• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhà đón đàn chó con đầu tiên

cuteo8888

Vietpet sponsor
chúc mừng anh nhé đã có đàn cún đẹp hiii anh ơi mừng 5 nhé anh em off nhé

Chúc mừng ông anh đã có 4 nhóc ra đời mẹ tròn con vuông. Mà hình như con cái đó anh cho phối với con ken nhà anh hoàng à?

choxoayhp

Member
bác Bình cho em hỏi con chó màu đỏ nhất ảnh dưới cùng là cái hay đực vậy? Nếu cái thì cho em đặt cục gạch:D

linhct91

Member
đàn này đẹp nhưng đẻ ít quá anh à, chắc con mẹ hơi non đúng ko hả a :(

chào anh Bình!
Cho em góp ý chút!
Thứ nhất là em thấy đàn chó ít so với các con khác, vì các con khác đẻ thường nhiều. Nhưng sau nuôi nhàn, chó con to nhanh.
Thứ hai là màu lông k đều, màu lông chó nhà anh loạn quá, nguồn gien k ổn định. Hai bố mẹ đều đỏ đẹp mà đàn ra màu loạn.
Đó là đôi điều góp ý với anh!

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
chào anh Bình!
Cho em góp ý chút!
Thứ nhất là em thấy đàn chó ít so với các con khác, vì các con khác đẻ thường nhiều. Nhưng sau nuôi nhàn, chó con to nhanh.
Thứ hai là màu lông k đều, màu lông chó nhà anh loạn quá, nguồn gien k ổn định. Hai bố mẹ đều đỏ đẹp mà đàn ra màu loạn.
Đó là đôi điều góp ý với anh!
chó đẻ 8 con chết 4 chó mẹ lứa đầu vụng .mầu kém mình nghĩ gien bên ngoai lặng quá

hic, mất 4 con tiếc quá, em thấy chó nhà bác to mà đẻ ít hơi phí, hóa ra chết 4 con. Tiếc thật!

kecodon

Member
Anh ơi,em rất có thiện chí và nhiệt huyết nuôi PQ,XT anh cho em hỏi con đỏ đực được ko anh?có gì anh reply vào inbox cho em,anh nhé

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Anh ơi,em rất có thiện chí và nhiệt huyết nuôi PQ,XT anh cho em hỏi con đỏ đực được ko anh?có gì anh reply vào inbox cho em,anh nhé
bạn gọi đt cho mình .không mai ra vươn hoa hàng đậu gập nhau cũng được mà

cuckoo

Member
Đàn này cũng sắp xuất rồi đấy anh nhỉ.
Cho em đặt gạch một bé anh nhé