• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Người mẫu mới xuất hiện Xi xi xi xi xi xi

bigbibi

Member
Xin trân trọng ra mắt với bà con chòm xóm, bạn bè gần xa, bà con cuối phố, người mẫu mới nổi trên diễn đàn VP em Xixi xinh đẹp yêu kiều ............và đây là bộ ảnh mới nhất bốc lửa của người mẫu, mời mọi người chiêm ngưỡng >:D<

Riêng cái này để đánh bóng tên tuổi, Xixi quyết định chụp 1 tấm táo bạo khoe hàng.com

Bonus thêm 1 bức hậu trường, giấc ngủ của người đẹp, Xixi có tất cả lòng bàn tay, bàn chân đều đen nhé, hàng hiếm có khó tìm nhé

Xin cả nhà cổ vũ cho người đẹp của chúng ta, xin những tràng pháo tay giòn giã nào >:D<>:D<>:D<>:D< , tôi đại diện vỗ trước :love struck: Xin cảm ơn :wel:

bigbibi

Member
À quên tiện thể, cả nhà chấm hộ em ý là boy or girl, bác chủ nói là girl, nhưng theo hình ảnh thì có vẻ là boy ...............túm lại em là ai? Để biết em là nữ mẫu hay nam mẫu ....................Cảm ơn rất nhiều!

moimm

Member
"Chiêu PR" của em ý công nhận ghê thật đấy ;) Em này có cái mũi ngộ, lông đẹp, lớn lên chắc đẹp trai lắm đây. Nhìn qua ảnh mình thấy có vẻ là "boy". Chúc bé ăn mau chóng lớn nhé.

talawas

Member
Nhìn xxx thì Xixi "rất giống" boy,còn để chắc chắn thì hẹn tối nay em sẽ xác minh lại giúp chị nhé.
Bonus thêm tấm ảnh Xixi làm dáng bên anh Xù congcongly :

Ai dza..nhìn cái ảnh show hàng kia thì có vẻ là boy ý..chị thử "sờ" xem :)) thấy 2 hạt thì là boy chả thấy hạt nào thì ngược lại :))

bichdiep

Member
Chuẩn bị kiếm vợ đẹp con khôn cho nó đi bạn ơi, nhìn thế này chỉ 2 tháng nữa là chuẩn bị gọi bạn rồi đó :))

bigbibi

Member
"Chiêu PR" của em ý công nhận ghê thật đấy ;) Em này có cái mũi ngộ, lông đẹp, lớn lên chắc đẹp trai lắm đây. Nhìn qua ảnh mình thấy có vẻ là "boy". Chúc bé ăn mau chóng lớn nhé.
Cảm ơn nhiều, Xi có cái mũi đen, lòng bàn tay bàn chân đen .... mà đen bóng đen bẩy ...chắc là men rồi đây ..........

bigbibi

Member
Nhìn xxx thì Xixi "rất giống" boy,còn để chắc chắn thì hẹn tối nay em sẽ xác minh lại giúp chị nhé.

Hehe....nhưng chị thích em ý là girl nhiều hơn đấy ...........trông dễ hạ thủ các anh hơn :)):))

bigbibi

Member
@livetodie91: Chị có sờ được vào người Xi đâu, cứ ngúng nguẩy hoài à .... hehe em hay kiểm tra bằng cách này à ??? Lạ đó nghen!
@bichdiep: hic, em nó mới rời mẹ, bây giờ còn đang rúc đầu vào bụng anh Xù tưởng là mẹ, anh Xù làm gì có ti, cứ mút chùn chụt đám lông bụng anh Xù một cách sung sướng đấy chứ. Tình hình thế này thì sao mà lây vợ đây ????

bichdiep

Member
hay chụp cận mặt mà người mẫu này to hơn ngoài thế nhỉ? Nhưng nó đứng cạnh anh Xù nhìn cũng không bé hơn nhiều lắm, không giống mới rời mẹ, đúng là "sữa mẹ là thức ăn tổt nhất cho mèo sơ sinh và mèo nhỏ".hi hi,mình vẫn thấy nó đẹp giai hơn xinh gái bigbibi ạ.Tốt nhất là nhờ bạn livetodie sờ thử xem ( mình cũng chưa thử cách này đâu )

