• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

My love.....gone away

bibiluoi

Béo nhà tớ màu xám, còn em kia (béo hơn Béo, đẹp zai) là boyfriend của Béo nha

Hai đứa ấp nhau ngủ...trên giường của tớ đây nè,,,,,

bibiluoi

Béo, bạn trai của Béo, và Bông ú...giờ chẳng còn em nào cả...buồn quá...

bibiluoi

uh, qua 2 tuần đau khổ, sụt sùi mãi..........hôm qua chủ nhật, ngày đẹp trời, nắng phấp phới....lại là phiên chợ Mơ nữa,,,,,Mình đã ra chợ và sắm 1 em về rồi :p Ở phiên chợ cũng có rất nhiều mèo, có em gầy, em ốm, có em rỉ mắt dày thành cục, tội quá đi mất,có chỗ chen chúc hàng chục em trong cái lồng pé tí. Thương ơi là thương, dủ rất yêu, nhưng cũng chỉ được phép nuôi 1 con ( ông anh trai mình cực ghét chó mèo, hễ chúng nó gây ngứa mắt là dễ ăn đòn lắm,hic hic, mình với ông ý khẩu chiến không biết bao nhiêu bận, đôi khi còn chiến tranh lạnh rất lâu nữa) Bao giờ mình cũng chăm chúng nó rất cẩn thận, tránh xa tầm mắt của ông anh không ưa chó mèo này) Nên chưa em mèo nào bị đòn cả :D....

Hôm qua mình mang về 1 em lông nhị thể, tuy cái đuôi của em hơi bị tật 1 chút ( nó bị ngắn, và hơi gập xuống 1 tẹo), có 1 bộ lông rất lạ nhá, nhưng mặt thì rất lạnh lợi, lại còn ăn khỏe nữa. Hai tai to, mắt to, trông thông minh lắm, em là bé boy........chưa nghĩ ra tên gì cho em cả...

Lần sau post ảnh lên, mọi người đặt cho bé 1 cái tên thật yêu giúp mình nhé.

Tối nay mình sẽ post ảnh của em lên.....