• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi gửi những Niềm vui - Nỗi buồn - Chia sẻ của anh em Northern Rottweiler Club.

KimCuong

Active Member
KC được mạo muội được lập ra Topic này, là nơi gửi gắm những niềm vui - nỗi buồn - những chia sẻ của anh em thành viên Rott miền Bắc.

Lời đầu tiên xin chúc anh em luôn mạnh khoẻ, luôn vui vẻ và hạnh phúc. Hy vọng topic này sẽ luôn nhận được những niềm vui, niềm hạnh phúc của toàn thể anh em và sẽ chẳng bao giờ phải nhận được những nỗi buồn của anh em ta tại Topic này nhé.

Xin được mở hàng cho bài đầu tiên và trang đầu tiên của Topic này bằng Lời chúc hạnh phúc trăm năm, sức khỏe tràn đầy tới thành viên _DucPham_ đến từ Vietpet Hải Phòng với những lời thân thương nhất.

Chúc _Duc Pham_ vui duyên mới nhưng không được quên anh em NRC và cố gắng giữ gìn sức khỏe để có sức gặp anh em nhé. ;)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chúc 2 em Trăm Năm Hạnh Phúc

Hôm qua anh dẫn anh em FC HP đi từ sáng ,quá chén từ trưa nên không được tỉnh táo cho lắm nên cũng chưa chúc mừng chú Đức được, hôm nay anh chúc muộn vợ chồng chú vậy nhé, anh chúc vợ chồng chú mãi mãi hạnh phúc như bây giờ nhé, nuôi và chăm chó nhiều nhưng cũng ko được quên nhiệm vụ đâu đấy nhé, phải sớm sinh thằng cu cho ông bà nội trẻ đấy nhé, tiếc quá là trong tiệc cưới của chú hôm qua máy anh lại hết pin thành ra cũng không ghị lại được hình ảnh Đám cưới chú gửi lên chia sẻ với anh em VP đc .:p:p

Thanh_arch

Member
Cảm ơn bác KC đã lập topic này... nơi chia sẻ buồn vui của anh em NRC!
cũng như bác KC, anh chúc mừng lễ thành hôn của chú ĐỨC_Phạm. Cho dù không thể bố trí xuống tận nơi nâng chén với chú được, nhưng qua anh em anh cũng biết được ngày vui đó như thế nào. Hẹn gặp nhau anh sẽ uống để chúc mừng lại

_DucPham_

Vietpet sponsor
Em xin chân thành cám ơn những lời chúc của các anh, vẫn vào VP để trả lời thế này chắc là vẫn nhớ nhiệm vụ rồi anh nhỉ ^_^.Em xin chia sẻ nỗi buồn đầu tiên của em là hôm qua thiếu vắng nhiều AE Thủ Đô quá.Huhuhu :((

hoangtkv

Active Member
... hôm nay anh chúc muộn vợ chồng chú vậy nhé, anh chúc vợ chồng chú mãi mãi hạnh phúc như bây giờ nhé...
Sau một đêm tung hoành bên vợ mới, cu Đức mệt nhoài, uể oải lên Vietpet mà ông lại chúc chú ý hạnh phúc như bây giờ thì chết à =))=))=))

Sáng nay trước lúc về HD,mình có ngồi uống cafe với chú rể,thấy hai đầu gối của chú ấy cứ run lên đập vào nhau...không biết là sao AE thử đoán xem?:)):)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Sáng nay trước lúc về HD,mình có ngồi uống cafe với chú rể,thấy hai đầu gối của chú ấy cứ run lên đập vào nhau...không biết là sao AE thử đoán xem?:)):)):))
Nhưng a thấy chú rể sáng nay chân đi có vững không anh, mặt mũi có khi gầy và xanh luôn đấy anh nhỉ, ôi nhất chú ấy :D:D

