• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao tạng baby trangphuong mua hộ bạn....nhờ mọi người đánh giá.

my_lucky

Active Member
Vì vài lý do kỹ thuật nên em post hộ ảnh bác trangphuong...nhờ mọi người đánh giá hộ ạ.Thân!

Theo em thì thấy 2 nhóc này đã mắt quá ạ....híc:praying:

phamhuyhoang

Active Member
2 em của anh trangphuong bi em bắt trộm rồi anh ạ ^_^ anh xem có đúng là nó không nhé ?

vanglai213

Active Member
vào upload.com mà upload việt anh à, không cần phải đăng kí mà nó hướng dẫn bằng tiếng việt luôn

Bác có thể cho em hói giá cúa một chú ngao tang con la bao nhiêu không ah.là cả một vân đề là cả một mơ ươc của em đấy ah.

nhìn chó khủng mê wa ah bao giờ cho em có được một con nhỉ các bac ơi?????????????????????????

híchíc đẹp wa đẹp wa bác oiiiiiiiiiii bac có thể

trangphuong

Active Member
Thêm vài hình 2 em nó và gia đình, quả ảnh cuối con bố nhìn chơi thật...:D...

phamhuyhoang

Active Member
hehe!mấy em này nhìn như là tam sắc anh nhỉ? ^_^ nhìn yêu thế .con bố nó co vẻ mặt bất cần đời anh nhỉ?nhìn lũ Ngao tạng này sao không biết chán gì cả ^_^

phamhuyhoang

Active Member
Bác có thể cho em hói giá cúa một chú ngao tang con la bao nhiêu không ah.là cả một vân đề là cả một mơ ươc của em đấy ah.

nhìn chó khủng mê wa ah bao giờ cho em có được một con nhỉ các bac ơi?????????????????????????

híchíc đẹp wa đẹp wa bác oiiiiiiiiiii bac có thể
giá của Ngao tạng nó cũng vô cùng bạn ạ.con đẹp tại trung quốc bán với giá cao thì 31tỉ tiền việt nam
còn rẻ thì vài triệu cũng có.nếu bạn đã mơ ước thì mơ luôn con 31 tỉ cho đẹp luôn ^_^ còn với mấy em nho nhỏ như trên thì tuỳ theo bố mẹ nó giá cả khác nhau.nếu chó chợ thì cũng trên 5.000 tệ một em chưa có tiền vận chuyển. để bán ở việt nam thì cũng trên 20triệu một em.còn em có gia phả như anh phương đề cập cũng phải 2 vạn tệ một em

trangphuong

Active Member
hehe!mấy em này nhìn như là tam sắc anh nhỉ? ^_^ nhìn yêu thế .con bố nó co vẻ mặt bất cần đời anh nhỉ?nhìn lũ Ngao tạng này sao không biết chán gì cả ^_^
Tại em hâm mộ tụi ngao lên em thấy khoái thôi, anh thì ngại lắm, sau này cố chiếm thêm ít đất nữa may ra mới chơi, bây giờ thì chỉ nguyễn thị pit thôi...:D...

Scoobydoo

Member
giá của Ngao tạng nó cũng vô cùng bạn ạ.con đẹp tại trung quốc bán với giá cao thì 31tỉ tiền việt nam
còn rẻ thì vài triệu cũng có.nếu bạn đã mơ ước thì mơ luôn con 31 tỉ cho đẹp luôn ^_^ còn với mấy em nho nhỏ như trên thì tuỳ theo bố mẹ nó giá cả khác nhau.nếu chó chợ thì cũng trên 5.000 tệ một em chưa có tiền vận chuyển. để bán ở việt nam thì cũng trên 20triệu một em.còn em có gia phả như anh phương đề cập cũng phải 2 vạn tệ một em
2 vạn tệ tức là tầm 60 Cân tiền Việt hả bác ^:)^^:)^^:)^
Thế này thì bán không biết bao nhiêu lúa cho đủ đây.:thingking::thingking::thingking:

hoangtkv

Active Member
2 vạn tệ tức là tầm 60 Cân tiền Việt hả bác ^:)^^:)^^:)^
Thế này thì bán không biết bao nhiêu lúa cho đủ đây.:thingking::thingking::thingking:
Vận chuyển về khó khăn, phải tính thêm cả rủi ro nếu em nó die nên là tiền thóc bạn cứ nhân đôi lên nữa thì mới tạm ổn ạ.

