• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tang

trungcs

Member
Em này trông lông mượt mà như chó nhật vậy bác? trông mặt mũi em này hơi bị hiền nhỉ? Bác mới nhập em này về phải không ạ? Chúc mừng và chào đón 1 thành viên Ngao Tạng nữa về với Vietpet...

BinhHP

Member
Con Ngao Tạng nhà bác càng ngày nhìn càng thấy đẹp ra. Mỗi tội đến nhà bác em cứ thấy sợ sợ thế nào ý, hung dữ thật, nó mà giựt đứt xích ra thì chắc em cũng đứt phừn phựt luôn. Bác xem bố trí đợt tới anh em HP mình offline một bữa bác nhé.

LION_2009

Active Member
Em này trông lông mượt mà như chó nhật vậy bác? trông mặt mũi em này hơi bị hiền nhỉ? Bác mới nhập em này về phải không ạ? Chúc mừng và chào đón 1 thành viên Ngao Tạng nữa về với Vietpet...
Đúng đấy bạn. Em này rất hiền bạn có điều kiện thử đến gần biết ngay :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

phamhuyhoang

Active Member
nhìn hiền vậy thôi chứ rất có uy khi có bé cẩu nào đến bên cạnh lắm!chúc mừng anh đã co chú ngao đẹp!^_^

laban.nheem

Pác cho em hỏi là : Con này là đực hay cái vậy. Nếu là Đực thì con thân người nhỏ, chân nhỏ mõm hơi dài bác ah.

1Q2W3E4R

Member
đẹp thật đấy, chắc đợt mới về hơi ốm nên thần sắc kém đi, giờ chắc sức khoẻ khá lên rồi nên nhìn đã quá.

laban.nheem

Con đấy nếu là cái thì nhìn cũng ổn bạn à. Nhưng nếu là Đực thì cũng bình thường vì mặt con này không được to lắm, chân bé,...

1Q2W3E4R

Member
chân thế kia mà bảo là bé thì cũng chịu thua, với tầm tiền người VN thì chân đó to vừa đủ! hehe, có khi chân của nó to ngang bắp tay mình mất

phamhuyhoang

Active Member
Bạn cứ chờ con của nó nhé . Sắp có rồi mà gấu của bạn là con nào vậy nhà tớ còn mấy em nữa cơ
Chúc mừng bạn nha!Sắp đươc sở hữu đàn baby ngao tạng đầu tiên tại việt nam!Bạn post nốt mấy hình các con khác lên để mọi người được thưởng thức đi

LION_2009

Active Member
Ngao Tạng Tt

Em này nhờ ACE đánh giá hộ nhé . Giá trị lúc mua chỉ bằng 1/4 em vàng đỏ lửa . Máy ảnh cho mượn mất rồi còn mấy ảnh xem đỡ

bộ lông dài mượt ghê.quá đẹp luôn,nhìn em này mặt mũi hiền ghê nhưng cú thử động vào xem.... bạn sẽ biết ngay mà....!
bộ lông của em này chỉ thua có mầu lông đỏ hồng thôi.
chuc mừng bạn có 1 chú ngao tạng tuyệt vời.

1Q2W3E4R

Member
hôm nay bật ảnh em Tạng lông vàng, thằng bạn Trung Quốc Jim Ouye nó nhận ra ngay. Ku cậu ngạc nhiên vì nó ở VN. Chúc mừng nhé, nếu nó lai thì thằng bạn em nó ko thể nhận ra! :)

phamhuyhoang

Active Member
^_^ Chú Ngao Tạng của Bnạ đẹp thật đó!Hi vọng sau này Gấu đen nhà mình cũng đẹp đươc như vậy!chúc mừng bạn nha!

laban.nheem

chân thế kia mà bảo là bé thì cũng chịu thua, với tầm tiền người VN thì chân đó to vừa đủ! hehe, có khi chân của nó to ngang bắp tay mình mất
Chân như vậy là nhỏ thật mà bạn bạn thư nhìn con của bạn Hoàng Quảng Ninh xem, nó tuy còn bé nhưng chân to hơn cả chân con này. Nhưng con này là con cái như thế là cũng ổn rồi.