• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nỗi buồn mất chó

suggar

Member
em nuôi 1 em béc từ năm 2000 đã được cho đi huấn luyện đầy đủ, ngoan ngoãn, mặt đẹp, gi lê vàng cháy nhưng có 1 điểm là ben không đẹp.
Năm 2007 thằng em nó đi chơi về muộn, đóng cửa quên cho vào nhà vậy là e đó đã ra đi mãi mãi.

Ước gì trong diễn đàn có bác nào có mua lại 1 em Bec nặng khoảng 40kg, bác thử gọi nó tên là Giống hay Lợn mà nó nghe thì tốt quá.
3 năm rồi không biết làm cách nào tìm lại em nó. Nhớ!

hy vọng e Giống của em được ở nhà 1 bác yêu quý nó.

hoangtun

Member
Trước em cũng nuôi một em GSD màu đen được 9 năm. hồi nhà em chuyển nhà tường rào thấp, đêm em đi chơi nó nhảy rào chạy theo. Mất... Đọc topic của bác lại nhớ nó. Con của em cũng học hành đàng hoàng( ông già em huấn luyện) thằng nào cứ nắm áo em là ăn đòn. Từ hồi có nó em là đầu gấu của xóm... Giờ ngĩ vẫn ngậm ngùi quá...........