• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Người tuổi Chó xin một em Chó làm bạn

Tuổi chó

Hi các bạn,

Mình tuổi Chó, rất thích Chó nhưng chưa có được em nào làm bạn, mình ở Phú Mỹ Hưng - Q7, nhà thì rộng quá mà có một mình, thật buồn...

Rất muốn tìm một em Chó ta, chó cỏ để chăm sóc, dạy dỗ và làm bạn.

Mình không biết mua ở đâu, tìm 2 tháng rồi mà không được ;( bạn nào có thì cho mình xin hoặc mua cũng được nhé.

Làm ơn gửi ảnh hoặc liên lạc với mình qua sg.gamma@yahoo.com mình online cả ngày để chờ tin...

Cảm ơn nhiều,

Tuổi Chó.

Skim242

Member
Bạn ra đầu đường Đinh Tiên Hoàng ngay chỗ Lăng Ông có mấy xe bán chó mèo.ở đây bán chó tương đối có chút lương tâm,chó thấy khỏe.bữa mình mới đón 2 em về ko thấy bịnh như chó Lê Hồng Phong.nhưng mà nta cho nó ăn ít lắm.về bạn cho nó ăn ít rùi từ từ nhìu lên nếu ko rất dễ tiu chảy.vài ngày sau đi chích ngừa sổ lãi là ok.nhớ trả giá nhé.200k là ok

Tuổi chó

Cảm ơn bạn Skim242 nhé. Vậy ngày nào cũng có người bán hay tùy từng hôm thui bạn? Any how, many thanks nha

bạn xin ko nhằm đợt j cả. lúc trc nhà cậu mình nó đẻ 1 lô. ổng mới cho mất tiu rùi

Tuổi chó

Huhu, tiếc quá Sallytruong13 ui ;(. Cảm ơn bạn nhìu, nếu bít ai có giới thiệu cho mình nha. Mua cũng được mà ;)

Skim242

Member
Mèo thì lúc nào cũng có.chó thì tầm 2 ngày có 1 lần.lâu lâu cũng có chó nhật lai.bạn trả giá chó ta 200k còn chó cảnh đa số là bị bắt cóc,nta đợi chủ ra chuộc nên giá vô chừng lắm.ko trả được.chúc bạn mua được cún