• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NEW TH.CHAMPION - Winsan bullcountry j junior

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Dear Huy,

Cảm ơn em về những tấm hình em chụp. Mong rằng JJ sẽ sớm thích nghi với môi trường mới.

Thân,

King of bulls

Vietpet sponsor
JJ anh em thấy bây giờ tròn trịa hơn lúc anh Tèo qua bên đó ha anh.

Rất đẹp anh ơi , tháng 12 này JJ có việc tranh tài rồi, coi có hạ bệ được Marco không anh nhỉ ?

Thân chào,

ai-armani

Member
Dear Huy,

Cảm ơn em về những tấm hình em chụp. Mong rằng JJ sẽ sớm thích nghi với môi trường mới.

Thân,
Máy hết pin hả anh Sơn...sao có 1 tấm hình thế nhỉ :(:)(:)(( .......anh pose thêm vài tấm nữa đi anh Sơn...nhìn JJ phê phê...cái mặt nó giống cha nó quá...nhìn ác ác sao sao đó...thích thật.....:love struck::love struck::love struck:
Thân chào

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Máy hết pin hả anh Sơn...sao có 1 tấm hình thế nhỉ :(:)(:)(( .......anh pose thêm vài tấm nữa đi anh Sơn...nhìn JJ phê phê...cái mặt nó giống cha nó quá...nhìn ác ác sao sao đó...thích thật.....:love struck::love struck::love struck:
Thân chào
Dear Ái, Thanks em. Đoán sao hay thế lúc chụp hết pin, còn 2 tấm gởi em:

Thân,

chúc mừng bác đang sở hữu 1 chú bull rất đẹp cả về mặt gia phả lẫn hình thức...
chúc bác và chú bull luôn giữ phong độ thật tốt nhé..
thân chào..

chúc mừng bác đã sở hữu 1 chú bull dog rất đẹp cả về mặt gia phả lẫn hình thúc của chú bull.
chúc bác và chú bull luôn có phong đọ tốt nhất nha...
thân chào... ^^

gary228

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
đẹp quá !!! nhìn hoài không chán !! màu lông giống cha như đúc !!!:-bd

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Cảm ơn các Anh, CHị đã quan tâm. JJ về VN đã được gần 1 tháng, Nhân tổng vệ sinh các em nó, có một vài hình ảnh gởi đến các Anh Chị;

Dog show 2010 anh "nhắm" được mấy giải rồi anh sơn...hihi...em thích màu của marco hơn jj :-bd

phamhuyhoang

Active Member
nhìn mấy em này của bác thái độ lồi lõm nhỉ ^_^ hôm trước vào đó mà chưa ghé qua anh thăm mấy chú cún được ^_^ chúc anh và gia đình năm mới khoẻ mạnh ,gặp nhiều may mắn.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
nhìn mấy em này của bác thái độ lồi lõm nhỉ ^_^ hôm trước vào đó mà chưa ghé qua anh thăm mấy chú cún được ^_^ chúc anh và gia đình năm mới khoẻ mạnh ,gặp nhiều may mắn.

Dear Hoàng,
Anh cũng sorry em và các Anh em ngoài đó, hôm vào mà anh lu bu quá nên k có ngồi với nhau lâu được, Thôi xin hẹn dịp khác vậy, Hôm nào em vào alô anh nhé. NĂm mới, 2 vợ chồng son vui vẻ nhé.

Thân,