• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

hình ảnh cuối cùng của buổi off.có 2 bạn gì đó không biết nick trên vietpet ở Sài Gòn ra cũng tham gia với ACE QN_ĐN:D.Rất cảm ơn 2 bạn!

dobecgie

Member
anh mặc áo hồng ôm con chó phú quốc đẹp zai quá,hehhe cu đen cũng vậy.......bùm..=))Dog Eye

hichic ,sắp tới ko được đi off rồi,nam phải đi tiếp tour phú quốc nữa .....10 ngày ....... 1 chặng đường vất vả.hehhehe.
Cố gắng đem về cho vp đà nẵng 1 e phú quốc cái nữa cho cu đen có bạn.....

Hình đẹp quá .. Mong sẽ làm phong trào nuôi thú cưng QN_ĐN ngày càng lên cao hơn nữa , hy vọng lần off sau sẽ đông đủ hơn và vui hơn nữa , Thanks tất cả ACE thành viên VP QN_ĐN vì lần off này nhé !

her her hình đẹp quá bác vinh ơi đợt off tới em và anh quý sẽ cố đem chú xoay Nam Phi lên off ....................

anh mặc áo hồng ôm con chó phú quốc đẹp zai quá,hehhe cu đen cũng vậy.......bùm..=))Dog Eye

hichic ,sắp tới ko được đi off rồi,nam phải đi tiếp tour phú quốc nữa .....10 ngày ....... 1 chặng đường vất vả.hehhehe.
Cố gắng đem về cho vp đà nẵng 1 e phú quốc cái nữa cho cu đen có bạn.....
Chuyến tới con đi đảo PQ nữa à ? Vậy cô nhờ con mua giúp cho cô 1 em PQ đen tuyền nha ! " nam hoạc nữ " gì cũng được. OK !:waiting:

AQ1001

Member
Chào anh chị em QN-ĐN! Phong trào miền Trung dạo này lên cao quá nhỉ, khác hẳn trước đây vào ĐN chỉ có mỗi chú Nam hói. Tuy đông vui nhưng hinh như vẫn thấy thiếu một cái gì đó như là "Có kẻ lấy chồng bỏ cuộc chơi" thì phải:)
P/S:Cuối tháng 5 anh vào ĐN, chú Nam bố trí một chuyến đi câu biển nhé!

dobecgie

Member
dear cô nguyệt: dạ có thể ngày 10 / 4 con đi nhưng ko biết sao vì ngày 18 là con phải đi thăm nhà mà ngày 19 con mới về ,dang coi lại xem có đổi ngày được không
Con chưa đi mà đã có mấy anh chị trong công ty nhờ mua mấy con rồi,và việc mua được hay ko còn tuỳ vào khách có chịu cho con mua hay ko nữa...vì xe du lịch ko cho đem chó lên.Và con chỉ đi có 1 mình nên ko biết vừa phục vụ khách vừa phục vụ chó có nỗi không,vì lần trước là có 2 anh công ty đi theo nên nhờ ổng phục vụ khách còn con chỉ có việc chăm chó thôi,con chua dám hứa nếu được con sẽ điện về hỏi cô sau.
Chào cả nhà!

dear cô nguyệt: dạ có thể ngày 10 / 4 con đi nhưng ko biết sao vì ngày 18 là con phải đi thăm nhà mà ngày 19 con mới về ,dang coi lại xem có đổi ngày được không
Con chưa đi mà đã có mấy anh chị trong công ty nhờ mua mấy con rồi,và việc mua được hay ko còn tuỳ vào khách có chịu cho con mua hay ko nữa...vì xe du lịch ko cho đem chó lên.Và con chỉ đi có 1 mình nên ko biết vừa phục vụ khách vừa phục vụ chó có nỗi không,vì lần trước là có 2 anh công ty đi theo nên nhờ ổng phục vụ khách còn con chỉ có việc chăm chó thôi,con chua dám hứa nếu được con sẽ điện về hỏi cô sau.
Chào cả nhà!
Dear Hà Nam ! nếu chuyến đi đến con thấy tiện thì mua hộ cho cô , nhưng mà phải đen tuyền nhé !
mà là giống đực thôi nha ! còn không tiện việc của con thì thôi cũng được , không sao cả cô hiểu mà .
Thân chào !:)

