• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngôn ngữ chat

bo_kute

Member
theo anh con Bo là mèo Nga, nhưng hình như thì lông có vẻ ko dài lắm, đang thay lông chăng :|. giá tầm 800k là vừa :)
con Salem anh chưa có answer ^^
hỳ. em mua 800k anh à : ở ngoài lông Bo cũng dài với cả Bo bé quá. đc có tầm 2 tháng. về còn k bít ăn toàn gặm bát :(

bo_kute

Member
theo anh con Bo là mèo Nga, nhưng hình như thì lông có vẻ ko dài lắm, đang thay lông chăng :|. giá tầm 800k là vừa :)
Em cam ơn anh :D em mua 800k anh à. Ở ngoài lông Bo cũng dài,2 chân ngắn nhìn dễ thương lém ạ, chắc tại Bo còn bé. Em nghĩ Bo tầm 2 tháng thui. Lúc mua về còn k bít ăn toàn gặm bát thui :(

bo_kute

Member
em cam ơn anh. Em mua bo 800k ạ ( thế là k bị bịt rùi :love struck:)
Ngoài Bo xù hơn trong ảnh anh à chân ngắn nhìn iu lém :X.với cả Bo chỉ tầm 2 tháng thui. Lúc em đưa Bo về Bo k biết ăn toàn gặm bát. phải xé thịt đút cho ăn :(

bo_kute

Member
vâng, cam ơn anh. Ở ngoài lông Bo cũng dài anh à, chân ngắn nhìn iu lém :love struck:
Chắc tại Bo bé quá anh à, chỉ tầm 2 tháng tui. Lúc mua Bo về Bo chưa bít ăn toàn cắn bát