E nhìn qua qua thì đoán thế ,thường thì đoán trúng hết :)) nếu chắc thì chị sờ thôi.đợt thằng Cò nhà em em bảo anh em bắt 1 đứa đeo nơ về lại bắt nhầm thằng Cò.nhìn nhìn thấy ko giống nên sờ thử >"<

bigbibi

Member
@bichdiep:em ý hơn 2 tháng (thui) thôi đấy, nhưng mà trộm vía, cũng cứng cáp. Thế mà mình chỉ thích em ý là con gái thôi, nhà 2 ông tướng thôi rồi, Xi quậy không cho yên phút nào cả :))

@livetodie91: để chiều về chị sẽ sờ thử như em bảo nhé, xem nó có gì ở trong không ;;)

ngudaymuon

Active Member
Xù và xi có vẻ thân nhau nhỉ? Nhìn thế này lại nghĩ đến Ỉn nhà chị mà thương con bé quá. :(( mèo bị tự kỉ, không biết chữa ra sao luôn. :((

bizonzon

Active Member
Chị ơi, em cứ ngỡ chị gõ nhầm chứ, tưởng là Xù với Xì =))
Chẳng biết là giai hay gái, cơ mà hơi bị thích mấy cái đệm chân của nhóc đấy, nhìn nổi bật ra, khoái khoái là :D
Giai hay gái thế nào mà chẳng được, vì Xù là công công rồi còn đâu mà =))

bichdiep

Member
Xù và xi có vẻ thân nhau nhỉ? Nhìn thế này lại nghĩ đến Ỉn nhà chị mà thương con bé quá. :(( mèo bị tự kỉ, không biết chữa ra sao luôn. :((
Chị ơi, nếu tự kỉ thật thỉ khổ, tự kỉ khó chữa lắm. Mong rằng con bé chỉ bị trầm cảm tí ti.
Bigbibi ơi, thế em nó là trai hay gái thế?

bigbibi

Member
Hôm qua Talawas qua chơi và kiểm tra Xi xi rồi .......................Kết quả là ...Xixi là men đích thực của mọi thời đại (thế mà có lần mình hứa gả chồng cho Xixi với một cậu đẹp giai trên này mới chết)...........xin trân trọng thông báo nhà ai có gái ngoan gái hiền, gái hư, gái đanh đá, gái ...gỉ gì gi cũng được, miễn là mê giai đẹp như Xi thì chúng mình kết thông gia trước nhé, hiện tại xi mới hơn 2 tháng tuổi, có em nào thích anh thì chờ anh Xi lớn thêm 2 tháng nữa nhé, thế là ten ten ten tèn được rồi .. :)) :))

bigbibi

Member

Chị ơi tại Xù nhà em hiền, lúc đầu Xi nó cũng gầm gừ ghê lắm, nhưng em cứ mặc kệ chúng nó, bắt chúng nó tắm chung với nhau, thế rồi bây giờ Xù cứ nằm liếm láp cho con Xi suốt, Xi thì rúc vào bụng Xù tìm....ti ti :-" , ngày nào cũng mút ướt nhẹp cả bụng anh Xù :rolling eyes:

Chị đang lo lắng cho Ỉn lắm đúng không? Thương Ỉn thế, chắc vì em Ỉn nhạy cảm quá, dễ bị tác động khi có thay đổi môi trường sống xung quanh. Bây giờ em ý có gì khả quan chưa chị? Mong em ý quen dần với cuộc sông mới không thì khổ cả mẹ cả con ...........

bigbibi

Member
Chị ơi, em cứ ngỡ chị gõ nhầm chứ, tưởng là Xù với Xì =))
Chẳng biết là giai hay gái, cơ mà hơi bị thích mấy cái đệm chân của nhóc đấy, nhìn nổi bật ra, khoái khoái là :D
Giai hay gái thế nào mà chẳng được, vì Xù là công công rồi còn đâu mà =))
Ban đầu chị cũng định gọi "Xù " và "Xì" cho nó vần nhưng .........cứ xì xì hoài, tự nhiên gọi mèo mà lại Xì một cái....thôi nghe chăng mất cảm tình lắm, thôi Xixi cho dễ thương hơn em nhỉ :p

Le To Anh

Member
Lúc nhìn cái ảnh mới đưa lên mình đã thấy nó là con trai mà cô chủ cứ bảo là con gái. Riêng cái khoản phân biệt này mình có thể phân biệt được vì nuôi mèo lâu rồi mà.
Chúc mừng Bigbibi, mèo cái hay đực đều quý như nhau, cứ ngoan và tình cảm là thích nhất. Hôm nào cho đi giao lưu nhé.