Cha cha ! đợt off nầy chú Vinh được " 1 phen mũi to " nhỉ ! D
Hình đẹp và rất khí thế đấy Vinh ạ ! Ten points
Thanks chú Vinh_QNĐN. he he he

microsort

Member
Chào anh chị em QN-ĐN! Phong trào miền Trung dạo này lên cao quá nhỉ, khác hẳn trước đây vào ĐN chỉ có mỗi chú Nam hói. Tuy đông vui nhưng hinh như vẫn thấy thiếu một cái gì đó như là "Có kẻ lấy chồng bỏ cuộc chơi" thì phải:)
P/S:Cuối tháng 5 anh vào ĐN, chú Nam bố trí một chuyến đi câu biển nhé!
Lâu lâu ông anh mới vào nhà của tụi em chơi , thế mà mới vào đã lôi cái khuyết của em ra cho bà con xem rồi .Kekkekeke
Cuối tháng 5 này thì không vấn đề gì anh à.Nhưng em lăn tăn cái này tý ,nhờ anh tư vấn nhé:
Lựa chọn A : Câu hồ thì có cá rô phi or cá lóc.
Lựa chọn B : Câu Cá biển ở ghềnh chủ yếu có cá rô biển , cá giò ,cá mú...
Lựa chọn C : Câu cá biển nhưng đi tàu ra phao số 0 , thì có đầy đủ các loại cá nhưng chỉ dành cho ai biết bơi và không say sóng. :D:D:D.
( Do có nhiều sự lựa chọn nên em copy bản quyền của bác NP trên Vp tý các bác nhé ,đừng thổi còi em đấy nhé :-":-":-").

leuleu

Member
ai? ai? ai? lấy chồng bỏ cuộc chơi ?????? Nói để em kiếm em wính hehehehehe

AQ1001

Member
Lâu lâu ông anh mới vào nhà của tụi em chơi , thế mà mới vào đã lôi cái khuyết của em ra cho bà con xem rồi .Kekkekeke
Cuối tháng 5 này thì không vấn đề gì anh à.Nhưng em lăn tăn cái này tý ,nhờ anh tư vấn nhé:
Lựa chọn A : Câu hồ thì có cá rô phi or cá lóc.
Lựa chọn B : Câu Cá biển ở ghềnh chủ yếu có cá rô biển , cá giò ,cá mú...
Lựa chọn C : Câu cá biển nhưng đi tàu ra phao số 0 , thì có đầy đủ các loại cá nhưng chỉ dành cho ai biết bơi và không say sóng. :D:D:D.
( Do có nhiều sự lựa chọn nên em copy bản quyền của bác NP trên Vp tý các bác nhé ,đừng thổi còi em đấy nhé :-":-":-").
- Câu hồ thì bỏ qua quen quá rồi.
- Câu ghềnh phải có đồ nghề lắm thứ lắm mà không câu gần nhau được vừa câu vừa buôn chuyện được mất vui nên cũng bỏ qua.
Vậy câu tàu đi, biết bơi, còn say sóng hay không thì không rõ lắm:)

ai? ai? ai? lấy chồng bỏ cuộc chơi ?????? Nói để em kiếm em wính hehehehehe
Ô đây rồi, tưởng cô chạy đâu mất tiêu rồi chớ. Chúc mừng hạnh phúc nhé! =D>=D>=D>

KimCuong

Active Member
leuleu và xoáy thái

Nhìn đồng chí này mà nhớ lại 2 cái cốc vại ở buổi liên hoan Festival VPHN 2008 mà vẫn thấy sợ! Hihihihi

Chúc mừng phong trào Offline Vietpet QN-ĐN đang ấm dần trở lại nhé! :-bd

microsort

Member
Thông báo với các ACE Đà Nẵng Quảng Nam là vừa rồi có thêm 2 em Lap cùng lứa với cu Max về Đà Nẵng nữa nhé.Cả 2 em đều là cái hết và đáng tiếc 1 điều là 2 em này dù đã lớn nhưng chưa được học hành gì ,hihiihi.Nhưng không sao , em Lucky về trước thì đã học được các lệnh cơ bản rồi , còn em August thì mới về hồi sáng hôm qua nhưng em cũng đã mới dạy cho em nó học ngồi và nằm trong chiều hôm nay rồi .Công nhận cái dòng Lap này quá thông minh ,học nhanh và thực hiện lệnh của chủ nhanh cực kỳ.
Còn 2 em Lap con 3 tháng tuổi thì chỉ có 1 em của cu Long tiger-dog là đã học được lệnh sủa , chủ bảo sủa là sủa ( lệnh này khó nhất của dòng Lap đấy nhé ) ,nếu muốn kiểm chứng thì em dẫn đi xem ,hehhehhe.Còn em kia thì chưa học hành gì hihihihi,

To @ : Chủ nhật tuần này em , Long tiger -dog cùng 1 người bạn sẽ vào nhà anh Vinh chơi và thăm em GSD mới về .Lịch là gặp nhau vào lúc 8h sáng cfê ăn sáng đến 10h sẽ xuất phát, anh chị em nào tham gia thì alô nhé.:):):)

namjerry

Member
Nói với anh rồi đấy nhé ! CN này mà ko rủ em đi là mệt với em đấy :thingking: hihi hi

microsort

Member
Nói với anh rồi đấy nhé ! CN này mà ko rủ em đi là mệt với em đấy :thingking: hihi hi
Dạ , em chào anh .Vậy thì ông anh dậy sớm rồi đi cfê với em lun , chứ mắc công em cứ à ơ hoài .hehhe.
Nói vui thôi , sáng chủ nhật gặp nhé.