• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NAPOLITAN của kycaugo

hoan_nc

Member
Bác Kỳ ah thế đúng rồi vì E nhin E nhận ra ngay vi cu cậu ngày trước không được thả mấy nên chân bị nhiều chai, hồi đó E cũng định sở hữu rồi nhưng cũng ngại vì điều đó, hẹn lần đi off bác nhé

sk8_hi

Anh ơi ! cho em hỏi tìm mua loại này ở đâu vậy ạ . cảm ơn anh trước

Manonero

Member
Bái phục bác Cả , bác vẫn sưu tầm nhiều hàng kịch độc thật .

Hic..ối giồi ôi...chết mất.

Thi thoảng có quả tầu ngầm kịch độc nổi lên bắn vài phát hạt nhân rồi lại lặn thế này thì còn gì là hoà bình thế giới!:silly:

ChiThanh

Hic..ối giồi ôi...chết mất.

Thi thoảng có quả tầu ngầm kịch độc nổi lên bắn vài phát hạt nhân rồi lại lặn thế này thì còn gì là hoà bình thế giới!:silly:
Con này độc thật, mình chỉ nhìn thấy những con như thế này

Không biết có phải tại cái dây nó đang dẫm lên hay không mà nó có cái yên ngựa hoành tráng thế:( ngồi lên tha hồ mà vững nhé:)

hoan_nc

Member
Bác kỳ ngày mai có cho E Napolitan đi off không ạh đợt này có E nào xuất chúng nữa không hả Bác Kỳ, lâu không thấy bác post hình của các cún của Bác nhỉ. thank

Bác kỳ ơi con này nhìn đã quá, bác mua em đấy có đắt ko? hôm nào em lên bác cho em nhìn một tí nhé.

Scoobydoo

Member
Mastino đẹp quá đi thôi, bố già Mafia, đúng là hàng độc
Còn Cane Corso cũng là anh em nhà nó mà chưa thấy ai ở Hà Nội nuôi.

dungseven

Member
em chẳng biết gì về loại này cả chỉ biết to hầm hố là đẹp rồi xin chúc mừng anh?để em gọi bác neo đến nhận xét nhé hii