• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tạng

tonduongPQ

Member
con này anh Duc linh nam nuôi à? nó là Đực hay cái? được mấy tháng rồi? giống này hình như khi trưởng thành lông đầu nó mới xù hả anh?

yoko1910

Member
con này nếu không nhầm thì là hổ đầu chứ không phải sư đầu đúng không ạ.

Shakhi Viet

Active Member
Có 1 con rất giống con này, buổi chiều hay ngồi ở quán bia vỉa hè phố Hàng Bún. Không biết có quan hệ anh, em họ hàng gì không?

luongga

Member
Còn một con cái nữa bác bot lên cho mọi người xem đi. Bác này định găm hàng hả ?

KimCuong

Active Member
Hẹn Đức và Trung, hôm nào anh em mình ngồi với nhau để trao đổi thông tin về 2 em này nhé!

Anh sẽ alo bảo Trung! Thân./.

Hẹn Đức và Trung, hôm nào anh em mình ngồi với nhau để trao đổi thông tin về 2 em này nhé!

Anh sẽ alo bảo Trung! Thân./.
Anh alo cho A Trung đi rồi anh em mình gặp nhau để trao đổi
Tiền thì dễ kiếm – Thú vui khó tìm

phamhuyhoang

Active Member
anh ah!anh thử cho uống ÔMEGA 3 trong 2 tháng xem sao anh nhé ^_^ con cún sẽ óng mượt hơn dài lông hơn anh ạ ^_^ nhất là thời điểm thay lông ,sáng 1 viên chiều 1 viên anh nhé ^_^

Ban Mai

Member
Chó đẹp quá,ước gì em được nuôi một con như thế,anh ơi cho em xin địa chỉ em đến xem 2 em được không?