• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

My pets

PhungPhuong

Vietpet sponsor
Mới mua em Miu lai.
E rất ngoan, vừa về đã biết đi đúng chỗ. Ăn rất khỏe. Ngày 3 bữa mỗi bữa 2 chục hột thức ăn cho mèo :D

Hai em nhà bạn xinh thế em mèo bao tuổi Bạn nuôi em ý bao lâu rồi bạn cho mìh biết nhé­ $,$

docoi24t2

Member
Mèo nhà bạn

Trông em mèo béo nhà bạn trông ngộ nghĩnh ghê;);), nhìn em ấy như hoa hậu ấy, lại còn xinh nữa, chỉ muốn ôm em một cái. Thế con mèo nhà bạn là chị hay anh?:rolling eyes::rolling eyes:. Còn em chó nhà bạn nhìn cái máy ảnh trông buồn cười quá:cry:

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Eo ơi chúc mừng PhungPhuong có chú mèo xinh xắn nhá, nhìn dễ thương mà ngộ quá cơ, hun cái này:kiss:. Ăn được 20 hạt giòn whiskat, bé cưng thật là giỏi nha:kiss:, chúc bé mau ăn chóng lớn! Vậy bạn định đặt tên bé là gì hả PhungPhuong ơi:p? Bạn cũng ở HN, vậy hôm nào đưa bé đi off nhé, nhiều bạn mèo giống bé lắm đấy:p, Love này, Bớp này, mong bé lắm nhé!

helawiki

Member
ủ ôi.... sao mà hai em nhà bạn xinh thế? hai em ý được bao nhiêu tháng rồi hả bạn? béo tròn núng nính cả đôi ^^ em ý ăn uống như thế là yên tâm rồi còn gì, lại còn biết đi đúng chỗ nữa, ngoan ghê... vừa xinh lại vừa ngoan bạn nhỉ ^^