• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nông trại mới của gia đình Linhmu <3

MsCuteShark

Member
Cô Linh lại đổi cái signature thành Linh long lanh rồi à :))

Cái nông trại nhà cô xinh quá thể! Bao giờ thấy chán ghét bọn nó thì cứ tống cổ hết vào Nam cho chị để chị ghét hộ cho nhé ;))

Linhmu_93

Active Member
Cô Linh lại đổi cái signature thành Linh long lanh rồi à :))

Cái nông trại nhà cô xinh quá thể! Bao giờ thấy chán ghét bọn nó thì cứ tống cổ hết vào Nam cho chị để chị ghét hộ cho nhé ;))
Ôi sao chị hiểu em thế! hihi, Linh long lanh, haha....hay quá.....

Chị nói đấy nhé! đến lúc em quá tải chuyển vào thật lại k ai ra đón cái cháu thì khổ thân chúng nó!

Nhà cô Linhmu cứ gọi là lên vèo vèo, ko để ý một chút là trôi tuồn tuột đi đâu ấy, khả năng tám của cô Linhmu giờ là vô đối :)), giờ có khi hot nhất VP ấy chứ ;))
Mấy đứa xinh quá, chị thích Cốm cơ, giống Tý ty nhà chị nhưng trông đầu gấu hơn, lông dài hơn, hay đổi Tý Ty lấy Cốm đê ;;)
Hôm nào chị qua ngắm mấy đứa nhé :x:x:x
P/s: Có người nhắn nhủ cô Linhmu là càng ngày cô Linh có giọng điệu giống cô Biz quá =))

Linhmu_93

Active Member
Nhà cô Linhmu cứ gọi là lên vèo vèo, ko để ý một chút là trôi tuồn tuột đi đâu ấy, khả năng tám của cô Linhmu giờ là vô đối :)), giờ có khi hot nhất VP ấy chứ ;))
Mấy đứa xinh quá, chị thích Cốm cơ, giống Tý ty nhà chị nhưng trông đầu gấu hơn, lông dài hơn, hay đổi Tý Ty lấy Cốm đê ;;)
Hôm nào chị qua ngắm mấy đứa nhé :x:x:x
P/s: Có người nhắn nhủ cô Linhmu là càng ngày cô Linh có giọng điệu giống cô Biz quá =))
ối ối, em nào có dám hot nhất hả chị? vì e k được view cao nên cố gắng tám nhiều cho số view bằng số comment ;)) hehe, e đùa đấy.... ở nhà chán quá nên chả biết làm gì mà.... học thì toàn môn nhạt như nước ốc lại còn khó vật vã...nên cứ ôm quyển sách lên là lại buồn ngủ, vào đây cái hết buồn ngủ ngay! hehe.... vừa gõ xong bt kinh tế mà tay mỏi rã rời.

Cốm đi vs ra ngoài chị ạ :( chị mà dọn được cho nó chị cứ bế nó về mà chăm...khỏi đổi Tý Ty....hihi....
Lúc nào e cũng Welcome chị! nhưng e sợ chị leo cao thì mệt chị ạ! nhà e tầng 6 cơ, thôi để hnao e bế qua nhà chị chơi! bế Cốm nhé!
À, vụ giọng điệu ý, sao k là chị Bizonzon giống em mà lại ngược lại ạ? hihi, e đanh đá mà, thấy gai mắt là phải nói ngay! Cơ mà nghĩ lại, mình nói thì mỏi mồm mình, mặt người ta dày ( nhiều mụn quá chai cả mặt ra cơ mà ;))), tai người ta lãng, mắt người ta kém nên có nói mãi ngta cũng vẫn thế. hihi, nên e đổi chữ kí rồi đấy ..... hĩ hĩ Linh long lanh....há há

hazin93

hihi
nông trại nhà bạn Linh vui vẻ quá
nhìn mà thích thiệt đó
mấy bé nhìn xinh và yêu thế
đúng là bọn trẻ con
hihi

Bé Linh ớii ờiiii....

Zorba nói đúng đó, ghét thì chuyển vào đây, anh phụ Zorba "ghét" chúng nó cho ^^
=))=))=))

Linhmu_93

Active Member
Bé Linh ớii ờiiii....

Zorba nói đúng đó, ghét thì chuyển vào đây, anh phụ Zorba "ghét" chúng nó cho ^^
=))=))=))
=)) a này nhìn quàng nhìn xiên, MsCuteShark cơ mà! cô Zorba đâu ra, hehe.... có khi học xong e vào SG sống ý chứ, sao phải chuyển, lúc ấy đến ăn vạ hội mèo nhà mình, k nuôi hộ e cứ vứt ở cửa =)) chỉ sợ mèo nhà e xấu, mọi người lại chê....k những xấu người còn xấu tính cơ! Giống....chủ mà....hehe

pe_sushi

Member
Này cô kia, tôi bảo ứ trả Cốm cho cô mà cô ko ý kiến j ah :-w ko nói j là đồng ý đấy nhé :))

Linhmu_93

Active Member
Híc
mình vào cm cái mà bị cô Linh bơ
:-??
Hjx, rõ ràng mình ấn thanks rồi mà lại k thấy đâu. Điên thật. Vì bị mng mắng vì nhà xây nhanh quá, lên tầng vèo vèo can tội buôn dưa lê nhiều nên đợi mng comment rồi reply 1 thể =)) mà ai đấy nhể?

