• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngày xuất ngũ

amifidele

Member
Cảnh những người lính chia tay với "đồng đội" ngày xuất ngũ mới bùi ngùi làm sao!

(sưu tầm trên internet)

binbeo4289

Nhìn cảnh này tự nhiên thấy sống mũi cay cay.... cảm động quá!!! ai bảo chó, mèo chỉ là động vật chứ.

Shakhi Viet

Active Member
Nhìn những chú chó tình cảm với chủ như vậy, chắc hẳn chủ là người tốt vì chó rất nhạy cảm, có thể "đánh hơi" phân biệt được người tốt, xấu.
Các chú chó của quân đội VN cũng vậy, chủ của chúng cũng là người tốt
Người tốt thì nên cư xử tốt với nhau nhỉ

thancau

Member
các bác ơi xúc động quá nhìn cảnh này em thấy .........hic ...........hic..........rưng rưng nước mắt

Wa nhìn những hình ảnh này làm mình cảm động quá:(:)(:)(( làm mình ko cầm được nước mắt ,thật đúng loài chó là bạn tốt nhất của con người.

tien_xu

Member
Nhìn mà buồn thế.Chắc chủ tốt lắm thì no mới quý như vậy.Đúng là Loài chó là loài trung thành nhất,là người bạn tốt nhất của con người :eek:3

Nhìn cảnh này mình lại nhớ con chó nhỏ của mình, đi mà không đem theo nó được, không biết giờ ra sao rồi, buồn quá.

quế anh

Member
Nhìn sao muốn khóc quá đi.Loài chó như thế bảo sao ai không thương được chứ