• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nam Định kí sự. Nơi gặp gỡ của tất cả mọi người

trung2t3c

Active Member
Tòan là GSD chiếm đa số .... ko biết các bác "Quê hương" có ủng hộ nếu một ngày nào đó gần đây e tham gia với vài con mini Bull terrier không nhỉ ....... nhớ quê cha đất tổ quá ... mong được 1 ngày giao lưư với ACE Nam Định

hoangthuy

Member
:wel:>:D<:beer

Tòan là GSD chiếm đa số .... ko biết các bác "Quê hương" có ủng hộ nếu một ngày nào đó gần đây e tham gia với vài con mini Bull terrier không nhỉ ....... nhớ quê cha đất tổ quá ... mong được 1 ngày giao lưư với ACE Nam Định
gì chứ bác cứ mang cả trại về NĐ cũng được, anh em ở NĐ nhiệt liệt đón chào.Cơ bản là GSD là chủ yếu nhưng dần dần sẽ tập hợp được những anh em nuôi nhiều giống chó để đến với nhau.Hiện tại đã có dob, rot , gsd ,hmong cộc , bắc hà , chó có xoáy ,lab, pit , còn thiếu mỗi bull terrier ở bác thôi đấy

my_lucky

Active Member
Vậy thì vẫn thiếu pitbull chú Hoàng ơi, mai chú huy động thêm mấy ông dân ND mang nốt pitbull về cho đông vui đi chứ, khà khà

Tony_Nghia

Member
công nhận là mệt cơ mà vui các bác nhể ? Hứa hẹn tháng sau sẽ nhiều hàng khủng hơn nữa.
Tin hot : 1 em Pug đã về nam định. Chó xinh + cô chủ cũng xinh luôn:love struck:
Em quên bố nó mất thùng nước ở đấy rồi. Có bác nào nhặt được không ? :D

soiden

Member
vui quá nhỉ! trông thế mà nhiều GSD phết nhế? mình hôm đó có cái phái đoàn của công ty vợ họ về Quất lâm thành ra phải ở nhà để mời họ đến nhà thăm nhà nên không đi được (hôm đó cũng về quê mà không lên ND được)
Chúc mừng!!!

trung2t3c

Active Member
công nhận là mệt cơ mà vui các bác nhể ? Hứa hẹn tháng sau sẽ nhiều hàng khủng hơn nữa.
Tin hot : 1 em Pug đã về nam định. Chó xinh + cô chủ cũng xinh luôn:love struck:
Em quên bố nó mất thùng nước ở đấy rồi. Có bác nào nhặt được không ? :D
nếu ko lầm cô chủ cũng dễ thương phết và cũng "ghê ghớm " ra phết ..... mình chuyển con PUG ra Nam Định cho cô ấy (mình chuyển chó dùm - ko bán con PUG ấy) bảo 2h sáng tới nơi mà lúc đó mình ko gọi cho người ở Ga NĐ được , thế là cô ấy tra tấn đt mình từ 2h- 5h sáng (5h mới liên lạc được và cô ấy nhận được chó )
Một kỉ niệm khó quên với người đồng hương . Vất vả mà vui .Đúng là 1 cô chủ yêu cún ..... rất ấn tượng ... Hi vọng sẽ gặp được cô ấy ở hội chó NĐ trong 1 ngày gần nhất

Được thế thì còn gì bằng hả bác. Phong trao ở quê nhà mới đang trong những bước chập chững đầu tiên thôi bác ợ. Rất cần sự ủng hộ của mọi người.

Tony_Nghia

Member
nếu ko lầm cô chủ cũng dễ thương phết và cũng "ghê ghớm " ra phết ..... mình chuyển con PUG ra Nam Định cho cô ấy (mình chuyển chó dùm - ko bán con PUG ấy) bảo 2h sáng tới nơi mà lúc đó mình ko gọi cho người ở Ga NĐ được , thế là cô ấy tra tấn đt mình từ 2h- 5h sáng (5h mới liên lạc được và cô ấy nhận được chó )
Một kỉ niệm khó quên với người đồng hương . Vất vả mà vui .Đúng là 1 cô chủ yêu cún ..... rất ấn tượng ... Hi vọng sẽ gặp được cô ấy ở hội chó NĐ trong 1 ngày gần nhất
Chuẩn đấy. Cô chủ hơi bị xinh luôn. Chó cũng xinh. Hôm này sắt em GSD ra chơi thì con Pug nó lại ngủ mơi đau. Cô chủ cách chỗ làm em 100m :d hý hý

