• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

nhà của tô và ly

kiny9x

Member
dạo này bận rộn quá, chẳng ngó đến vietpet đc. hôm nay xây nhà cho con zai, trước là ra mắt cô chú, anh chị; sau là mừng sinh nhật con zai sắp tròn 18t (1 năm :D)
Trước hết xin giới thiệu lý lịch của Tô: Tô sinh ngày 24-4, bố là ALD thuần chủng, mẹ là Scottish Fold. Đây là ảnh ngày đầu về nhà mới của Tô:

Lớn hơn chút:

Và bây giờ:

Tạo dáng 1 chút:D

Ngày 20-12, mình đã cưới 1 cô vợ về cho Tô, đặt tên là Ly. Ly sinh ngày 28-10, bố là ALD, mẹ là mèo Mỹ.

Áo mới nè:

Vì hư qua, không chịu đi vs đúng chỗ nên:

Và ảnh mới nhất:

Và cuối cùng là anh 2 vợ chồng bé:D

Cảm ơn cô chú, các anh chị đã quan tâm đến 2 cháu:)

VuVuCz

Member
Thằng Tô mặt ngố thế, mà sao đứa nào trông cũng ngố ngố giống nhau ghê :)) Ly có khuôn mặt ngộ nghĩnh quá, lông mặt chia nửa 2 bên :x
Chúc mừng Kyny9x nhé :)

Boo09

Member
Hehe 2 bé nhà bạn dễ thương quá ;;) bạn ở đâu thế , có gì mình mang cả đám nhà mình đến giao lưu với <:p

kiny9x

Member
hihi. Mình ở Hà Đông bạn à. Nhà bạn ở đâu vậy. Hôm nào mình đưa 2 đứa đến tung tăng

Boo09

Member
hihi. Mình ở Hà Đông bạn à. Nhà bạn ở đâu vậy. Hôm nào mình đưa 2 đứa đến tung tăng
Hixhix cả lũ nhà mình thì ở SG =((=(( kiểu này chắc là cho giao lưu trực tuyến qua mạng thôi quá =(( Mà bé Ly nhà bạn rất giống với bé Sanhua nhà mình :)