• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

Hi các ACE,
Nhân dịp 30-4, bà con từ Bắc cũng như Nam đổ xô tới Đà nẵng, em cũng mới từ HN về, ACE Đà nẵng & Quảng nam tổ chức OFF tại Đà nẵng vừa vui, vừa ... giới thiệu được phong trào cho bà con các nơi. Đến Đà nẵng, trời nóng, kiểu gì chẳng đi ra bãi Phạm Văn Đồng tắm, loanh quanh chỗ đó cũng đẹp, không biết có được OFF không?
Nhà em chỉ có 3 bé Poodle thôi (1 mẹ + 2 bé chó con hơn 3 tháng), có đi thì có lẽ chỉ cho 2 tên đi.

Các bác "chủ trò" khuấy động tiếp đi, chỉ còn mấy ngày nữa thôi. Ngày 29 bắn pháo hoa rồi, các bác xem thử xem ngày 28 (thứ bảy) có ọp ẹp kịp không?
Thân!

hotboyginta

Member
Ò gần biển thì ra Nguyễn Tất Thành,bãi này cho chó ra và ít người tắm ^^,đó là ý kiến của em

đi biển Phạm Văn Đồng đi. đoạn dưới ít người :D8->
hihi, so với biển Thanh Bình thì Biển Phạm Văn Đồng sẽ không ít người đâu, nhưng mà dễ quảng cáo cho VP Đà nẵng.
Em ở Đại ĐỊa Bảo nên chỗ nào cũng đi được. Mong sớm có quyết định thời gian và địa điểm.

leuleu

Member
anh Nam có đi thì hú em với nhé ! EM dẫn con em đi xem cún ! cho nó về nần nì xin ba thì em mới có cớ được ! hie hie

kayets

Member
A E nên cho ý kiến cụ thể để quyết định sớm.
Nếu ở Phạm Văn Đồng thì gặp vấn đề ở sân bãi, và cũng cần những biện pháp quảng cáo cụ thể để quảng bá thương hiệu VP ĐN luôn
Biển Thanh Bình thì dễ - không thiếu chỗ cho A E, nhưng lại vắng người qua lại ....

hotboyginta

Member
:( mấy cái chỗ đông người,tụi cứu hộ biển nó ko cho chó vào đâu,có lệnh cấm chó ra biển rồi mà,kiếm mấy chỗ ít người như nguyễn tất Thành thì còn được,
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=K_vm0u72no0[/YOUTUBE]

kholanh_giare

MÁY LÀM BÁNH GIÁ TỐT NHẤT TP.HCM

Download Bảng giá máy làm bánh

Máy Làm Bánh "maylambanh.net" chuyên về ngành máy móc, nguyên phụ liệu làm bánh.
Có kinh nghiệm nhiều năm về các mặt hàng máy móc làm bánh như: Máy đánh kem, Máy đánh trứng, Máy nhồi bột, Máy chia và se bột, Máy cuốn bột, Lò ủ bột, Lò nướng bánh, Chảo xào nhân, Bàn làm bánh có tủ trữ lạnh, Kho đông, Kho mát, kho lạnh, Bàn inox, Xe nướng bánh, Tủ trưng bày bánh các loại, Tủ đông, Tủ mát, Tủ lạnh du lịch, Máy xay thịt, Súng phun màu, Bàn xoay…

Các mặt hàng máy móc làm bánh đều được nhập khẩu từ Đài Loan, chất lượng cao với các thương hiệu có tên tuổi như: Leejan, Kinco, RUEY SHING, HUBART, CHANMAG, HAW SHENG, KIMSAN, BAKER PRO, MAH YIH, SHENG LI. Hàng Trung Quốc chất lượng cao: WU SHENG, TALI, SOVEN, SAN HUA…
Đồng thời chúng tôi cung cấp các loại nguyên phụ liệu để làm bánh mì, bánh kem như: Kem sữa tươi, Bơ phe, Bơ dầu, Margarine, Màu Bột xịt, Màu dầu, Mứt trang trí, Hương liệu, Sôcôla, Bột bánh bông lan trộn sẵn, Bột bắp, Bột nổi, Bột tartar, Bột gelatine, Cherry, Shortening, SP,…
Với kinh nghiệm trong ngành bánh, chúng tôi có thể tư vấn miễn phí về việc mở tiệm bánh cho Quý Khách cũng như việc hỗ trợ kỹ thuật trong việc làm bánh.

Dạy nghề làm bánh (bánh mì lạt, mỳ ngọt, bánh kem…) với máy móc thiết bị hiện đại, đày đủ với đội ngũ giảng viên tận tình, chu đáo, đảm bảo ra trường có kỹ năng làm bánh thuần thục. Hãy tham gia ngay tại website: Nhà Thầu lắp đặt kho lạnh công nghiệp, Kho lạnh bảo quản

Bạn có thể hoàn toàn tin tưởng khi mua máy móc, thiết bị, nguyên liệu của công ty chúng tôi với chất lượng cao, giá cả hợp lý.

hotboyginta

Member
thôi thống nhất biển Phạm Văn Đồng đi,ngày 1/5 nha,4h chiều hay sao
<:p sao cũng được,anh quý thân yêu coi rùi chốt vị trí ,địa điểm,thời gian,thông báo giùm mọi người sớm 1 tí , mọi lần thống nhất chậm quá,nên sát giờ mới có giấy mời, nhiều bạn chưa kịp coi nên vụt mất cơ hội ^^

hotboyginta

Member
*** Rao phụ:
Chào mọi người, mình đã từng đăng topic để cho em này vào lúc em khoảng 3 tháng nhưng cuối cùng đã quyết định giữ lại để nuôi. Em khá ngoan và biết nịnh. Thời gian em ở với mình, em đã biết đi vệ sinh ngoài vườn. sáng sớm khoảng 7h là kêu um lên để đc thả ra và ra vườn tè chứ ko đi trong nhà. Ăn uống rất dễ, đôi khi mình bận quá ko kịp làm đồ ăn, cho em ấy ăn cơm với nước tương, em cũng ăn chứ ko bỏ bữa như những pé chó khác. Mình đã rất lưỡng lự khi quyết định cho em, nhưng mình chỉ muốn tốt cho em mah thôi vì sắp tới mình rất bận, ko còn thời gian chăm sóc em ấy kỹ lưỡng như hồi trước nữa, dù em khác dễ ăn nhưng mình cũng ko đành lòng. Bạn nào muốn nhận nuôi em ấy thì ll với mình theo số 0923432272 (ko nt nhé vì đt hok đọc đc tin nhắn). Mình ko có yêu cầu gì hết chỉ mong lâu lâu đc qua chơi với em cho đỡ nhớ.

• 0