• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

Đợt off chủ nhật tuần qua mình bận việc nhà không đi được , tiếc quá nhưng tình hình off buồn quá nhỉ !
đã ít người lại không có tấm hình nào cả ? Sad Sad Sad !!!!!!!!
Nếu đi đông đủ thì chắc chắn phải có biểu dương Chúc mừng bé BuBu nhà
anh Vanha đã đoạt giải 3 trong chương trình " Khoảnh khắc thân thương" .
Một lần nữa xin chúc mừng Bubu nhà anh Vanha nha ! Thân ái !

VANHA

Member
Người Úc, đang công tác tại Viện Ngôn ngữ tiếng Anh,158 Lê Lợi ,giám đốc Trung Tâm, Andrea đang nuôi 1 em Lad cái ,màu vàng hơn 3 tuổi rồi,đợt off tới , Andrea sẽ tham gia đấy.
Anh Hà

leuleu

Member
Lâu nay chẳng nghe thấy Đà Nẵng mình off gì hết nhỉ?? chán ghê ^_^ Bà con ới ời ơi

microsort

Member
Lâu nay chẳng nghe thấy Đà Nẵng mình off gì hết nhỉ?? chán ghê ^_^ Bà con ới ời ơi
Sorry em và các bạn nhé, dạo này mọi người đều có công việc rất lu bu nên tạm thời chưa tổ chức offline được.Để hôm nào có thời gian thì làm cái offline lớn lớn lun :D.
Bây giờ không tổ chức offline ngoài công viên được thì mọi người up ảnh các chú cún lên cho mọi người cùng xem vậy .Như vậy cũng như là offline rồi :D

nguyenmaiphuquy

Active Member
Đây là những động tác cơ bản : Ngồi,nằm,bò,chào,sủa.Còn Động tác Chỉ ăn khi có lệnh,ngậm,nhả đồ vật,lượm đồ sẽ post sau vì dung lượng video quá nặng ko thể tải cùng 1 lúc.Riêng Bắt tay và tấn công chưa thuần thục nên chưa dám post sợ anh em cười.:))

microsort

Member
2 thành viên mới ( đã được 3 tháng tuổi )

thằng bé thích cười và chụp hình ,hihihi

Tạm thời thế đã ,khi nào rỗi post tiếp ,hiihhi

leuleu

Member
í í í mấy babe của ku Ri nhà em kìa cắn cắn đáng yêu quá đi mất

VANHA

Member
Murphy đi biển

chủ nhựt vừa rồi ,Murphy đi đi biển quậy tới bến luôn.
V.Ha

VANHA

Member
Murphy đi biển

Lâu quá, tình hình Đà nẵng sao mà im ắng vậy,mình up mấy tấm hình chủ nhật vừa rồi cùng xem
v.Ha

viettc

Member
Chào cả nhà!

Em là Trương Công Việt. Cũng yêu cún như các anh chị. Em xin phép anh chị cho em tham gia CLB của mình với các anh chị nhé! Chân thành cám ơn!

microsort

Member
Anh Hà ơi , con Mupphy làm được nhiều trò chưa vậy anh ?Đà Nẵng dạo này cấm mang chó ra ngoài biển đấy ,anh lại mang ra ngoài đấy coi chừng bị tịch thu chó là tèo luôn :D:D:D.
To all :Dạo này thời tiết ngoài trời nóng quá bà con ơi ,nên em nghĩ offline thời điểm này không thích hợp lắm.Do đó khi nào qua đợt nóng này rồi anh em lại offline tiếp vậy .:)

nguyenmaiphuquy

Active Member
Chủ nhật thì chắc chắn ai cũng rảnh rỗi cả ngày.Vậy thử nghiên cứu xem có nên off buổi sáng ko ? Vừa coi như cafe sáng nói chuyện và gặp mặt.

VANHA

Member
Ý kiến của em hay đấy,buổi sáng sớm chủ nhựt thì tốt đấy nhưng ko biết quý vị có dậy đựoc sớm ko? off trể thì quá nóng,anh thấy có bãi biển Thanh bình gần cafe Đà nẵng By Night( Lê Độ- Nguyễn Tất Thành) cũng được, nơi Murphy của anh đang nghĩ dưỡng,từ 5 Am đến 7 Am?
V.Hà

microsort

Member
Ý kiến của em hay đấy,buổi sáng sớm chủ nhựt thì tốt đấy nhưng ko biết quý vị có dậy đựoc sớm ko? off trể thì quá nóng,anh thấy có bãi biển Thanh bình gần cafe Đà nẵng By Night( Lê Độ- Nguyễn Tất Thành) cũng được, nơi Murphy của anh đang nghĩ dưỡng,từ 5 Am đến 7 Am?
V.Hà
Thế cũng hay ,nhưng quán cfê cóc thôi anh Hà ơi .Quán Bynight có cho mang chó vào đâu ,nếu mang theo thì phải cột ở ngoài hàng rào .
Chỉ còn giờ đi như thế nào là hợp lý thôi ,anh em biểu quyết cái giờ đi nào .:):):)
THeo anh mấy giờ là được hả anh Hà ơi .