gàsiêunhân

Active Member
nếu cho em 1/10 60tr em sẽ nhận vận chuyển bé NT từ Quế Lâm về đến HN bằng con đường thoải mái và sung sướng nhất...hehehe

Hô hô, thích cái chữ kí của bác Kỳ :)) mỗi tội em chả biết hút thuốc
Mấy em ngao này ngầu thiệt, chắc hôm nào ra Hà Nội phải xin đi ké mấy bác sang bên đó ngắm chó, hehe

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
2 em của anh trangphuong bi em bắt trộm rồi anh ạ ^_^ anh xem có đúng là nó không nhé ?

Anh ơi mấy em mõm to lông xù này là chó lai chó nhật hay sao ấy,chứ có phải Ngao Tạng đâu, em thấy NGao Tạng xịn ở HP em khác cơ, mõm bé và lông ngắn cơ chứ không xù lông tịt mắt như mấy em này :)):)):)):))

Zen189

Member
Ôi phải nói là hai em Ngao tạng này quá đẹp! Nhìn cứ gọi là mê ly.

Scoobydoo

Member
Anh ơi mấy em mõm to lông xù này là chó lai chó nhật hay sao ấy,chứ có phải Ngao Tạng đâu, em thấy NGao Tạng xịn ở HP em khác cơ, mõm bé và lông ngắn cơ chứ không xù lông tịt mắt như mấy em này :)):)):)):))
Úi giời Đi a mông ơi thế mới có câu:

Hút thuốc không phải là ngầu..................:)):)):))

my_lucky

Active Member
Nhà mình chật nên chẳng mơ ước nuôi được mấy em to cao lông dài này, cứ rott và pit thì may ra, chứ mấy em NT này thì dù có được cho cũng chẳng dám nhận....ka ka

hoangthuy

Member
Nhà mình chật nên chẳng mơ ước nuôi được mấy em to cao lông dài này, cứ rott và pit thì may ra, chứ mấy em NT này thì dù có được cho cũng chẳng dám nhận....ka ka
sao lại không nhận, không nhận là thiệt đấy anh ah, anh cứ nhận đi rồi cho lại em :))
2 chú cún này giờ hộ khẩu ở đâu vậy anh, hôm trước nhìn thấy con Thiên Long cũng thấy sợ sợ, em pum nhà mình chắc chỉ 1 miếng:worried:

vanglai213

Active Member
sao lại không nhận, không nhận là thiệt đấy anh ah, anh cứ nhận đi rồi cho lại em :))
2 chú cún này giờ hộ khẩu ở đâu vậy anh, hôm trước nhìn thấy con Thiên Long cũng thấy sợ sợ, em pum nhà mình chắc chỉ 1 miếng:worried:
haha anh bảo cho thằng TZ làm đệ tử mà con không nhận kìa,chó nhỏ như thế mà VA còn không thích lấy gì NT :D

Boo09

Member
Công nhận nhìn mấy bé Ngao trông hình mà thích thật...có cơ hội ngắm ở ngoài thì công nhận là sợ không dám lại gần :p
À mà các bạn am hiều về Ngao , cho mình hỏi về mấy bé này...chủ của bé vừa gửi hình cho mình , nói là hỏi han thế thôi nhưng mình chỉ thích ngắm chứ không có ý định nuôi , vì Ngao chứ không phải cún BK hay chihuahua mà nuôi để ôm vào lòng hay là thả rông chạy ngoài đường :( Nhưng vì thấy ông ấy rao là 800 tệ / bé :( cứ tưởng mình đọc nhầm nên mới gọi đt hỏi thử...chả biết thực hư thế nào....

Mà dạo này thấy lạ , cứ thấy mọi người đổ xô tìm chủ mới cho cún , hôm nay có cả 2 người còn cho không 2 bé Ngao cơ :)) Hỏi bạn mình , bạn mình cũng kêu "của cho không nhiều khi lại là có vấn đề"..
Vì mấy hôm nay rảnh rỗi , nên cứ lang thang ngắm cún với mèo....nên cũng vừa học hỏi thêm luôn....