• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

My little boy and girl

kudatino1306

quá là đẹp luôn ! nhìn bé nào bé đấy mũm mĩm yêu quá ^^ chúc các bé ăn ngoan - chóng lớn .

nhimdarin

Member
yêu quá :xxxxxxx bị kết cái em số 3 vs số 7 quá !!!!!

yêu quá :xxxxxxx bị kết cái em số 3 vs số 7 quá !!!!!

manhcau

minh mua o day ban ah! :DDDDDD. Em den trang thi bay gio duoc 10 thang. Em nau do thi moi mang ve dc 1 tuan! :DDD.
May em khong co vietkey. Mod thong cam

stephenvu

Up hình hiện tại của bọn nó đi bạn :) mà cho mình hỏi là trại này bán dễ mua ko, thủ tục rườm rà k? ... giá bạn mua là bnhiu, nếu được cho mình biết với :X

manhcau

Up hình hiện tại của bọn nó đi bạn :) mà cho mình hỏi là trại này bán dễ mua ko, thủ tục rườm rà k? ... giá bạn mua là bnhiu, nếu được cho mình biết với :X
Thủ tục rất đơn giản. Người ta lo hết cho mình. chỉ việc ra sân bay đóng tiền vé cho em nó la xong. :D

manhcau

mấy con khác nhau mà có phải mỗi 2 đâu :|
Em đen trắng mình mua đầu tiên. Em xám lúc sang thì có người đặt mua rồi nên lấy em nâu đỏ. mình thấy đẹp nên cứ post lên thôi. :D