• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà có 6 thiên thần mới.

8x_pro

Hi hi, sau bao năm chờ đợi. Ỉn nhà tớ hạ sinh được 6 bé cún hôm qua, yêu quá nhưng chưa dám sờ vào vì sợ hơi tay không tốt cho các bé. Lúc nãy chụp vội được mấy tấm ảnh của mấy thiên thần post lên khoe mọi người. CHụp bằng đt nên hơi mờ, với lại Ỉn nhà tớ nó che con quá, không cho ai nhìn hay sao ấy, hic hic.

Có 3 bé trắng đốm và 2 bé màu nhuôm nhuôm, 1 bé màu vàng suộm. Nhìn yêu lắm, các bé mập ú và đều nhăn trán nhé :angel:

Sẽ update ảnh các thiên thần sau ;;)

Scoobydoo

Member
Chó mẹ chắc là chó ta, còn bố không biết thế nào nhưng trông đàn cún màu lạ đẹp quá, bạn chia sẻ thông tin 1 chút được không?

8x_pro

Mình k rõ Ỉn nhà mình giống gì, chỉ biết nó là chó lai thôi. Dáng cao, bụng thon. Còn bố của mấy con cún là chó ta. Mình kiếm ảnh Ỉn post lên mọi ng xem là giống gì nhé.
Đây là Ỉn lúc bé

Và bây giờ

8x_pro

Oạch oạch, giống chó mới hả bạn :))
Hay là thấy màu lông nó nên đặt tên mới thế.

8x_pro

Mỗi lần xuống ngó mấy thiên thần là lại quên hết cả nên toàn k nhớ mang máy ảnh xuống, toàn phải chup bằng đt nên các thiên thần k được long lanh lắm, hí hí.
Update ảnh các thiên thần sau 3 ngày ra đời nhé.

Ôi , em bé yêu quá đi mất :* :* :*

Nhưng đặc biệt là mấy em giống mẹ có 3 màu rất xinh , chúc mừng bạn

8x_pro

Mấy ngày bận quá chụp ảnh n k có time up lên. Các bé hiện giờ mắt bắt đầu ti hí rùi, chẳng mấy nữa lại chạy lon ton khắp sân.

Hi hi, chúng tớ ngủ ngon chưa?

Bé tí đã show hàng :D

Thành viên lưu ý, không nên đưa quá nhiều ảnh trong một bài. THÂN

8x_pro

Hôm qua vừa up ảnh lên, hnay chẳng thấy đâu nữa, hic hic.
Hnay mới nhớ mang máy ảnh xuống chụp các bé. KHoe tí ợ.

8x_pro

Các bé đang lớn trông thấy, đã bò ra ngoài chơi mỗi lúc thức rồi. CHẳng mấy nữa là chạy lon ton khắp sân.

Mju_y3u

Member
Trời ơi, cái mũi đen nhẻm, cái mắt nhắm tịt..... Đáng yêu quá đi mất. (Đặt biệt là em lông trắng đốm nâu, trông như bò sữa ^^)

keimoon

Member
:d xinh thật, gọi là thiên thần cũng không ngoa anh ạ ^^
Ô sáng nay em vừa lên chợ chó, gặp 1 đứa đốm giống hệt ảnh bé cuối này anh này