• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nam Vương Mr. Bean :))

SheraLinh

Member
uầy
thằng ku này đẹp zai à nha...:)):))
đây là minpin hả bạn???

tớ còn 1 nhóc nữa,,,,để dành nha...^^

dogged pup

Các bác đánh giá hộ em thằng cu này, nó kiêu lắm :D

Mình cũng có em fox cái đến tuổi rồi, mới hết sa-lơ được khoảng 2 tháng. Bạn có thể cho mình xin sdt để liên lạc sau này cho Bean nhà bạn làm chồng em fox nhà mình được không?
Sdt của mình: 0938695666. Mình tên Hà.
Cảm ơn bạn nhiều!

Mốc yêu

Member
:D hic. lâu lắm mới lên diễn đàn được, đợt này mình bận quá, mấy lần định cho các em đi off nhưng không tài nào đi được, mình phải quyết tâm vậy :blusshing:

SheraLinh

Member
:D hic. lâu lắm mới lên diễn đàn được, đợt này mình bận quá, mấy lần định cho các em đi off nhưng không tài nào đi được, mình phải quyết tâm vậy :blusshing:
:sigh: ta ghét mi
hum trước hứa hẹn mà không đi :not talking:

Mốc yêu

Member
:sigh: ta ghét mi
hum trước hứa hẹn mà không đi :not talking:
:D mình thành thạt xin lỗi mà, mình không cố ý đâu, mấy lần đã tắm cho các em để mai đi rồi thì lại có việc không đừng được mà, mình hứa hôm nào đi sẽ mời bạn uống cafe xin lỗi đàng hoàng :blusshing: , được "hem" !? >:D<