Hi anh em đồng hương Nam định,chúc cho anh em Thành nam luôn luôn đoàn kết và đưa phong trào nuôi pet ngày càng phát triển.Mình có đôi Ngao Tạng không biết anh em đồng hương có cho tham gia không nhỉ? Sao mình không thấy con GSD và con Rôt của Tuấn Hà ở đường Trần Nhân Tông đi of cùng anh em vậy?Thân./.

Tony_Nghia

Member
to DUCLINHNAM : nếu bác đồng ý về nam định tham gia cùng anh em thì em xin đảm bảo sẽ có người dắt Ngao cho bác. Đảm bảo chó sẽ vui, chủ sẽ có quà ^^. Nhà Tuấn Hà chắc có lí do nên không muốn giao lưu.

my_lucky

Active Member
Cái vụ bừa bãi này đúng là do các bác ở NĐ thao túng cho đệ tử làm bừa đây mà.Hay các bác định lai tạo ra giống GSD cộc đuôi???? ka ka

my_lucky

Active Member
nửa tháng nay rồi mà chưa thấy Nghĩa cập nhận thông tin gì mới cảu anh em NĐ cả, nghe thấy bảo mới tăng quân số mà đồng chí em??? Khởi động chuẩn bị cho một buổi off mới đi chứ ???

Tony_Nghia

Member
Tối hôm vừa rồi em có tổ chức cuộc gặp nhỏ đây như. A chưa xem hử. Đại khái là em đang nỗ lực hết mình đây mặc dù mệt ra phết. Tất cả vì tương lai của chó chúng ta :wall:

my_lucky

Active Member
Mệt như chú anh cũng ham, vừa đựơc trà đá giao lưu anh em sau giờ làm việc, vừa đựơc đùa với thú cưng.Mệt liên tiếp luôn đi em, chuẩn bị đến buổi off rồi, anh về nhiều có sợ anh em mắng cho về tội chật chỗ tốn lavie không em???? hì

hoangthuy

Member
Mệt như chú anh cũng ham, vừa đựơc trà đá giao lưu anh em sau giờ làm việc, vừa đựơc đùa với thú cưng.Mệt liên tiếp luôn đi em, chuẩn bị đến buổi off rồi, anh về nhiều có sợ anh em mắng cho về tội chật chỗ tốn lavie không em???? hì
mắng từ lâu rồi chỉ còn mỗi cái nước là .................., thôi đã mang danh xấu thì mang cho trót anh àh. Đằng nào mà chả thế:)):)) thêm tý nữa chả chết ai đâu

Tony_Nghia

Member
Hôm cuối tháng 4 mọi người đã bỏ qua 1 buổi off vì nhiều lí do. Cuối tháng anh em nào đồng ý off tiếp thì phát khởi nhé. Đừng để phong trào nguội lạnh nhé anh em

Tony_Nghia

Member
Hình ảnh off

Đợt vừa rồi em có tổ chức 1 buổi off nhỏ để anh em gặp gỡ nhau, chó mèo tí tớn với nhau.
có ai nhận ra Hot boy của chúng ta không a. Hôm nay anh xuất hiện với phong cách sexy manly.

Em bull thành viên mới cứng rất lười vận động

Em nhìn thấy cảnh này chỉ lẩm nhẩm thần chú " Úm bala ta biến thành con cún"

Em ko rành lắm nên chẳng biết đây là husky hay alaska.

Ai còn nhớ hot girl LAdy không nhi? hí hí

Nhìn đểu chị đá !?

Khổ thân con bé chip, chỉ vì thích phi xuống hồ mà bị bố Nam xích 1 chộ Thấy con bé tự kỉ quá nên cu Nam đang an ủi đấy mà

Sau khi dỗ dành con Chip thành cộng Nam nhà ta nở 1 nụ cười .... không thể đểu hơn!!!

Chấm em nào bgiờ nhỉ

girl đây nữa nè
1 bức hình có tính nghệ thuật cao! Em chụp đậy híhí