• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi Giới Thiệu Và Gặp Gỡ anh em Đà Nẵng - Quảng Nam

HuyDN

Member
Josy thật đẹp.Hi vọng những điều tốt đẹp đến với em nó,không phụ lòng cha Quý của nó :X

Bin_Vo_Tinh

Member
<:p AE nào có cún post vài tấm hình cho mình xem đỡ ghiền với. Đại ca Vinh đâu rồi nhỉ. Sáng CN off được thì call mình với nhé. Vũ 0988444309
anh vũ ở chổ nào vậy...đồng hương mà giờ mới thấy online:-h

Mình tham gia VP từ năm 2008, giờ cũng tròn 4 năm rồi đấy. Dạo này bận quá nên ít lên diễn đàn. Mình ở phường Sơn Phong - Hội An, sau lưng bệnh viện Hội An, hiện đang làm việc tại Đà Nẵng ;). Mong có dịp gặp lại AE để trò chuyện lắm :x.

microsort

Member
Mình tham gia VP từ năm 2008, giờ cũng tròn 4 năm rồi đấy. Dạo này bận quá nên ít lên diễn đàn. Mình ở phường Sơn Phong - Hội An, sau lưng bệnh viện Hội An, hiện đang làm việc tại Đà Nẵng ;). Mong có dịp gặp lại AE để trò chuyện lắm :x.
Ông này tham gia từ ngày đầu của Vp QN-ĐN ,tuy nhiên nhà ông này gần sông với biển và bán bình lặn nên chỉ thỉnh thoảng thấy ổng ngoai lên thở thôi .:)):)):)):)):)):)):)):)):))

dobecgie

Member
Đẹp đấy quý ơi................................................DẠO NÀY NÓ ỐM ĐI NHIỀU CHƯA Quý

Ông này tham gia từ ngày đầu của Vp QN-ĐN ,tuy nhiên nhà ông này gần sông với biển và bán bình lặn nên chỉ thỉnh thoảng thấy ổng ngoai lên thở thôi .:)):)):)):)):)):)):)):)):))
K chọc quê AE nhé ông anh :-". Rảnh thì call em xuống uống cafe cho vui<:p

Thiên lôi!

Ông thầy này thiên lôi lắm đây,tui thấy từ dạo ông bán hột mới xuất hiện đều đặn đấy:p

microsort

Member
ACE đánh giá em rott này giùm mình xem em này có tương lai không.thaks:D
Quá đẹp rồi ! Khung xương hơi bị tốt , lông và mảu mảng chuẩn rùi .Quá đẹp với 1 em cái rồi , chúc mừng ông anh nhé :-":-":-":-":-":-":-".
Ps : Cho em tung bom tý nhé =))=))=))=))=))=))=))=))

HuyDN

Member
Em ấy nằm thế không sợ bị hư "hàng" hả đại ca.Chủ nhật đem ra đây chơi đi anh

nguyenmaiphuquy

Active Member
Quá đẹp rồi ! Khung xương hơi bị tốt , lông và mảu mảng chuẩn rùi .Quá đẹp với 1 em cái rồi , chúc mừng ông anh nhé :-":-":-":-":-":-":-".
Ps : Cho em tung bom tý nhé =))=))=))=))=))=))=))=))
Đực chứ cái đâu mà có quả đầu tốt thế.Cún của đại ca thì đứa nào dám chê,cho 1 Luyện chết 3 luôn.Chủ nhật này cho em nó ra công viên đi anh.

microsort

Member
Đực chứ cái đâu mà có quả đầu tốt thế.Cún của đại ca thì đứa nào dám chê,cho 1 Luyện chết 3 luôn.Chủ nhật này cho em nó ra công viên đi anh.
hehehe , đã bảo là tung bom rồi mà <:p<:p<:p<:p<:p<:p.Cám ơn bác Quý đã đính chính hộ ;)

microsort

Member
Offline ngày 11-9

Không biết các bác hội trưởng , hội phó đi đâu hết trơn rùi mà để ae hội viên yêu cầu offline quá trời kìa %-(%-(%-(%-(.
Nếu được tuần này các bác tổ chức offline đi , Mic sẽ gởi về cho các ace 1 bao hạt thức ăn cho chó ăn là ghiền về làm quà .:)):)):)):)).Vì kinh phí có hạn nên Mic chỉ có thể tặng 20kg thức ăn khô cho ace mà thôi, chính vì vậy ace nào đăng ký tham gia offline càng sớm sẽ được nhận 1 phần quà .
20 phần quà dành cho 20 ace nào đăng ký sớm <:p<:p<:p<:p<:p (mục phát quà nhờ anh Vinh và Quý tặng giúp Mic nhé ).
Chúc ace Vp QN - ĐN offline vui vẻ và ngày càng đoàn kết .

Nào mình cùng đi đăng ký :)):)):)):)):)):))

Bin_Vo_Tinh

Member
em ở tân an! thế hiện giờ anh còn nuôi em nào không! khi nào về em ghé qua chiêm ngưỡng với..:-*

nguyenmaiphuquy

Active Member
Đã thống nhất chủ nhật này offline ở công viên rồi mà,cún được đi chơi vui lại còn được quà đem về nữa,cám ơn quà phuơng xa của bác Nam.

GiaTrung

Member
:((Tin buổi sáng :Vào hồi 6h sáng nay em phú quốc 5 tháng nhà em đang đi vệ sinh ngoài đường thì bị 4 đứa đi trên 2 xe phan 1 cái chết luôn rồi hốt xác đi .....:(

nguyenmaiphuquy

Active Member
Sau vụ anh Hùng giờ đến Trung,mùa mưa đến là mùa của cẩu tặc.Vì chủ cún ngại mưa nên ko dắt mà thả cún đi vệ sinh,mọi người rút kinh nghiệm đừng để những chuyện đáng tiếc xảy ra.Không chỉ đánh bắt chó mà còn bỏ bả nữa,mùa mưa năm ngoái clb đã mất đi 1 em rott và 1 em husky rất đẹp.x-(

lewisdang

Sau vụ anh Hùng giờ đến Trung,mùa mưa đến là mùa của cẩu tặc.Vì chủ cún ngại mưa nên ko dắt mà thả cún đi vệ sinh,mọi người rút kinh nghiệm đừng để những chuyện đáng tiếc xảy ra.Không chỉ đánh bắt chó mà còn bỏ bả nữa,mùa mưa năm ngoái clb đã mất đi 1 em rott và 1 em husky rất đẹp.x-(
bọn này liều lăm a ơi.thằng bạn e cũng dắt chó đi vệ sinh nó đập chó mà nó còn phan 1 câu giờ chủ chết hay chó chết.2 tay hắn cầm 2 cây hàng sáng choang