• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

nguyenmaiphuquy

Active Member
giống này chân lùn thế hả Quý, hehe gà quá .......................
chiều kiếm cái gì post hình lucky nhà mình lên,.
Chắc do góc chụp nó rướn cổ ra trước nên thấy vậy,em cũng thấy thế :)) nhìn mắc cười hả ?
Clip Nam đưa lên quái quá,chú rể hát hay ghê,ỉa mửa tè le.

HuyDN

Member
Châu Âu chơi working thì pro rồi.Nhưng theo em biết thì có nước chơi sau thế giới nhưng đã vượt lên hàng đầu về working.Đó là nước sân sau của Mỹ: Israel

cuong315dn

Mr Vinh hôm nay sao lạii xuất hiện đột ngột thế, lâu qua không vào diễn đàn và gặp anh em cảm thấy choáng. Các bạn Duy, Quý máu phết, đầu tư mất chú AB và rott hơi bị được đấy
:-h,8->, :p

Chào Cương!

Mr Vinh hôm nay sao lạii xuất hiện đột ngột thế, lâu qua không vào diễn đàn và gặp anh em cảm thấy choáng. Các bạn Duy, Quý máu phết, đầu tư mất chú AB và rott hơi bị được đấy
:-h,8->, :p
Định ôm bình hơi lặn luôn nhưng mấy thằng em không tốt nó lôi lên rồi dí con chó vô tay bảo nuôi đi,thế là máu chó lại nổi lên:)).Đúng là kiếp trước ăn thịt chó nhiều quá đây:))
Khi nào rảnh vô Quảng Nam giao lưu tí nhé!

caothien231

Member
chào mọi người. bây giờ em mới biết Đà Nẵng mình cũng có hội vietpet. nên em cũng muốn góp vui.Con bull nhà em không được chuẩn mong mọi người đừng chê.:-ss

HuyDN

Member
Bạn biết không chuẩn rồi thì còn chê gì nữa đâu :D Mời tham gia diễn đàn để biết lịch off cũng như trao đổi trên này nhé.Thân chào !

lucgiahop

Member
Coi bộ hết năm ni là tết rồi .......... chủ nhật cố gắng đi off thôi ....................
<:p

microsort

Member
Sắp tới lễ bà con không offline gì hết à? Hay công an cấm tụ họp vào ngày lễ rồi ?:)):)):)):)).Tổ chức 1 buổi offline nhân ngày 2-9 cho hoành tráng cái nào :x:x:x:x:x:x:x