• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngao Tây Tạng của PHONG Hạ Long

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Ngao Tạng Hạ Long

ảnh tiếp
ở cùng ông chủ mới nhé nhưng tớ không đồng.... tính đâu nhé Ngao:):):)

phamhuyhoang

Active Member
anh phong ah!so với hình chụp bên ngoài nhin chú ấy có tướng hơn càng nhìn ngao tây tạng em càng muốn nuôi anh ạ!^_^!chúc chú Beo hay ăn chóng lớn và thật sự nghe lời chủ!

thinh_sg

Member
Ngưỡng mộ quá ! nhìn thấy mê, chúc mừng bạn đã sở hữu một chú Ngao đẹp

Anh Phong đi lúc nào mà im hơi lặng tiếng thế, ít nhất khi bắt về cũng gọi bọn em đến chiêm ngưỡng chứ cái dở nhất của em là ko phải ảnh do anh Long chụp và em là người đánh giá. Lỗi nặng

Công nhận là nhìn em này trông có tướng thật, có vẻ không hiền như Gấu đen. Nhưng xin nhắc anh Phong ngay từ bây giờ anh phải rèn ngay đừng để như em GSD nhà bác. Mất dạy lắm.Đến lúc mà không dạy được nó nữa thì cho em cũng không dám lấy đâu.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Ngao Tạng Hạ Long

Anh Phong đi lúc nào mà im hơi lặng tiếng thế, ít nhất khi bắt về cũng gọi bọn em đến chiêm ngưỡng chứ cái dở nhất của em là ko phải ảnh do anh Long chụp và em là người đánh giá. Lỗi nặng
Vì đặc thù công việc nên đành lỗi hẹn với mọi người, chuyến đi này cũng là một công đôi việc có nghé qua trại Ngao Tạng đó ý định chỉ làm 1 chú nhưng khi mục sở thị thì chỉ muốn tay xách lách mang va ly kèm chú nữa mà thôi.Hôm nay mời chú vào anh chơi rồi so thử xem ai Gấu hơn ai:):):):):):):) chú này 50 ngày tuổi đầu SƯ (lân) có bờm rất cao người Trung Quốc gọi là Thiết Bao Kim- Sư Đầu . Long- Canon chụp cũng rất nhiều ảnh chờ nhé. Còn tại sao chú GSD hôm off nó cứ kêu ầm ầm vì chú lấy thị đè.........nó như vậy nó có ý kiến là phải roài, cũng may chú còn yêu thêm.:-bd:-bd:-bd:-bd Rot chứ không vợ nó bỏ sớm hì hì:):):):):):):)

Zudas

Member
Mình nghĩ em này không thể 50 ngày tuổi được, phải hơn 2 tháng rồi. Chúc cún ngao tạng mau lớn :)). Mình cũng thích ngao tạng lắm. Khi nào có dịp sẽ giao lưu với bạn :D

Chú này đẹp quá, chúc bác chăm sóc em nó thật tốt. Tiện thể anh em cho hỏi ở SG có địa chỉ nào ....? Tớ đag cần tìm 1 chú mà khó quá. Thks

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Ngao Tạng Hạ Long

Mình nghĩ em này không thể 50 ngày tuổi được, phải hơn 2 tháng rồi. Chúc cún ngao tạng mau lớn :)). Mình cũng thích ngao tạng lắm. Khi nào có dịp sẽ giao lưu với bạn :D
Bạn không tin cũng phải vì.......ngoại hình nó vậy, quan trọng lông nó trung bình dài trên 5 phân do vậy nhìn ảnh khó đoán, răng nó nhú ti ti .
Rất vui khi được bạn quan tâm.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chú này đẹp quá, chúc bác chăm sóc em nó thật tốt. Tiện thể anh em cho hỏi ở SG có địa chỉ nào ....? Tớ đag cần tìm 1 chú mà khó quá. Thks
Bạn quá khen chú này chỉ là thường thường bậc chung so với thị trường Ngao Tạng ở TQ mà thôi bạn ạ. Sài Gòn thì tôi chịu, bạn thử xem thông tin ngoài Bắc xem sao?
chúc bạn sớm là chủ được chú Ngao đẹp
Thân chào!

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Beo về đến cửa khẩu là anh đã biết rồi chú Gấu à, bọn anh biết chú bị vợ quản lý giữ quá lên không báo cho chú thôi. Chú chịu khó chăm rott nhé, nếu chú thích sau này anh sẽ tặng chú hẳn một em Ngao Tây Tạng .... bằng đất nung :)) :))

liemhitle

Member
chúc mừng bác Phong có chó đẹp :) thật sự là em ghen tị với bọn anh quá thể :( hĩz điều kiện em ko biết khi nào mới đú đc với các anh nhỉ thôi thì chỉ biết nuốt nước bọt mà chúc các anh nuôi chó thật đẹp để anh em QN đc mát mặt với VP thôi :D

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
chúc mừng bác Phong có chó đẹp :) thật sự là em ghen tị với bọn anh quá thể :( hĩz điều kiện em ko biết khi nào mới đú đc với các anh nhỉ thôi thì chỉ biết nuốt nước bọt mà chúc các anh nuôi chó thật đẹp để anh em QN đc mát mặt với VP thôi :D
Tất cả anh em đều phải cố gắng trong mọi hoàn cảnh thôi em ạ, em kém anh có lẽ hơn 10 tuổi do vậy cơ hội là rất nhiều sau này không chừng em lại làm 1 chú Ngao Tạng 20-30 vạn tệ chứ lị
Chung quy cũng vì cái đam mê mà ra tất cả .
thân!

phamhuyhoang

Active Member
^_^ cách đây 2 năm em cũng đâu có nghĩ đến cún được đâu!nhưng khi mình đã đặt ra mục tiêu thì cố gắng thì sẽ làm được thôi!
tuy những chú cún này sẽ không ở bên mình trọn đời nhưng khi có nó bên mình thì cố gắng chăm sóc thật tốt la ok thôi mà!^_^ nếu không muốn bỏ tiền ra mua thì chịu khó loanh quanh ở gần nhà anh phong khi Beo chạy ra ngoài chơi thì.....^_^

phuongHL

Member
Tình hình là rơi vào tình trạng dương thịnh âm suy rồi đầu Sư-A Phonghl còn đầu Hổ-Chú Hoàng...Chú liemhit dễ làm âm thịnh nên cho mà xem..chú làm con Ngao nữ đi.Ước gì mình có khoảng 5- 10 ngàn đô bắt thêm chú Chihuuhuu đực nữa của trại Thắng Sắc SG nhẩy!Chó nhỏ sao đắt thế chứ.. chit ..chít..chit..