Này cô kia, tôi bảo ứ trả Cốm cho cô mà cô ko ý kiến j ah :-w ko nói j là đồng ý đấy nhé :))
Này chị kia, tôi đã cmt bên nhà thằng Sushi rồi thây! Mà gái lấy chồng ở nhà chồng la đúng rồi =)) k phải về nữa đâu con ạ. Con ở bên đấy mẹ càng sướng! Có người chăm cho. Bao giờ đẻ xong, con cái cứng cáp mẹ bế cả con lẫn con con về nhé! Cho thằng chồng và bà mẹ chồng con chơi với nhau =)) hê hê.., cao kiến, cao kiến!

pe_sushi

Member
Này chị kia, tôi đã cmt bên nhà thằng Sushi rồi thây! Mà gái lấy chồng ở nhà chồng la đúng rồi =)) k phải về nữa đâu con ạ. Con ở bên đấy mẹ càng sướng! Có người chăm cho. Bao giờ đẻ xong, con cái cứng cáp mẹ bế cả con lẫn con con về nhé! Cho thằng chồng và bà mẹ chồng con chơi với nhau =)) hê hê.., cao kiến, cao kiến!
Cốm ơi con thấy mẹ con có đểu ko :)) có yêu thg j con đâu, thôi h con cứ ở vs mẹ, mẹ chăm cho khỏi phải về nữa :)) mẹ con mà đến cổng mẹ thả em Bông ra đuổi ;))

Bông Ngố

Member
À, vụ giọng điệu ý, sao k là chị Bizonzon giống em mà lại ngược lại ạ? hihi, e đanh đá mà, thấy gai mắt là phải nói ngay! Cơ mà nghĩ lại, mình nói thì mỏi mồm mình, mặt người ta dày ( nhiều mụn quá chai cả mặt ra cơ mà ;))), tai người ta lãng, mắt người ta kém nên có nói mãi ngta cũng vẫn thế. hihi, nên e đổi chữ kí rồi đấy ..... hĩ hĩ Linh long lanh....há há
Đúng giọng gái Hải Phèng nhà mềnh nhớ, ko lẫn đi đâu đc;)

Gemma

Active Member
Nhìn cái chữ ký long lanh của cô Linh chói mắt quá cơ! :-??:D

whitexsnow

Active Member
Cô Linh chộp đủ 5 đứa cho chị xem đi, xem lớn thế nào rồi :D:D, trông hình chúng nó lại nhớ lũ nhỏ quá cơ, sắp đi hết trơn rồi, hic hic. Nhất là cái tấm ảnh môi hồng chúm chím ấy :(:)(:)((

bizonzon

Active Member
Thôi thôi, cho cô 1 mình hưởng tiếng. Tôi chả bon chen làm gì cái vụ đanh đá. Mềnh là mềnh hiền nắm ý các bạn ạ :"> (cứ nhìn Chanh thì biết, giống chủ từ cái dáng giống đi, tính thì hiền lành nết na ngoan ngoãn :"> )

Cái topic nhà này mỗi lần vào đọc là tìm mỏi mắt ko thấy ảnh các cháu, 3-4 trang liền toàn các mẹ nỏ miệng buôn dưa lê với nhau, hừ.

Linhmu_93

Active Member
Cô Linh chộp đủ 5 đứa cho chị xem đi, xem lớn thế nào rồi :D:D, trông hình chúng nó lại nhớ lũ nhỏ quá cơ, sắp đi hết trơn rồi, hic hic. Nhất là cái tấm ảnh môi hồng chúm chím ấy :(:)(:)((
hihi, chị đợi e chút e up bjo đây ạ! thế 2 công chúa nhỏ vẫn chưa về nhà mới hả chị? e cũng mong lũ nhóc nhà e lớn lên sẽ tìm đc những người chủ thật tốt và yêu thương, có thể mang lại cho chúng cuộc sống đầy đủ, ấm no, hạnh phúc :x
linh ơi ' đói' ảnh bọn mèo con quá, bạn up lên đi nào
t vừa mới up ảnh hôm qua xong, chưa gì đã kêu ca. kiểu này là kiểu lười, chỉ xem mỗi trang cuối hoặc 2 trang cuối k thấy ảnh lại kêu @.@ chữ cũng k đọc kĩ toàn lướt lướt xong nhầm lung tung cả ... Học NH mà thế này sau này "giàu" phải biết ;)) hehe......

Linhmu_93

Active Member
Chập chững

Hàng sau : bên trái là Gấu, bên phải là Bò Sữa
Hàng trước ( từ trái qua ) Kiến, Heo, Bê

Heo: con làm dáng chụp hình nè
Bê: con ứ chụp đâu!

Bê: anh Heo cho e hôn cái coi!
Heo: ứ, anh hôn mẹ cơ, mẹ ơi! Ra đây cho con mi cái nào :x :-*

Hôm nay trời lại khô ráo, sạch sẽ, cho mấy đứa ra ngoài tập bò, cười đau cả bụng với chúng nó!
Lạ quá, sao chỗ này chói mắt quá!

Heo và Bê ( Heo bên phải ) : anh em mình kệ cái con bé Gấu mũ nồi kia đi! chúng mình đi chơi trước! hehe....

Gấu: tưởng dễ đi lắm hả? ta "lấy thịt đè người" xem còn đi được không?

5 đứa so với hộp phô mai :)) sắp tròn bằng rồi!

Em út Kiến chập chững tập đi :x

Heo đang bị đau mắt 1 chút, nhưng hôm nay đã được lau mắt bằng nước ấm sạch và đỡ nhiều rồi

Heo mặt bánh bao!