• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

nguyenmaiphuquy

Active Member
Phạt anh Vinh vì đem theo máy ảnh hết Pin nha :)).Hy vọng những lần off sau sẽ có mặt những chú chó mới.

anhthe98

Member
Tin mới tin mới. Sẽ có thêm 1 đàn em của cu Max về Đà Nẵng nữa, như vậy sẽ có 2 em chứ ko phải là 1 em như đã thông báo trên .
Đề nghị bà con nhiệt liệt hoan nghênh .=D>=D>=D>=D>=D>.
@ Leuleu : Em có muốn nuôi Lap không em ? Nếu muốn nuôi thì báo lại cho anh nhé, vì ông chủ đàn Lap sẵn sàng chuyển vào tặng cho em .Anh ấy nghĩa hiệp em nhỉ ,:D:D:D. Lại đề nghị bà con hoan hô anh chủ đàn Lap đi nào =D>=D>=D>
Ông Nam Microsort mới tỉa bớt râu ria để MIC nổi hơn mà đã bị ẩm IC rồi phát ngôn bừa bãi quá:)) Định cho anh ra hè đường ĐN ngủ đấy à! Có ngày chú teo đấy:(

hic..hic.. mấy anh chị ơi, em cũng có nhu cầu nuôi lab đực nè, ko biết là có thể kiếm mua ở ĐN được không nữa huhuhu...

tuantv19

Member
Mấy hôm rồi bận việc quá nên không dẫn cu Max đi Off với ACE được, tiếc quá !
@ Anhthe98 : Bận quá nên hôm rồi chưa nói chuyện được nhiều, bạn thông cảm nhé . Hôm đó mình định mấy anh em gặp nhau nói chuyện để học hỏi cách huận luyện cho Max mấy bài nữa mà cũng không có thời gian. Hẹn lần sau vậy.
@ Microsort : khi nào thì Lab mới về ĐN vậy ?

nguyenmaiphuquy

Active Member
Hy vọng kịp lần off sau chú Tuấn àh.Lần off sau Phú Quý sẽ có một bất ngờ lớn cho các anh chị,cô chú đó nha.:))

Chú Vinh ơi ! chị sẽ lấy cặp Xoáy Thái bố mẹ và cả 2 " cu cậu" đực nữa đấy nhé !

Chào AnhThe98!

Mấy hôm vừa rồi được trực tiếp thấy chú MIC sách quà đi tìm người tặng khổ quá! Chị em vui lòng gặp MIC nhận quà giúp, để lâu chú MIC hỏng mất.

P/s : Cám ơn Nam tiếp đón tận tình trong những ngày tại Đà nẵng.
Cám ơn anhThe đến Đà Nẵng =D> và ghé thăm nhà chị :)
Tối hôm đó chị có nhã ý mời 4 anh em đi :coffee: nhưng cu Mic không thấy hồi âm gì cả !
Chuyến sau có dịp đi Đà Nẵng chị mời mấy anh em lại đó nha ! Thân ái !

microsort

Member
Tối hôm đó chị có nhã ý mời 4 anh em đi :coffee: nhưng cu Mic không thấy hồi âm gì cả !
! Thân ái !
Chết ! em quên mất tiêu :(:(:(.Em xin lỗi Chị Nguyệt nghe , tối về lu bu quá nên em quên mất Chị ạ .
Tạ lỗi với Chị bằng 1 đĩa VCD Microsoft Dog nhé.( Hôm nào rỗi việc em sẽ lên nhà Chị ,hihihi )

