• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tạng Hải Phòng

yoko1910

Member
Theo tạp chí lá cải, mình nhận được thông tin có 1 em ngao mới đăng kí tạm trú tạm vắng ở Hải Phòng, nên tăm tia em nó làm vài pic ngay. Em nó hiện chưa có tên, là đực khoảng 5~6 tháng tuổi, nặng khoảng 34kg, mới về được vài ngày, nên còn dại và yếu chưa toát được hết cái thần, cái dáng của ngao tạng. Anh chủ của nó bảo em này về có kẹp nách theo mấy cái giấy gì gì ấy :">.
Thôi không giới thiệu tào lao nhiều nữa, sau đây là hình em nó:

không còn gì để chê, vỗ béo thêm chắc vài tháng nữa em nó sẽ vip lắm. Chủ topic để lại số phone cho anh em alo giao lưu đi chứ

e kết nhất mấy cái chuồng chim nhà bác đấy.rảnh bác úp full pic lên nhé.nhà bác toàn hàng đẹp đấy:x

yoko1910

Member
@Diamon: nó ở cùng nhà với cái con đen đen bé bé có kỉ niệm khó quên với chú Đại nhà ta ý anh :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
@Diamon: nó ở cùng nhà với cái con đen đen bé bé có kỉ niệm khó quên với chú Đại nhà ta ý anh :D
Ô hóa ra của anh Cường nhọ nồi à ??? heheh quả này cuối tuần phải xuống nhà dũng sỹ nhựa đường này xem mới được ....kakakaka

yoko1910

Member
Ô hóa ra của anh Cường nhọ nồi à ??? heheh quả này cuối tuần phải xuống nhà dũng sỹ nhựa đường này xem mới được ....kakakaka
hihi a xuống đó nhớ phòng bị cẩn thận nhé, nhà a Cường có 3 chiến sĩ bảo vệ đấy ;))

King of bulls

Vietpet sponsor
Nhìn ngao tạng đẹp quá! thích lắm nhưng mà lực bất tòng tâm ! Nhà không có sân. Thôi từ từ vậy. chúc mừng chủ nhân có chú ngao tạng đẹp nha.

Thân chào,

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
hihi a xuống đó nhớ phòng bị cẩn thận nhé, nhà a Cường có 3 chiến sĩ bảo vệ đấy ;))
Hôm rồi anh ấy mời anh xuống xem chó xem chim mà bận quá chưa xuống được, nhất định cuối tuần này phải xuống ...kakaka

kakapham

Member
Hôm rồi anh ấy mời anh xuống xem chó xem chim mà bận quá chưa xuống được, nhất định cuối tuần này phải xuống ...kakaka
a Tùng khi đi nhớ rủ e nhé,nhà bác này toàn chó khủng thui nhỉ,e này chăm tốt thì lại ngất ngây hết với nhau..............:-":-":-"