• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tạng nhà mình đẻ 7 con (4 đực,3 cái)

Manh_QN

Nhìn đàn chó thichs quá. chúc mừng bác, đây đúng là Lộc đầu năm se mang lại cả một năm may mắn. Bác Duc Linh Nam ơi cho e xí 01 con nhé. Nói thật với bác là đàn chó nhà bác SN cung ngày vơí e và e cũng đang rất thích gjống chó nay

BànhKi

Đợi hình của bác Nam về đàn Ngao này!Riêng e , e thấy mấy con Ngao giống như con chó lửa rong pokemon quá, đặc biệt kết

Đức ơi , cho Anh xem cái ảnh của con cái đen đi với .Nếu không có gì thay đổi thì thứ bẩy này anh đến nhà em xem một chút nhé

Đức ơi , cho Anh xem cái ảnh của con cái đen đi với .Nếu không có gì thay đổi thì thứ bẩy này anh đến nhà em xem một chút nhé
:D xem xong có mua không? nói thật là cái ông này vía nặng lắm tốt nhất là phải đề phòng =))

Nhìn đàn chó thichs quá. chúc mừng bác, đây đúng là Lộc đầu năm se mang lại cả một năm may mắn. Bác Duc Linh Nam ơi cho e xí 01 con nhé. Nói thật với bác là đàn chó nhà bác SN cung ngày vơí e và e cũng đang rất thích gjống chó nay
Bạn định xí con đực hay con cái?

Đây là một tin rất vui cho giới chơi chó viẽt nam nói chung và riêng bác Duc Linh Nam. Chúc phong trào chơi chó ở Việt Nam ngày càng phát triển.

Manh_QN

Bạn định xí con đực hay con cái?
Nhà em chỉ thích cho ĐỰC thôi. tất cả các con chó nhà em đều mang giống MAN. Bác cho em xí 01 con nhé. Bác chụp ảnh từng con 01 cho ace chiêm ngưỡng. rất cám ơn bác

cun_26

anh oi co cho nó xuất ngoại không, em đăng kí một chú dc không. Nếu