• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà mình rất cần sự giúp đỡ của mọi người

zZĩnz

Member
chị ơi, chị để em nuôi bé xu cho. nhà em cũng mới bị mất 1 em mèo. huhu bé mèo 26 nhà em cũng nhát y như xu, bây giờ còn mình nó ko ai chơi cùng. nếu chị tin tưởng thì cho em nuôi xu chị nhé. sdt của em đây ạ 0903 485 181. nhà em ai cũng yêu cún và miu hết. thương tụi nhỏ lắm. em học đại học mỹ thuật việt nam, 42 yết kiêu chị ạ
ối zời ơi là zời mình ko đếm đc giờ là mấy chục lần mình nói câu này nữa
BẠN ƠI XU VỀ NHÀ MỚI VỚI BỐ HƯNG ROÀI NHÁ

Obabo

Member
Chúc mừng bé Xu về nhà ms nhá
Nhà mình cũng có một anh chuẩn bị thành công công đây (đg đắn đo suy nghĩ xem có nên cho anh tước hiệu công công k nữa)
Nhà mình cũng ở Cầu Giấy nữa nè
Trùng hợp chưa :))

Ryu

Member
Điên vừa thôi cha,không yêu mèo thì biến đi còn ở đấy ăn nói vớ vẩn kiểu gì thì cũng ăn gạchx-(x-(x-(

tungtra

Member
bạn cho mình số nhé vc mình yêu mèo lắm nếu có thể mình sẽ đón 2 em í về được không ?

bizonzon

Active Member
Nghe nói Xu về nhà rồi phải ko nhà linhlam ơi?
Hay là cho Xu sang nhà tớ, tớ huấn luyện cho 1 tháng, đảm bảo về hết nhát đấy. Thằng Lu chết nhát nhà tờ hồi mới về chỉ biết giơ mặt ra ăn vả, giờ cũng dạn ra trò rồi. Nhà tớ có đội ngũ cả chó lẫn mèo, huấn luyện tốt lắm :D

NhimCoi

Member
Chắc là cho Xu đi tầm sư học đạo một vòng nhà các bố, các mẹ là Xu học được hết võ, về chiến đấu với các anh chị được đấy linhlam ạ. ^^!

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Nghe nói Xu về nhà rồi phải ko nhà linhlam ơi?
Hay là cho Xu sang nhà tớ, tớ huấn luyện cho 1 tháng, đảm bảo về hết nhát đấy. Thằng Lu chết nhát nhà tờ hồi mới về chỉ biết giơ mặt ra ăn vả, giờ cũng dạn ra trò rồi. Nhà tớ có đội ngũ cả chó lẫn mèo, huấn luyện tốt lắm :D
Chị ui có huấn luyện được mèo đực không nhảy cái mà không phải xẻo không chị? E hỏi thật sự đấy ạh. Không phải vui đâu ạh. Nếu có cách gì trăm sự em nhờ chị. Chị bắt gì em cũng làm :-/

pjnk

chị ơi, cho e nhận nuôi bé Xu nhé chị. e đang là sinh viên, ngoài thời gian ở trường thì rất rảnh rỗi nên e muốn xin nhận nuôi bé về chăm sóc. e tin là mình sẽ chăm sóc tốt cho bé Xu để bé mạnh dạn hơn ;)) đây là số đt của e: 0982477920. E rất mong nhận được tin từ chị :D

bizonzon

Active Member
Chị ui có huấn luyện được mèo đực không nhảy cái mà không phải xẻo không chị? E hỏi thật sự đấy ạh. Không phải vui đâu ạh. Nếu có cách gì trăm sự em nhờ chị. Chị bắt gì em cũng làm :-/
Dùng cả đến biện pháp mạnh là xẻo rồi mà chị vẫn không ngăn được chúng nó làm mấy trò đấy em ạ :(. 2 thằng công công nhà chị, 1 thằng thì vẫn hăng hái đuổi theo mèo cái (cũng đã triệt sản) như thường, 1 thằng thì nhát hơn, tối nào cũng ê a gọi, đập đập vào cái chăn để chị trùm chăn lên chân, xong nó lễ mễ trèo lên hành sự, coi cái chân của mình là con mèo cái, mặt rất phê, >"<
Chị bất lực với bọn đấy rồi, hic.

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Dùng cả đến biện pháp mạnh là xẻo rồi mà chị vẫn không ngăn được chúng nó làm mấy trò đấy em ạ :(. 2 thằng công công nhà chị, 1 thằng thì vẫn hăng hái đuổi theo mèo cái (cũng đã triệt sản) như thường, 1 thằng thì nhát hơn, tối nào cũng ê a gọi, đập đập vào cái chăn để chị trùm chăn lên chân, xong nó lễ mễ trèo lên hành sự, coi cái chân của mình là con mèo cái, mặt rất phê, >"<
Chị bất lực với bọn đấy rồi, hic.
Ôi chết. Tại sao lại như thế chị ơi. Nếu mà hơn 1tuổi rồi mà xẻo thì có tác dụng không? Nếu xẻo rồi mà vẫn thế thì có khác gì chưa xẻo đâu:(( 2thằng nhà chị xẻo từ khi bé hay lớn rồi đi với gái rồi mới xẻo hả chị?????:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

bizonzon

Active Member
Ôi chết. Tại sao lại như thế chị ơi. Nếu mà hơn 1tuổi rồi mà xẻo thì có tác dụng không? Nếu xẻo rồi mà vẫn thế thì có khác gì chưa xẻo đâu:(( 2thằng nhà chị xẻo từ khi bé hay lớn rồi đi với gái rồi mới xẻo hả chị?????:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
Đáng tiếc là chị lại để cho nó đến lúc biết đi gái mới xẻo :-<. Xẻo xong thì nó vẫn đi, cơ mà bây giờ thì nó chê cô nàng hàng xóm, toàn rủ mấy thằng đực rựa cùng xóm lên nóc ô tô nằm cả đêm. Chị đồ là thiến xong nó bị pê đê, cơ mà vẫn thấy nó hùng hục đuổi theo con mèo cái nhà chị, rõ khổ.