• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà có 2 chị em :x

bomxinh123

Member
Khoang lông trắng hình trái tim ngộ quá.Các ảnh chụp cách nhau có lâu k e,trộm vía a thấy mấy ảnh cuối bé nâu phổng phao hơn hẳn ;)

Bimm bim

Member
Khoang lông trắng hình trái tim ngộ quá.Các ảnh chụp cách nhau có lâu k e,trộm vía a thấy mấy ảnh cuối bé nâu phổng phao hơn hẳn ;)
hihi anh tinh mắt quá.. từ mấy cái ảnh đầu có mặt nó đến cái ảnh nó mặc áo hồng nằm ngủ là mới bắt về nhà em, nó ốm suốt nên bé tí tẹo... chứ giờ nó thành heo rồi anh ạ :mad:):mad:):mad:)

HongMy29

Member
nhìn bé nâu thích thật, mặt hơn hớn =)) chết với em nó mất:x:x:x

Bimmbim

nhìn bé nâu thích thật, mặt hơn hớn =)) chết với em nó mất:x:x:x
Mặt nó giả nai, lúc nào cũng hớn hớn yêu yêu vậy chứ để nó giữ nhà tốt lắm anh ạ... còn con chị mặt sát thủ mà tính cứ tồ tồ, suốt ngày bị ăn đòn :eek:3

yeuketoan89

Active Member
đáng yêu quá, hôm nào cho mình qua ôm 1 cái nhé. nhìn cái chân gỗ cây treo quần áo bị gặm nhìn thảm thương quá.hjhj :x

Binngo

Member
ui, trông mặt 2 bạn này iêu kinh :x:x:x:x:x:x:x:x mặt bé nâu trông cứ hơn hớn còn mặt bé đen trông ngầu ghê :x thích cả 2 chị em nhà này. iêu iêu :x:x

Bimmbim

ui, trông mặt 2 bạn này iêu kinh :x:x:x:x:x:x:x:x mặt bé nâu trông cứ hơn hớn còn mặt bé đen trông ngầu ghê :x thích cả 2 chị em nhà này. iêu iêu :x:x
hihi mặt vậy thôi chứ tính nết hoàn toàn trái ngược nhau đấy ạ :p ...Con mặt hiền hớn hớn thì ghê gớm dữ dằn, con mặt ngầu thì tồ tẹt kinh khủng chỉ ăn là nhanh =))

Bimm bim

Member
Hàng tồn kho : Tình hình là nhà cháu chẳng có súng ống đạn dược gì, chỉ có cái điện thoại quèn để vừa đi vừa chụp mấy kiểu lúc chúng nó đi tập thể dục thôi hihi :-* :-* :-*

Bimm bim

Member

.
..
....
......
Về đến nhà, 2 đứa xơi hết 2 bát nước rồi lăn quay ra nằm thở như bò 3:-O3:-O3:-O

Bimm bim

Member
Hi chắc anh gặp hôm qua đúng không ạ, vì đây cũng là lần đầu tiên em cho 2 đứa ra Lênin nên chưa quen ai, nhưng hình như hôm qua không có cún nhà anh thì phải :D

Bimm bim

Member
Đẹp quá, 2 em đều xinh nhưng em thích em màu đen sậm hơn
Nhà em 2 đứa thì 1 mặt dữ 1 mặt hiền mà tính tình lại ngược với cái mẹt của chúng nó, mỗi người nhìn thì thích 1 kiểu hihi :p

hôm qua 2 con này vừa ra lenin còn gì :X:X
Vâng lần đầu tiên em cho 2 đứa ra chơi, mong mọi người chỉ giáo>:D<

Binngo

Member
híc, mình chưa đc gặp 2 bé này T_T bạn ơi khi nào bạn cho 2 đứa ra chơi thế 8->