• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

Thông báo off,thông báo off!

Chủ Nhật 22/02/2009 mời ACE off tại công viên 29/3 đường Nguyễn Tri Phương lúc 14h ACE nhé!ACE đêm theo càng nhiều cún cưng càng vui ạ!:D
Mong gặp đầy đủ tất cả ACE VIETPET QN_ĐN ngày 22/02/2009 nhé!

microsort

Member
Chủ Nhật 22/02/2009 mời ACE off tại công viên 29/3 đường Nguyễn Tri Phương lúc 14h ACE nhé!ACE đêm theo càng nhiều cún cưng càng vui ạ!:D
Cám ơn bác , đang tính lên thông báo cho moịi người nhưng có ông anh lên làm giúp rồi , :D:D.Mọi người vào đăng ký tham gia đi nào =D>=D>=D>=D>

Chủ Nhật 22/2 sắp đến off tại công viên, chú Vinh đề nghị mang theo cún càng đong càng vui .
Vậy không biết chú Vinh có " chuyển " mấy cún nhà của Vinh ra cho mọi người " chiêm ngưỡng"
và " rửa mắt " không vậy nhỉ ???????:D:D:D

Chào chị Nguyệt!

Chủ Nhật 22/2 sắp đến off tại công viên, chú Vinh đề nghị mang theo cún càng đong càng vui .
Vậy không biết chú Vinh có " chuyển " mấy cún nhà của Vinh ra cho mọi người " chiêm ngưỡng"
và " rửa mắt " không vậy nhỉ ???????:D:D:D
Báo cáo với chị là em sẽ đem theo 1 cún ạ!để góp vui chứ chị nhỉ:D

Chào " ông chủ " nhỏ

Báo cáo với chị là em sẽ đem theo 1 cún ạ!để góp vui chứ chị nhỉ:D
Sao đem ít thế ? ít nhất là 2 cún trở lên mới ok { 1 xoáy PQ Thái con đực màu đỏ lửa và 2 em Bec } chứ !!!!!!!=D>=D>=D>

Hôm nay Chủ nhật 22/02/09 toàn thể ACE QN_DN nhớ đi offline đông đủ nhé ! và mang theo cún cưng
càng nhiều càng tốt. Chúc chiều nay off vui vẻ và có nhiều vấn đề cần trao đổi. Thân chào !

Em mới đi lần đầu ma cung thay rat vui tuy không có số chó đông nhung rât vui mong rang sẽ phát huy nhiều hơn

Bổ sung thêm hình ảnh off 22/2 nè các bạn !

Em Lux nhà Như Nguyệt đang " õng ẹo"

Bé Ngọc đang "thương " Lucky nhà Phu Quy

Em Lux và Lucky đang làm " thượng ghế"

Lucky nhà Phu Quy đang " tạo dáng"

Ỷ lớn " ăn hiếp " mãi thế trời !!!!!!!!