• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nex .....................!

Status
Không mở trả lời sau này.

KimCuong

Active Member
Chào Hiếu! Nex là cả mơ ước của anh, điều đó không phải bàn cãi được. Nhưng em nên trung thực giống như lời anh Hùng tình yêu đã nói, thì lúc đó mới có thể nói đến chuyện đoàn kết được.

Hãy nhìn lại chính mình xem em nhé.

@ Hoangtkv: Giờ anh đã biết em là ai và là người như thế nào. Cảm ơn thời gian đã cho anh câu trả lời.

Chúc vui./.

my_lucky

Active Member
Ôi, em vào đọc bài từ nãy đến giờ, bài của ai em cũng ấn thanks nên quen tay ấn luôn bài của anh Cương.Em chẳng đồng ý vụ cãi cọ này đâu,thích thì chủ nhật này ra chỗ off Pit rồi học cái đầu lạnh của anh em chơi Pit đi các bác ơi....Rottweiler là dòng chó trầm tính, điềm tĩnh và bản lĩnh cơ mà mấy bác...Thân!

trung2t3c

Active Member
e thấy cũng chẳng có gì mà làm to cả ... ae trong này cũng choảng nhau ầm ầm đó chứ (nhưng theo kiểu sóng ngầm , người trong cuộc mới hiểu chứ ko đưa nhau ra mặt báo mà ghè nhau đâu .. )tuy nhiên khi cần chung sức làm việc lớn thì mọi người đều gác cái tôi ra để cùng ngồi với nhau để đi tới cái đích chung cả . Bằng chứng là VKA, hội GSD, ROT, PQ ... đều được ra đời từ đó ..
Thiết nghĩ các bác cũng muốn phong trào đi lên thì cũng nên du di mà thông cảm cho nhau

vietyen

Member
em NEX quá đẹp xin chúc mừng bạn, vì mình cũng mê Rott số mộ6t mặc dù bây giờ mình đang chơ:-hi phú quốc

hoangtkv

Active Member
Chào Hiếu! Nex là cả mơ ước của anh, điều đó không phải bàn cãi được. Nhưng em nên trung thực giống như lời anh Hùng tình yêu đã nói, thì lúc đó mới có thể nói đến chuyện đoàn kết được.

@ Hoangtkv: Giờ anh đã biết em là ai và là người như thế nào. Cảm ơn thời gian đã cho anh câu trả lời.

Chúc vui./.
Em là ai và là người thế nào? ý bác là ý tốt hay xấu. Cơ bản là thời gian nó cho em biết được thế nào là xấu thế nào là tốt để mình có biện pháp đối phó chứ có gì khác đâu. Xưa nay em sống vẫn theo đúng tiêu chí người quân tử, yêu cái đẹp ghét cái xấu mà. Tự bác cứ quan trọng hóa vấn đề nên mới thế thôi.

hoangtkv

Active Member

Chúc vui./.
Mà em nói thật cái vụ con Nex, em chẳng hiểu anh muốn cái gì mà suốt ngày đi dò hỏi giá chó hết người này người nọ, rồi nói xấu nó này nói xấu nó khác. Người ta mua bao nhiêu đấy là việc của người ta bác cứ hậm hực rồi lôi lên đây nói Hiếu phải trung thực này nọ làm gì nhỉ. Chính mồm bác nói với em là con Nex đấy quá xấu sao hôm nay lại bảo là mơ ước của bác, bó tay. Đây là topic khoe con chó đẹp chứ không phải là khoe giá tiền, sao bác phải lôi lên làm mất đoàn kết nội bộ. Nói thật với bác Kim Cương là em thần thông quảng đại lắm, em biết tỏng sau lưng em bác đang bơm vá những gì rồi nên nếu bác nói theo kiểu này em cũng chẳng khách sáo nữa đâu.

doberman

Member
Thị phi ,thị phi quá các bạn ơi.trước kia toàn đứng ngoài nhìn,chỉ biết xem,biết nghe. Nhưng hôm nay cũng muốn nói vài lời.đuổi mấy ông tiểu nhân khỏi diễn đàn đi.=))

KimCuong

Active Member
Chào Hoàng! Rất nhiều việc chú giấu mặt anh đều biết. Anh nghĩ ta không cần đề cập gì nữa, tất cả đã rõ. Một tay không thể che lấp được mặt trời đâu em ạ.

Chào em nhé.

hieu_vd

Member

anh cương ơi em nói thật trước kia em đã nghe rất nhiều điều không tốt đẹp về anh nhưng em không tin lại như vậy đâu . sau khi em viết topic này thì em thấy đó là sự thật đấy . anh em cùng chơi việc j mà anh phải nói ra những lời như vậy nhỉ . có gì ấm ức trong người thì hẹn nhau ra cafe mà nói chuyện thắng thắn với nhau như những thằng đàn ông chứ việc j mà phải như vậy anh.!không phai một số người đâu mà rất nhiều người trên dd không ưa phong cách sống của anh đâu . anh xem lại đi . còn tối nay em gọi điện cho anh sao anh ko nghe hay anh...........!còn chuyện giá cả về con nex là việc của em chứ có phải việc của anh đâu mà sao anh phải chen vào làm gì chứ ...híc >-)>-)>-)>-) em nghĩ là dd đàn là để anh em tham khảo chứ không phải nơi đấu đá nhau đâu .gây mất đoàn kết và chia rẽ anh em thôi.cùng đam mê thì hay chung tay phát triển niềm đam mê đó mới là phong cách

KimCuong

Active Member
Hiếu à, nếu những ý kiến này của anh đã làm phật lòng em thì anh xin lỗi em nhé.

Và anh cũng cảm ơn em vì có Topic này đã để anh em và anh nhận ra bộ mặt thật của một ai đó.

Chúc Nex mau lấy lại body chuẩn em nhé! Chào em.

Chúc vui./.

hieu_vd

Member
Hiếu à, nếu những ý kiến này của anh đã làm phật lòng em thì anh xin lỗi em nhé.

Và anh cũng cảm ơn em vì có Topic này đã để anh em và anh nhận ra bộ mặt thật của một ai đó.

Chúc Nex mau lấy lại body chuẩn em nhé! Chào em.

Chúc vui./.
anh đang làm cả dd phật lòng đấy .hãy để cho cả dd nghĩ anh là 1 người khác đi.. anh cương ơi

hieu_vd

Member
anh em ơi diễn đàn là 1 nơi để cho niềm đam mê của anh em được trao đổi và học hỏi kinh nghiệm . vậy mình xin mạo muội mong anh em hãy tranh luận những điều bổ ích chứ anh em đừng vào đây đấu đá nhau làm gì chỉ thêm căng thẳng chính điều đó nó làm cho niềm đam mê của anh em ngày 1 phai mờ vì 1 ngày mai tươi sáng nhé. thank>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Status
Không mở trả lời sau này.