• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nam Định kí sự. Nơi gặp gỡ của tất cả mọi người

my_lucky

Active Member
Ông e xem thế nào chứ lần sau off là phải lôi đủ các mem đi chứ, ai lại để âm thịnh dương suy thế này,híc .Lần tới này chú hú 1 tiếng, anh mang thêm 1 nhóc pit về NĐ, vậy là có 3 thành viên pit ra off cho đa dạng các giống chó, he he. Mà dạo này chú mà bận quá " chưa biết chấm em nào " thì chú đưa hot girl lady đây anh mượn, 5 tháng sau anh cho xe đưa về tận nhà cho chu...:cool:

Tony_Nghia

Member
Dạo này thời tiết khắc nhiệt quá nên cứ hôm nào mát dời là em off luôn cho vui. Anh Việt Anh nhớ mồm nhé, lần sau off anh ko dắt chó về thì anh ốm bia với em

my_lucky

Active Member
Chú Nghĩa rảnh thì alo cho các thành viên tích cực, cùng đi làm một vòng TP NĐ chụp ảnh cún và chủ để có thêm các bức ảnh sinh động xem nào.Vừa có thêm nhiều thông tin mà lại kết nối anh em gần nhau hơn,ok?

Tony_Nghia

Member
Chiều chủ nhật sắp tới òf tiếp nhá. Kính mời các bô lão và chư vị 4 phương 8 hướng về đây hội tụ. Thông báo này thay cho giấy mời:-"

Tony_Nghia

Member
Hàng về rồi!!!

Trời mát mẻ lòng người cũng mơn man. Off thôi!!! 1 vài hình ảnh của anh em Am Định cùng những người bạn 4 chân.

my_lucky

Active Member
Làm tốt lắm Nghĩa à, tháng này off anh thấy số lượng cún và thành viên đã tăng hơn rồi đấy, các dòng chó cũng đã đa dạnh hơn.Anh thấy bảo chỗ đó có cả mèo và chim mà, sao không thấy chú post ảnh lên thế:-ss,mong anh em NĐ cứ theo đà phát triển thế này thì chỉ cuối năm nay thôi là chẳng thua kém các tỉnh bạn đâu.Cố lên anh em NĐ!>:D<

Tony_Nghia

Member
Em này mem mới chủ nhân là anh Vinh ( sát hạch)

Nào mình cùng 2 tay nắm, nào mình cùng đong đưa nhé....

Vừa đến nơi em nó đã bị nhòm ngó chăm sóc đặc biệt từ đầu đến lúc về, lí do theo như anh em đoán là vì màu lông nó khác quá.:-"

Truy sát em nó chẳng kém gì tội phạm

Tránh ra kẻo liện lụy đến sếp

Khi em nó về với chủ, chị chủ nở 1 nụ cười rạng rỡ như ăn trộm được chó

GSD của anh Tài. Em nó có vẻ tương lai sáng ngời đấy ạ.

Chào đón em bully đầu tiên của hội. Chẳng khác gì ỉn

Đại đội tập chung làm kiểu ảnh . Thực ra là thiếu nhiều chó lắm, đến nơi là anh em tập chung chém gió phang phập luôn mãi đến lúc về mới chụp được mấy kiểu mang tính ĐẠI ĐOÀN KẾT.

phong trào yêu thú cưng ở Nam Định đang lên cao!công đầu là của Nghĩa, và của các anh em ở Nam Định. Đúng là mùa hè thì chỉ có buổi chiều tầm 5h anh em gặp gỡ nhau là hợp lý nhất, có ưu điểm là mát trời, cún tha hồ vui đùa mà không mệt, nhưng nhược điểm là anh em ở xa, thì hơi vất vả một chút, mỗi người đành phải cố gắng một chút thôi , các anh em nhỉ !!!

trung2t3c

Active Member
phải làm 1 chuyến về thăm quê thôi .... nhìn cảnh off chịu ko nổi .......

phải làm 1 chuyến về thăm quê thôi .... nhìn cảnh off chịu ko nổi .......
Trung còn nhớ mình không nhỉ !!!??
anh em Nam Định luôn luôn chào đón tất cả mọi người, nhất là những người con của Nam Định xa quê hương như các bác !! vừa về thăm quê, lại vừa giao lưu với anh em, tiện cả đôi đằng !!! bác Trung nhớ rủ thêm đồng hương nhé! Nhớ ngày nào, mình cứ thấy nick nào có dính đến Nam Định là lân la làm quen để cùng nhau tụ tập ....

Tony_Nghia

Member
công đầu công cuối gì đâu anh. Em chỉ gặp ai thích chó là xin sđt. Đến hôm off thì gọi đt rủ mọi người tự mang chó đến. E chỉ mong phong trào phát triển thật mạnh ko phải để hơn thua với các tỉnh khác. Mục đích của e khác mọi người.
Em xin thay mặt mọi người kiểm điểm anh Hưng vì quá lâu rồi ko có anh góp mặt đấy nhé:-w

trung2t3c

Active Member
Trung còn nhớ mình không nhỉ !!!??
anh em Nam Định luôn luôn chào đón tất cả mọi người, nhất là những người con của Nam Định xa quê hương như các bác !! vừa về thăm quê, lại vừa giao lưu với anh em, tiện cả đôi đằng !!! bác Trung nhớ rủ thêm đồng hương nhé! Nhớ ngày nào, mình cứ thấy nick nào có dính đến Nam Định là lân la làm quen để cùng nhau tụ tập ....
bác cho e cái gợi ý .... e chưa nhớ dịp nào được làm quen với bác ...
Vì từ giờ đến cuối năm e có khá nhiều kế hoạch (chó đẻ, nhập chó, dogshow...) nên dự tính của gia đình là sẽ về thăm quê cha đất tổ vào dịp tết âm lịch ... rất mong lúc đó được giao lưu với ace Nam Định - mong ngày đó lắm lắm [-O<[-O<[-O<[-O<

my_lucky

Active Member
Mong anh em NĐ đẩy mạnh phong trào, cùng chơi cùng vui.Mong anh em mạnh dạn kiếm thêm nhiêù con giống mới để đa dạng hóa thú nuôi....thân!>:D<

Em xin thay mặt mọi người kiểm điểm anh Hưng vì quá lâu rồi ko có anh góp mặt đấy nhé:-w
hi, anh xin nhận lỗi, công việc hơi bận rộn, lại phải di chuyển xa, lại phải trốn vợ nữa chứ !!! hôm nào gặp, e cứ phạt vài vại bia cho anh say túy lúy đi!!! lâu lắm không gặp anh em, thấy nhớ quá rồi !!!

bác cho e cái gợi ý .... e chưa nhớ dịp nào được làm quen với bác ...
[-O<[-O<[-O<[-O<
hi, anh em mình đã nhắn tin với nhau qua tin nhắn riêng của diễn đàn, bác check lại xem! nếu không ở VP thì VD đó !