• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngày hội kỷ niệm 20 năm thành lập RAZOR EDGE

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Vừa mới xong Pattaya show May 2nd nhưng người Thái đã lên kế hoạch cho lễ kỷ niệm 20 năm ngày RAZOR EDGE ra đời. Các anh chị em nào quan tâm đến Bully thì xin mời lên kế hoạch trước nhé.

Đặc biệt có sự tham gia của các vị khách mời sau:
1. Dave Wilson - Người sáng lập Razor Edge line
2.Cruz - Bow Wow
3. Marco - Suarez Bull
4.Steve Pure Blue Pit
5.Christ AAO ( Against All Odds kennel )
6.Benny Blue Edge

DỰ KIẾN SẼ DIỄN RA VÀO NGÀY CHỦ NHẬT 2-5-2010, TẠI PATTAYA, THAILAND

trung2t3c

Active Member
cám ơn bác đã thông báo trước.... còn 1 năm nưã.... vâỵ em phải đút ống heo từ giờ..... hi vọng góp mặt vào ngày hôị lớn :D
Các bác máu mê bully ghi vào sổ tay đi........... đáng để quan tâm lắm đó

LION_2009

Active Member
g

Vừa mới xong Pattaya show May 2nd nhưng người Thái đã lên kế hoạch cho lễ kỷ niệm 20 năm ngày RAZOR EDGE ra đời. Các anh chị em nào quan tâm đến Bully thì xin mời lên kế hoạch trước nhé.

Đặc biệt có sự tham gia của các vị khách mời sau:
1. Dave Wilson - Người sáng lập Razor Edge line
2.Cruz - Bow Wow
3. Marco - Suarez Bull
4.Steve Pure Blue Pit
5.Christ AAO ( Against All Odds kennel )
6.Benny Blue Edge

DỰ KIẾN SẼ DIỄN RA VÀO NGÀY CHỦ NHẬT 2-5-2010, TẠI PATTAYA, THAILAND
Cái này hay đây nhưng không biết có sắp xếp đi được không nữa . Ai muốn đi chuẩn bị từ bây giờ là vừa . Mình cũng chuẩn bị bỏ ống đợi tới ngày đó

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Quan trọng nhất là thời gian, anh em nên sắp xếp xin nghỉ phép, gia đình và quan trọng nhất là các bác có vợ :)) vì nhiều phụ nữ có suy nghĩ cánh đàn ông qua Thái chỉ để ăn chơi là chính.

Nếu đến ngày đó mà kết hợp đi được chung thì cũng vui.

Chào thân ái và đoàn kết.

Quan trọng nhất là thời gian, anh em nên sắp xếp xin nghỉ phép, gia đình và quan trọng nhất là các bác có vợ :)) vì nhiều phụ nữ có suy nghĩ cánh đàn ông qua Thái chỉ để ăn chơi là chính.

Nếu đến ngày đó mà kết hợp đi được chung thì cũng vui.

Phụ nữ nghĩ vậy mà đúng đó bác ơi!Qua Thái mà không mua chó và ăn chơi thì đi làm chi cho nhọc cái thân..................:))

tachaugiang

nhìn mấy bác chơi toàn bully đẹp em cũng máu quá tiếc là chưa có đủ kinh tế để múc :( nghe thông báo này chắc cũng đút lợn từ giờ để đi thôi !!!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@tachaugiang: Lòng đam mê sẽ giúp chúng ta khắc phục được những mặt hạn chế bác ạh.
@De lena Pippi: Bác nói rất chính xác, mình nghĩ bất cứ chuyến đi nào thì cũng có những mục tiêu cần đặt ra và hoàn thành được hay không còn cần đến cái duyên nữa bác ạh.

Bully

Member
Daddy_C: Nhìn có vẻ hấp dẫn đấy, a Chính có đinh đi ko? Nếu đi thì chắc họp lại mấy ae vietpet rồi đi chung cho vui nhỉ

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@Bully: Mình chưa dám hứa chắc Hiếu ạ vì nếu đến lúc đó mà công việc bân quá thì cũng đành chịu. Nhưng trong suy nghĩ của mình ngay từ lúc post bài này lên là mình đã có ý định đi rồi! Hy vọng có thể thu xếp đuợc và nếu có vài anh em VP đi cùng chuyến thì còn gì bằng.