• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nếu bạn...

parapets

Nếu bạn dành 1 đồng làm từ thiện, chắc chắn bạn sẽ có công đức, một thứ tài sản mà không ai cướp được.

Nếu bạn dành 1 đồng để giúp đỡ người khác, bạn sẽ trở thành ân nhân của họ.

Nếu bạn dành 1 giờ tập thể dục, chắc chắn sức khỏe của bạn sẽ được cải thiện và sức khỏe cũng là thứ tài sản quý báu.

Nếu bạn dành 1 giờ đọc sách, mình chắc chắn kiến thức của bạn sẽ tăng trưởng.

Nếu bạn dành tiền để nuôi một con gà, chắc chắn bạn sẽ có trứng hoặc thịt gà để ăn.

Nếu bạn dành tiền nuôi một con chó, bạn sẽ có một người bạn suốt đời trung thành với mình, luôn luôn bên bạn dù bạn là giám đốc hay culi, dù bạn đang vui hay buồn, tỉnh hay khùng .

Nhưng nếu bạn dành tiền, thời gian, tâm huyết cho một phụ nữ, tôi không chắc bạn sẽ được những gì. Nhưng có không ít kẻ đã có thêm sừng trên đầu, kẻ khác lại biến thành Lê Văn Tám trong khi đang ngủ......

Chỉ biết nói ...........HÊN XUI

Nguyễn Hoàng Triệu tuyệt bút.

https://www.facebook.com/nguyenhoangtrieu