• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tây Tạng - Hạ Long

Thanhvjp

Chào anh Phong . Bé đực nhà anh về đến Hải Phòng rùi nó khỏe mạnh lắm đú như mặt giác ăn uống cũng ác . Chú nó được cái đanh đá cứ cắn bé rottweiler của em làm nó chạy mất cả dẹp chẳng dám ngó đầu ra ăn cơm nữa . hjz hjz .

Thanhvjp

Em chào anh Phong . Anh ơi nick diễn đàn em đây nè . CHú NGao Tạng Đực đã về tới nhà em rồi . chú nó khỏe mạnh và ăn uống ác lắm đanh đá thì thôi rồi , suốt ngày bắt nạt con rott . Em đặt tên cho nó là lion . Bác thấy được không . Tí nữa hoặc ngày mai em định tiêm phòng cho chú nó .

boorin489

anh PhongHL ơi ! em muốn qua TQ mua mấy bé chow chow wa .... mà nhà e ở HCM em sợ nó vận chuyển về dc đến HCM thì cũng die mất rùi .... với lại e ko bit nơi nào bên TQ bán chó được hết :( mong anh giúp em... cho em vài địa điểm bên đó ...... không thì a cho e xin cai YH or DT de em call e hỏi cung dc:( mong anh reply sớm ...

kudatino

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
ô ô lại 1 bác lặn lội , bác này biết tiếng trung thì phải, ko thi làm sao đi tỉnh mà mò dc dòng này, 2 con này lớn lên nhìn đẹp lắm đây ! chúc 2 cun chóng lớn ^^

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Nhân chuyến đi …Phong tôi cũng ring được một chú về nhập thêm một (Tạng khẩu) tại Hạ Long.

Đến hôm nay cháu mới 86 ngày tuổi ạ!​

phamhuyhoang

Active Member
em này được đó anh ạ ^_^ nhìn em nó có gì đó giống Bún hồi bé anh ạ ^_^ chân tay to mặt mũi khó ưa như vậy là tương lai lại làm cho khối anh em chết mệt đó anh ạ ^_^

Zudas

Member
Công nhận với anh Hoàng, nuôi ngao tạng mới thấy buồn cười, cứ con nào hồi nhỏ mặt mũi khó ưa là lại càng thích :D

nybuyt

Member
bác ơi 2 chú này có đắt không thế bác, e cũng thích giống này lắm, đang tính mua ^^

chenliuguang

Em đang học ở Côn Minh Trung Quốc. Nơi này Ngao tạng bán nhiều mà đẹp. Chỉ cần bỏ ra khoảng 2 đến 3 nghìn tệ là có thể có được 1 bé tương lai sẽ là 1 hung thần. Còn nữa, họ có những con đã trưởng thành. Lần đầu tiên được mục sở thị, nó kinh hoàng lắm các bác ạ! To mà quả lông thì thôi rồi. Nói tóm lại là mấy vùng gần tây tạng này chó Ngao Tạng đẹp!

nybuyt

Member
ặc sao mà rẻ thế bác, chó ở đấy có giấy tờ đầy đủ không ạ ???

nybuyt

Member
ặc sao mà rẻ thế bác, chó ở đấy có giấy tờ đầy đủ không ạ ???

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Em đang học ở Côn Minh Trung Quốc. Nơi này Ngao tạng bán nhiều mà đẹp. Chỉ cần bỏ ra khoảng 2 đến 3 nghìn tệ là có thể có được 1 bé tương lai sẽ là 1 hung thần. Còn nữa, họ có những con đã trưởng thành. Lần đầu tiên được mục sở thị, nó kinh hoàng lắm các bác ạ! To mà quả lông thì thôi rồi. Nói tóm lại là mấy vùng gần tây tạng này chó Ngao Tạng đẹp!
Bạn làm ơn giải thích hộ hung thần,kinh hoàng có nghĩa là sao???

Tôi được chính xác tại Hà Nội và Hạ Long cũng có Ngao Tạng được mua từ Côn Minh rồi bạn nhé!​
Còn giá tôi không bàn đến vì không những 2-3 nghìn tệ, 500-1000 tệ cũng mua được con gọi là...Tạng bạn ạ.
chúc vui!

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Nhân chuyến đi …Phong tôi cũng ring được một chú về nhập thêm một (Tạng khẩu) tại Hạ Long.

Đến hôm nay cháu mới 86 ngày tuổi ạ!​
khi nó còn bé tại trại:

ngủ khách sạn cùng tôi :

ảnh chụp ngay sau khi về đến tư gia nhà ..tôi

Zudas

Member
ngon lành quá anh ơi:-bd:-bd:-bd
nhìn ảnh hình như là đực đúng không ạ ?