Nhưng a thấy chú rể sáng nay chân đi có vững không anh, mặt mũi có khi gầy và xanh luôn đấy anh nhỉ, ôi nhất chú ấy :D:D
A chỉ biết là mấy AE ngồi ngay trước mặt chú ấy cũng không nhìn thấy.hihi:)):)):))

hoangtkv

Active Member
A chỉ biết là mấy AE ngồi ngay trước mặt chú ấy cũng không nhìn thấy.hihi:)):)):))
Từ hôm qua lúc chú Đức nhìn màu áo Hồng thành màu da cam là em đã thấy vấn đề rồi, có lẽ sau ngày cưới, màu hồng không còn trong mắt Đức =))

KimCuong

Active Member
Từ hôm qua lúc chú Đức nhìn màu áo Hồng thành màu da cam là em đã thấy vấn đề rồi, có lẽ sau ngày cưới, màu hồng không còn trong mắt Đức =))
Cũng nhân đây, xin chân thành cảm ơn hoangtkv. Em đã thay mặt nhiều anh em Hà Nội để ra Hải Phòng chúc hạnh phúc của cu _Duc Pham_.

Hẹn Hoàng một lời cảm ơn nhé. >:D<

Cũng nhân đây, xin chân thành cảm ơn hoangtkv. Em đã thay mặt nhiều anh em Hà Nội để ra Hải Phòng chúc hạnh phúc của cu _Duc Pham_.

Yêu cầu Đ/C KC đính chính lại nhé,bắt đầu từ ngày hôm qua "Cu Đức"chính thức trở thành Quý Ông rồi nhé!Thích thật>Sướng thật.khà khà!!!!!

duhuonghp

Member
chúc mừng Đức tìm được ý trung nhân hạnh phuc , sau kỳ nghỉ tuần trăng mật có thêm đội bóng nữa

hoangtkv

Active Member

Thôi thôi anh ơi, ơn huệ gì, chờ anh gọi ra để cảm ơn em lại say bí tỉ =))=))

_DucPham_

Vietpet sponsor
Đoán gì mà đoán, a xạo quá rồi đấy.kaka
chúc mừng Đức tìm được ý trung nhân hạnh phuc , sau kỳ nghỉ tuần trăng mật có thêm đội bóng nữa
Cám ơn anh,có thêm đội bóng nữa chắc em không còn vào VP được nữa đâu anh ak ^_^

KimCuong

Active Member
Cám ơn anh,có thêm đội bóng nữa chắc em không còn vào VP được nữa đâu anh ak ^_^

Đức chuẩn bị tinh thần, nghỉ ngơi giữ gìn sức khỏe để chủ nhật tuần này về Hà Nội Offline với anh em NRC, cũng để các anh hỏi thăm sức khỏe sau khi đã là đàn ông nhé. ;) <:p :))

Chúc vui./.

machoi95

mấy anh cho em hỏi ? em ở HN muốn mua 1 chú rott thuần chủng thì có thể liên lạc cho ai ạ :( em thấy anh sonnguyen lập rất nhiều topic về rott nhưng ko biết cách liên lạc =((

_DucPham_

Vietpet sponsor
Đức chuẩn bị tinh thần, nghỉ ngơi giữ gìn sức khỏe để chủ nhật tuần này về Hà Nội Offline với anh em NRC, cũng để các anh hỏi thăm sức khỏe sau khi đã là đàn ông nhé. ;) <:p :))

Chúc vui./.
Ok anh,nhớ Hà Nội rồi đấy ^_^,để em thử rủ mấy ông anh hay thích tranh luận ở cái Topic bên cạnh lên anh nhé,cho mấy ổng lên đó tranh luận thoải mái chứ cứ như thế này thì chắc đến năm sau cũng chưa hết chuyện ^_^ hehe

machoi95

ko ai trả lời em à :( hiện nay em đang muốn mua 1 chú rott con thuần chủng bác nào có thể cho em xin cái số đt để liên lạc đc ko :(