha... hihi em cũng thức khuya nhỉ... Anh cũng k mong lên chức gì, chỉ mong tụi nhóc khỏe mạnh là ok rồi.:x:x:x

lululubu

Active Member
Ôi, quân số nhà này tăng lên nhanh quá, hồi xưa nhớ có 2 đứa hà

X

xuka3691

Guest
Ôi, quân số nhà này tăng lên nhanh quá, hồi xưa nhớ có 2 đứa hà
chị ơi, post ảnh BB lên xem có giống chị 2 Kapi không? e thấy giống lắm, post lên nhận họ hàng đi chị

thuan81

Active Member
khi nào nhớ thằng Hip thì đón về chơi được rồi đó Tử ....Hải nó đón về 2 ngày rồi
Tặng clip dỗ bé ngủ
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=XOYeeyNUWug[/YOUTUBE]

Linhmu_93

Active Member
bé nhà em thị nở mòm lọ nhem :p xấu hoắc à....=))=)):x:x
E méc cô Hoa bi chừ là a Thuận no đòn đó nha! Cháu Suri cưng con mẹ Phe Phe nhà cô Hoa đó! Dám chê hử?!
mặt nhọ nhìn trông hầm hố quá..hihi
Hí hí, trông thế thôi mà hiền lắm anh ạ! Tình cảm cực kì :x mỗi tội dạo này bị ốm nên gây sọp đi, thương lắm ấy!

thuan81

Active Member
E méc cô Hoa bi chừ là a Thuận no đòn đó nha! Cháu Suri cưng con mẹ Phe Phe nhà cô Hoa đó! Dám chê hử?!

Hí hí, trông thế thôi mà hiền lắm anh ạ! Tình cảm cực kì :x mỗi tội dạo này bị ốm nên gây sọp đi, thương lắm ấy!
Rồi em bị dụ rồi............gặp anh thì ăn cắp mau thôi...chứ không công khai đón đâu :)):)):))