• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

HuyDN

Member
Dạo này em cũng đang thiếu thốn tiền bạc đây,gần hết thức ăn rồi mà tiền thì gái ăn cũng hết trơn huhuhu

nguyenmaiphuquy

Active Member
bữa nào đi off em share lại cho ....... mới mua của anh Nam 2 bao 40kg mà có 1 con PQ ko biết ăn bao giờ mới hết :))
Chữ ký như zdậy đã được chưa thầy 3:-Ox-(%-:)-??
Tập cho nó ăn chứ anh,nó thích ăn món gì anh trộn 5-5 ,sau này quen rồi thì thay hoàn toàn,có con ăn phải ngâm sữa hoặc nước,có con chỉ thích ăn khô nhai rau ráu rồi uống nước sau.

Bin_Vo_Tinh

Member
Khuya hôm qua xóm em bị 3 tên L.V.Luyện cầm tuýp ngang nhiên xông vào phá cổng nhà hàng xóm để thực hiện hành vi giống đàn anh của mình, may mà nhà đó có em phú quốc lai bec làm tốt nhiệm vụ của mình, nhưng xui xẻo bị tụi nó đập 3 phát bầm tím 2 con mắt...hix.. tình hình náo loạn nó bỏ chạy mất! không biết rott hoặc gsd có khả quan đo ván bọn nó được thật hay không???

lucgiahop

Member
hic nhìn hình vãi cả ra quần .........................
chữ ký như rứa đã được chưa rứa 3:-Ox-(

Bin_Vo_Tinh

Member
hình ghê quá anh ơi! làm em không dám đến gần joysi của anh đó 8->.
dán hình trước cổng nhà cho trộm thấy nó mới khiếp :))

microsort

Member
bữa nào đi off em share lại cho ....... mới mua của anh Nam 2 bao 40kg mà có 1 con PQ ko biết ăn bao giờ mới hết :))
Chữ ký như zdậy đã được chưa thầy 3:-Ox-(%-:)-??
Hôm oder hàng tưởng có mấy con ,hiihii.Nếu không share được thì H mở 1 bao thôi cho nó ăn dần cũng được vì hạn cũng tới tháng 5/2012 .
Cố gắng cho nó ăn hạt để con chó phát triển tối đa. Có thể cho ăn A3 trước ,khi nào hết thì cho ăn Classic.

HuyDN

Member
Rott và gsd rất toàn diện,cả về thể hình lẫn trí thông minh.Nhưng nếu muốn gây sát thương lớn cho kẻ thù thì dùng pitbull là lựa chọn số 1,vì khả năng hiếu chiến+hàm và xương rất cứng cáp :D

nguyenmaiphuquy

Active Member
Pit cắn thì khỏi phải nói rồi,nhưng ở đây đang nói là cắn khi cần thiết,cắn để bảo vệ cửu,bảo vệ gia đình và tài sản của chủ và phải biết dừng khi có lệnh chứ không phải cứ ai bước chân vào nhà là phập điên cuồng.
Nhà mình thì ở ngoại ô xa xôi,dân cư còn thưa thớt,nhưng từ ngày về ở đến giờ chưa thấy có gì phải lo lắng bất an cả,vì loanh quoanh trong sân lúc nào cũng có vài chú vệ sĩ đi lại,hễ có động là sủa gầm om òm cả xóm,chỉ thế thôi Luyện cũng đã ngại vào rồi,còn chuyện vứt bả vào sân thì hoàn toàn yên tâm,mấy chú này tuyệt đối không ăn đồ ăn bậy bạ nằm trên đất.chỉ còn thua nó có súng nữa thôi.

lucgiahop

Member
Hôm oder hàng tưởng có mấy con ,hiihii.Nếu không share được thì H mở 1 bao thôi cho nó ăn dần cũng được vì hạn cũng tới tháng 5/2012 .
Cố gắng cho nó ăn hạt để con chó phát triển tối đa. Có thể cho ăn A3 trước ,khi nào hết thì cho ăn Classic.
đang trên đường tìm em thứ 2 ......... hehe ........... mong hết sớm để ủng hộ anh =))

oikyoi

Member

lewisdang

Pit cắn thì khỏi phải nói rồi,nhưng ở đây đang nói là cắn khi cần thiết,cắn để bảo vệ cửu,bảo vệ gia đình và tài sản của chủ và phải biết dừng khi có lệnh chứ không phải cứ ai bước chân vào nhà là phập điên cuồng.
Nhà mình thì ở ngoại ô xa xôi,dân cư còn thưa thớt,nhưng từ ngày về ở đến giờ chưa thấy có gì phải lo lắng bất an cả,vì loanh quoanh trong sân lúc nào cũng có vài chú vệ sĩ đi lại,hễ có động là sủa gầm om òm cả xóm,chỉ thế thôi Luyện cũng đã ngại vào rồi,còn chuyện vứt bả vào sân thì hoàn toàn yên tâm,mấy chú này tuyệt đối không ăn đồ ăn bậy bạ nằm trên đất.chỉ còn thua nó có súng nữa thôi.

e thấy có cái ***g chim.mà hình như ko có chim:-??:-??:-??

nguyenmaiphuquy

Active Member
VietPet mới làm mất cái Edit bài vừa viết rồi,viết nhầm cái gì không sửa được,bất tiện quá...

microsort

Member
Đang cần tìm 1 em Lap đực cho ông anh ,ai có chỉ giúp nhé !
Ai có Pm hoặc ntin theo số dưới chữ ký dùm nhé !

lucgiahop

Member
Cn tuần này có ai làm phát đi đâu đó chơi ko, có chó đi càng vui .............. cho ý kiến đi ae ơi <:p

Chào ACE VP QN_ĐN!

ACE đi đâu mà để vườn không nhà trống thế này.Post tạm cái hình con cẩu lên cho xôm tụ và ấm cúng tí:D