• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

mhungnhat

Member
Có off không ACE, mai trời nắng đẹp, ai đi alo nhau đi nhá. Quý đâu .....Quý đâu..có đi không Quý....? DuyMan đâu...lâu rồi không thấy hỉ...Tùng đâu....Tùng đâu trốn luôn rồi hỉ...?

namjerry

Member
Wow , nhìn Josy và Agila tuyệt thật , đặc biệt là Agi , trông rất nhanh nhẹn hoạt bát . A Q nhà có điều kiện rộng rãi nuôi thế mới thích .

nguyenmaiphuquy

Active Member
Ok thống nhất mai off phát cho vui anh em ơi,phát áo đồng phục cho mọi người luôn.anh em vào ủng hộ đi.

kayets

Member
- áo đồng phục ;););)
- phải kiếm một cái thôi dù chưa có cún cưng.
- mà sao mai off rồi mà topic mình vắng vẻ thế này. kiểu này phải up liên tục thôi a Quý ơi3:-O

Không hiểu sao 1 số anh em phàn nàn thời gian gần đây không vào diễn đàn VP được để theo dõi hoạt động nên anh em nào nhận được thông báo rồi thì call cho những anh em khác chưa biết để sáng mai đi đông đủ còn nhận áo đồnh phục nữa chứ.Chúc buổi offline thành công tốt đẹp.
Hình Agila bay như chim...very ấn tượng.....

nguyenmaiphuquy

Active Member
Có 1 anh người quen nhờ mình tìm dùm chủ mới cho chú bẹc rê đực lai đã trưởng thành,anh em nào cần cún giữ nhà hay đơn thuần chỉ là tập nuôi lấy kinh nghiệm thì call cho mình.

HuyDN

Member
Có 1 bạn rất xinh đẹp trong CLB QN-ĐN chúng ta đang gặp mâu thuẫn gia đình cũng xoay quanh chuyện chó mèo...Bạn ấy đang đấu tranh để được nuôi 1 em labrador rất dễ thương 3 tháng tuổi.Anh em nào muốn nuôi thì pm lại Huy nha.
Cảm ơn mọi người!

tommy81

Member
Chào các bạn,mình cũng ở Đà Nẵng,mới chuyển hộ khẩu cho ku Tom từ TP HCM về được 3 ngày anh em xem hình nhé...

microsort

Member
Chào các bạn,mình cũng ở Đà Nẵng,mới chuyển hộ khẩu cho ku Tom từ TP HCM về được 3 ngày anh em xem hình nhé...

Chúc mừng bạn có 1 chú PQ đẹp , lâu rồi mới thấy 1 chú PQ đẹp ở Đà Nẵng.Cố gắng chăm tốt nhé , hy vọng e này sẽ có những hậu duệ tốt ở Đà Nẵng .:):)

tommy81

Member
cảm ơn bạn, các bạn ai có cách gì huấn luyện cho nó nghe lời không xin chỉ giúp mình với,sao mà mình kêu nó chẳng chịu lại,đặt tên mới cho nó mà nó chẳng có phản ứng gì.....
Gởi HuyDN nhà mình ở Đường Nguyễn Xí khu Hòa Minh bạn à.;);)

nachan39

chào mọi người, em cũng rất thích chó nhưng tìm hoài không thấy chỗ nào bán, các anh chị có thể giới thiệu cho em một vài địa chỉ ở đà nẵng được không? e cảm ơn

mhungnhat

Member
hi To My

cảm ơn bạn, các bạn ai có cách gì huấn luyện cho nó nghe lời không xin chỉ giúp mình với,sao mà mình kêu nó chẳng chịu lại,đặt tên mới cho nó mà nó chẳng có phản ứng gì.....
Gởi HuyDN nhà mình ở Đường Nguyễn Xí khu Hòa Minh bạn à.;);)
Chó lớn trên 1 năm nó sẽ khó nghe lời bạn lắm vì nó đã định hình ý thức, không như chó con. Bạn ngày nào cũng phải dẫn nó đi chơi, cho ăn, vuốt ve nó để tạo tính thân thiện, cho nó ăn, vuốt đầu nó(coi chừng nó cẩu xực xí woách), gọi tên mới của nó, cứ làm hoài vậy sẽ có thay đổi. Chó PQ lớn thường chỉ biết nhận 1 chủ nên bạn sẽ gặp khó khăn trong việc đổi tên và thân thiện với nó. Chúc bạn mau thay đổi được nó. Minhg thấy dòng Lab và Great Dane dể nghe lời hơn thằng nhỏ Phú Quốc( kinh nghiệm qua chó nhà mình).

microsort

Member
Bác nói vậy cu đen của anh duy,bé bẹp, cu tôm của anh hợp buồn chết,cũng hot boy ,hot girl hết đấy chứ.
Theo như tui thấy thì hiện tại em đực này ok nhất trong mấy em đực trưởng thành ở ĐN .Chứ còn cái thì có mấy hot girl rồi ..........................

tommy81

Member
mới quay được clip này anh em vào xem chú Tom nhà mình quậy nhé...
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=zfqW8cQlKKo&feature=feedu[/YOUTUBE]
Làm mình phải mượn xẻng trồng lại cây đu đủ cho bác hàng xóm,không biết có sống không nữa :-/:-/

nguyenmaiphuquy

Active Member
Oây,thấy quang cảnh vườn quen quen ghê,giống như nhà bà ngoại thằng bạn ở Điện bàn ,trước nó cũng nuôi hơn chục con Phú Quốc.Nuôi ở vườn như thế này thf tuyệt quá,cho con PQ được về với đúng bản chất hoang dã tự nhiên của nó,chứ nuôi nhà phố mà đào phá như thế,lúc đó chủ không cầm máy quay mà cầm cán chổi :))

tommy81

Member
Oây,thấy quang cảnh vườn quen quen ghê,giống như nhà bà ngoại thằng bạn ở Điện bàn ,trước nó cũng nuôi hơn chục con Phú Quốc.Nuôi ở vườn như thế này thf tuyệt quá,cho con PQ được về với đúng bản chất hoang dã tự nhiên của nó,chứ nuôi nhà phố mà đào phá như thế,lúc đó chủ không cầm máy quay mà cầm cán chổi :))
Mình ở Hòa Minh bạn ạ,không phải ở Điện Bàn bạn ơi :p:p,nhà mình ngay cây xăng Đường Kinh Dương Vương và đường Hồ Quý Ly ( có ai ở gần chỗ đó thì mời đến nhà chơi,nhà có 2 vợ chồng và chú Tom nên vắng vẻ;;);;))