dobecgie

Member
chào cả nhà

lâu quá ko lên lại diễn đàn ,thấy tình hình có vẻ phấn khỏi hẳn lên,hôm qua nam đi uống càfê với nam mỉcro cũng nắm được phần nào tình hình biến động nguồn cảnh khuyển,có 1 số em đã được chuyển hộ khẩu về đà nẵng,điều này rất tốt cho phong trào VP đà nẵng.Riêng nam ,nam cũng đã cố gắng đem về đn thêm 2 chú phú quốc trong chuyến đi tour vừa rồi.Mong đến đọt off lần sau Nam sẽ ra mắt
Dear anh vinh: em xin chia buồn cùng anh 1 số vấn đề nhen.
Dear phú quý: Chúc mừng quý đã có thêm 1 vài em cún đẹp (lap,xoáy Nam phi)
Dear cô nguyệt: Chúc mừng cô đã có thêm đàn chó xoáy Thái đẹp nha
Dear anh Khánh: Chúc mừng anh lun nha.
Dear cả nhà: gởi đén lời chào trân trọng và lời chúc sức khoẻ,hẹn đến đợt off sau

anhthe98

Member
Cám ơn anhThe đến Đà Nẵng =D> và ghé thăm nhà chị :)
Chuyến sau có dịp đi Đà Nẵng chị mời mấy anh em lại đó nha ! Thân ái !
Cám ơn chị! Tại tối hôm đó AE lu bu dẫn Micr đi tặng quà xa nên không về Đà nẵng kịp! Chú Micr tệ quá! mải mê quên báo lại chị.Hẹn chị tại Đà nẵng, Hà nội.

@ Chị Nh Ng: Sau khi được tiếp kiến chị, nghe chị giới thiệu về chó phú quốc ông bạn em từ người không quan tâm gì tới chó giờ đâm ra mê mẩn mất rồi, nhât nhất bắt em lập nick trên VP hộ để học hỏi kinh nghiệm nuôi chó. Chị nhớ giúp đỡ ông ý nhé!

microsort

Member
Hy vọng VP DN ngày càng lớn mạnh ... khi nào có cún cũng xin góp vui tí !!
Hi bạn , mình không có cún thì bạn cũng có thể góp vui được mà , khi nào có offline thì bạn cùng lên tham gia với mọi người cho vui nhé.Vì mình cũng chả có con cún nào , nhưng lần off nào mình cũng bon chen đấy thôi .
Chúc bạn vui và hẹn gặp bạn ở lần off tiếp theo của ACE ĐN .

microsort

Member
Anh Nam ơi! Nghe thông tin ĐN mình sắp có thêm vài em cún nữa phải không anh?
Đúng vậy đấy , sắp có 1 vài em nhập tịch nữa .Cũng vài giống quen thuộc như Lap , PQuốc ,....Nhân đây mình cũng post hình em khá ấn tượng ,cũng là hộ khẩu Đà Nẵng.
Em nó tên là Baron

Đúng vậy đấy , sắp có 1 vài em nhập tịch nữa .Cũng vài giống quen thuộc như Lap , PQuốc ,....Nhân đây mình cũng post hình em khá ấn tượng ,cũng là hộ khẩu Đà Nẵng.
Em nó tên là Baron

Trời ! em Baron nầy là giống chó gì vậy Nam ? mà của nhà ai vậy ? trông mặt em nó " hơi dữ"

Cám ơn chị! Tại tối hôm đó AE lu bu dẫn Micr đi tặng quà xa nên không về Đà nẵng kịp! Chú Micr tệ quá! mải mê quên báo lại chị.Hẹn chị tại Đà nẵng, Hà nội.

@ Chị Nh Ng: Sau khi được tiếp kiến chị, nghe chị giới thiệu về chó phú quốc ông bạn em từ người không quan tâm gì tới chó giờ đâm ra mê mẩn mất rồi, nhât nhất bắt em lập nick trên VP hộ để học hỏi kinh nghiệm nuôi chó. Chị nhớ giúp đỡ ông ý nhé!
Thế à ! vậy là chị đã " lôi kéo" được thêm 1 thành viên có tấm lòng thương iêu chó rồi đấy nhỉ !=D>=D>
Rất cám ơn " tấm lòng " của ông bạn em .:-bd