• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

NADYA vom Rottmania - Thành viên mới sắp nhập trại KDF Rottweiler

Khai.Q4

Member
Tiếp tục theo đuổi con đường nhân giống và phát triển dòng chó Rottweiler tại Việt Nam. KDF quyết định tăng thêm quân số cho trại, và thành viên mới được chọn là cô nàng quốc tịnh Thái Lan - Nadya vom Rottmania - 1 trong số những con cháu dòng dõi nhà Mambo. Mặc dù tuổi đời còn rất trẻ (sinh ngày 17/04/2010) nhưng Nadya đã có 1 số thành tích nhất định (V-rate,…), nên KDF đã quyết định chọn cô nàng này. Nadya sẽ tiếp tục tham dự nhiều dog show nữa để cố gắng lấy thêm nhiều thành tích, đặc biệt là Thailand Champion trước khi phối với Ramses vom Hause Enzian và về Việt Nam (khoảng 07/2011). Một vài hình ảnh xin chia sẻ cùng ACE…..

Nadya vom Rottmania

Cha: Ranko vom Rauberweg

Mẹ: Heidi vom Kelemen

Chồng tương lai của Nadya:
Ramses vom Hause Enzian

Các thành tích của Nadya tại Thái Lan:

*18/12/2010: Thaiklubsieger 2010
6-9 months
Mr.Kyung Tae Kim (Korean Rottweiler President)
V1 & Best Puppy Bitch & CC Bitch

*9/1/2011 Bangkoksieger 2011
Mr.Uwe Petermann (ADRK jugde)
Jungendklasse
V1

*6/2/2011 Nakornpathomsieger 2011
Ms.Bianka Miksic-Kasun (Croatia).
Jungendklasse
V2

*26/3/2011 :
9-12 months class
Best Local Bred & Best of Breed & CC Bitch.
.....................

Cảm ơn ACE đã xem bài.
Thân Chào!

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng KHẢI nhé..........Chúc KDF phát triển đều đều.....làm sao 1,2 tháng làm 1 em là OK........

Scoobydoo

Member
Chồng của em nó đẹp trai quá...........mong rằng hậu duệ sẽ tiếp nối nguồn gien tốt đó.

Khai.Q4

Member
Chồng của em nó đẹp trai quá...........mong rằng hậu duệ sẽ tiếp nối nguồn gien tốt đó.
Cảm ơn bạn.

Hình ảnh của Nadya sau hơn 1 tháng không gặp.... Hiện giờ em nó đã 12 tháng tuổi, và rất ra dáng thiếu nữ. Hy vọng sau này em nó sẽ phát triển tốt tại KDF...
Xin chia sẻ cùng ACE.......

Cảm ơn ACE đã xem bài.
Thân!

Khai.Q4

Member
Sau khi nhận được thông báo từ trại Rottmania, KDF rất vui mừng và xin được chia sẻ niềm vui đó cùng ACE đam mê: Trong thời gian Nadya tham dự dog show tại Thái Lan để lấy thêm nhiều thành tích trước khi về Việt Nam. Và điều KDF mong đợi nhất đã đến vào ngày 28/05/2011 sau khi vượt qua nhiều đối thủ, Nadya đã chính thức dành được danh hiệu Thailand Champion. Tại thời điểm này, TH.CH Nadya vừa bước sang tháng thứ 14. Dự kiến em nó sẽ về KDF vào cuối tháng 6 này, sau khi tham dự International Dog show tại Thailand.
Hình ảnh nhận được từ Rottmania…. Xin chia sẻ cùng ACE….

Cảm ơn ACE đã xem bài!

dung_bth

Member
Chúc mừng anh Khải đã chọn đúng em cho KDF, chúc KDF mau chóng tạo thêm nhiều nguồn gien tốt cho cộng đồng các ACE yêu Rott trong ca nước và đặc biệt tại Sài Gòn.

viet-hong

Member
lại một cô nàng tuyệt vời một bà mẹ tương lai tuyệt vời sắp sửa tham gia cải tạo nguồn gen cũ của rott tại việt nam. xin chúc mừng chúc mừng khải nhé chúc em no sẽ lấy thêm được nhiều thành tích nữa trước khi về việt nam

Hung.tinhyeu

Active Member
Sau khi nhận được thông báo từ trại Rottmania, KDF rất vui mừng và xin được chia sẻ niềm vui đó cùng ACE đam mê: Trong thời gian Nadya tham dự dog show tại Thái Lan để lấy thêm nhiều thành tích trước khi về Việt Nam. Và điều KDF mong đợi nhất đã đến vào ngày 28/05/2011 sau khi vượt qua nhiều đối thủ, Nadya đã chính thức dành được danh hiệu Thailand Champion. Tại thời điểm này, TH.CH Nadya vừa bước sang tháng thứ 14. Dự kiến em nó sẽ về KDF vào cuối tháng 6 này, sau khi tham dự International Dog show tại Thailand.
Hình ảnh nhận được từ Rottmania…. Xin chia sẻ cùng ACE….

Cảm ơn ACE đã xem bài!
Với tốc độ này không khéo cuối năm lại có thêm 2 em nữa cư ngụ tại tư gia nhà Q4 Khải.

Khai.Q4

Member
To dung_bth, viet-hong : Cảm ơn bạn đã quan tâm, chúc mừng. Có dịp anh em gặp nhau giao lưu nhé.
To bephuongmap: Thèm càng cua quá bạn hiền. :D :D
To anh Hùng: Cảm ơn anh. Anh cứ ghẹo em hoài à...hi hi... nhưng đó cũng là niềm mong ước của em...:D:D.

Toàn hàng khủng nhìn chất thật đúng là nhất Rot nhì Bec (GSD) tam Dor(doberman) tứ pit(pit bull)

Khai.Q4

Member
Vài hình ảnh Nadya tai Rottmania kennel trước khi về VN.... xin chia sẻ cùng ACE...

lambeckham

Active Member
chúc mừng anh khải nhé......hehehee phát triển kinh quá anh zaiiiii.....hôm nào ra hà nội chơi đeee

bevy2002

Member
NADYA đẹp gái và body thật tuyệt, xứng đáng đứng trên bục danh dự.Chúc mừng Khải đã có NADYA..!

đẹp quá anh khải ơi.chưa có thời gian cafe với anh tiếc quá.khi nào em rảnh rổi em alo ha:D

thantai79

Member
Em này lấy giải nhiều quá chắc chú khải rửa cúp mêt luôn lâu rồi không gặp nhớ em quá trời:-*