• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi luyện chó lý tưởng!

Mình ở Q10(TP.HCM) mình thường đi làm ngang qua Đại lộ Đông Tây nếu đứng từ cầu Nguyễn Văn Cừ nhìn xuống thì bờ kè bên phía Q1 đúng là nơi lý tưởng để chiều chiều dắt cún đi dạo còn bạn nào muốn luyện thể lực cho cún thì có thể tập chạy và thậm chí còn có thể bơi qua sông!không biết có bạn nào đã từng nghĩ như mình chưa,buổi trưa thì ở đây hơi nắng vì không có cây nhưng bù lại buổi chiều thì thoáng và mát!nước sông ở đây tương đối sạch mình nghĩ chắc cún có thể bơi được!nếu có bạn nào có ý tưởng như mình thì cùng giao lưu và lập hội nhé!0903138244(Ẩn):p

lamchianh

Member
:( bơi qua sông đó coi bộ hơi vấn đề àh... cái sông vừa sâu... rồi bơi xong thỉ mai đc lên báo lun =))