• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nex .....................!

Status
Không mở trả lời sau này.

Scoobydoo

Member
Diễn đàn chào Nex, một con Rot cấu hình khủng, hi hi:))
Cho tập thể hình đi anh Hiếu ơi.

hoangtkv

Active Member
Chào với hỏi vẽ chuyện. Ông xem em nó ra Hà Nội đủ 2 tuần rồi đấy, xong công tác chuyển vùng rồi thì tổ chức tắm táp cho em nó mau lớn đi nào. Không tổ chức bữa ra mắt thì anh em không công nhận đâu ông ơi.

hieu_vd

Member
Ông tờ cờ vờ thông cảm nhé tôi mới nuôi nên chưa biết cách tắm cho chó . hôm nào rảnh ông qua nhà tắm hộ em nó cho tôi nhé để cho tôi học hỏi kinh nhiệm tắm nha8->8->8->

KimCuong

Active Member
Chào các bạn, 2 chữ Nex và An có cần phải đưa lên quá mức font quá to như thế không?

Với mọi người Nex với An là chuyện khác nhưng với chủ mới lại càng khác nữa nhé.

Chúc vui./.

trung2t3c

Active Member
Chào các bạn, 2 chữ Nex và An có cần phải đưa lên quá mức font quá to như thế không?

Với mọi người Nex với An là chuyện khác nhưng với chủ mới lại càng khác nữa nhé.

Chúc vui./.

như 1 lời tri ân thôi mà MOD ... chắc ae member cũng vì niềm đam mê chung thôi ...e nghĩ ở vào hoàn cảnh ấy ai cũng ko kìm được cảm xúc cả . Sở hữu 1 con chó tốt là ước mơ và mục tiêu của mọi ae cả . Mấy hôm nữa e mà có mini Bullterrrier nhập e cũng làm "loạn " cả lên vì sung sướng cho mà xem ..... nhưng giờ chưa có :)):)):)):)):))

KimCuong

Active Member
như 1 lời tri ân thôi mà MOD ...
Hèn nào, thấy bảo ba ngàn bảy nên ông Hiếu vẫn sướng tưng tửng đến bây giờ.

Không khéo ông Hiếu còn sướng mãi đó Trung ơi. Hihi. >:D<

hieu_vd

Member
Hèn nào, thấy bảo ba ngàn bảy nên ông Hiếu vẫn sướng tưng tửng đến bây giờ.

Không khéo ông Hiếu còn sướng mãi đó Trung ơi. Hihi. >:D<
Anh Kim Cương ơi sướng gì hả anh???? đó chỉ là niềm đam mê thôi !!!!35 triệu với 3ngan7 chi là 1 chuyện thôi còn phụ thuộc vào niềm đam mê chứ anh =))=))=))=))=)) ( à anh cương còn mấy hình em nex úp lên hộ em với nha )

gàsiêunhân

Active Member
:)):)):))dương à anh mới nuôi chó nên chưa biết kỹ thuật tắm như nào cho đúng . hôm nào rảnh chú lên tắm giúp anh với nhé
Anh cứ tắm bằng nước luộc gà tân châu là được anh ạ ;));));))

gàsiêunhân

Active Member
Mà cái túi của anh hôm đấy để ở phòng off hội bully anh thử đến quán hỏi xem

trantantai

Active Member

Chúc vui./.
Bình thường thôi, nó chi gai mắt ai hay đố kị chứ với anh em chơi vì đam mê thì những cái tên nổi trội cũng đáng lắm chứ.
Mod nên viết rõ chữ rõ nghĩa ra để cho mọi người cùng hiểu, chứ đừng có thâm thúy quá mọi người cứ nghĩ ra " càng khác nữa " thì hóa ra sinh chuyện thôi.
Trân trọng

doberman

Member
Đẹp thật đó,chúc mừng ông bạn nhé.tôi ở trong này nhớ anh em ngoài đó quá.chúc phong trào luôn lớn mạnh.=)):-h

1 số phát ngôn cũng như hành động gây hấn gần đây ngày càng rõ rệt khiến cho tình hình an ninh đoàn kết clb có dấu hiệu đi xuống mặc cho những phát biểu hoành tráng tại buổi gặp mặt 24 bên hôm chủ nhật vừa rồi.các bên vẫn có những phát biểu làm mất lòng người đe dọa mất đoàn kết clb. Với cục diện hiện nay, giới quan sát cho rằng khó xảy ra xung đột lớn vì sẽ không có bên nào thắng.và tình hình căng thẳng ngày càng leo thang
theo hãng tin viahe.com

hoangtkv

Active Member
1 số phát ngôn cũng như hành động gây hấn gần đây ngày càng rõ rệt khiến cho tình hình an ninh đoàn kết clb có dấu hiệu đi xuống mặc cho những phát biểu hoành tráng tại buổi gặp mặt 24 bên hôm chủ nhật vừa rồi.các bên vẫn có những phát biểu làm mất lòng người đe dọa mất đoàn kết clb. Với cục diện hiện nay, giới quan sát cho rằng khó xảy ra xung đột lớn vì sẽ không có bên nào thắng.và tình hình căng thẳng ngày càng leo thang
theo hãng tin viahe.com
Vấn đề gì đâu bác ơi, "láng giềng, đoàn kết, hữu nghị" là câu khẩu hiểu cửa miệng của Việt Nam ta và Trung Quốc nhưng khi mà biển đông có dầu mỏ thì anh em thân thiết cũng phải "chú nhường anh" thôi mà.

Con Nex (viết nhỏ thôi) này ở trại bác An thì bình thường nhưng khi nó được mua với giá quá rẻ thì lại lắm bác nuốt nước bọt nên cứ rèm pha mãi. Ông Hiếu kiểm điểm cái vụ mua tranh con này của tôi đi nhé, ông hát karaoke là cũng hay tranh bài của anh em lắm rồi. Không tắm táp em Rot cẩn thận thì coi chừng bị xóa bài đấy =))

hieu_vd

Member
theo hãng tin viahe.com
rất tán thành với ý kiến của anh , lúc nào anh em cũng muốn clb phát triển tốt trong tương lai mà lại tồn tại cá nhân mang tính chất đâm bị thóc chọc bị gạo như vậy !
_ tất cả đều từ đam mê mà sao có kẻ mang sự đam mê đó ra để làm trò đùa nhỉ??? như vậy thì đừng mở mồm ra nói đến từ đam mê làm gì mất chất lắm...8-x8-x8-x

Status
Không mở trả lời sau này.