• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

my labrado, robby

titti

Member
Robby when he was 6 weeks

And Robby in nearly 3 mths

with his ball

Hi-five

Đã bảo ko thích hôn rồi cứ ép hehe...:raised eyebrow:

titti

Member
hihihi.. hình chụp bằng di động nên ko rõ nét lắm ^_______^

der_Hund

Member
Con này bạn mua ở đâu, bao tiền vậy. Hôm nọ mình và ông anh qua trại chó, cung kết con này nhưng thấy giá là 5.5 tr/con 2 tháng tuổi. Nghe nói giống Labrador này IQ đỉnh nhất.

cún con trông dễ thương quá bác ơi! tiếc là em không có sỏ thích nuôi giống chó này,em thich nuôi rốt hơn.nhưng vẫn chúc mừng bác nhé

titti

Member
hihi... cảm ơn mọi người. Con này mình đang ở Úc, mua, giá là 800 AUD, chưa kể tiền đăng kí này nọ, rồi vaccine.
Đây là con giống thuần chủng nên khôn lắm, dạy đến lần 2 là biết với nhớ liền, lại tình cảm nữa. Về sau về VN sẽ mang về, có điều là sợ ko hợp thời tiết khiến nó bị bệnh da liễu thôi.
Anyway, thax mọi người ^^

titti

Member
Is that winter coming??? Let's check it out in the new topic... cya there!!!

titti

Member
Winter is coming ... ^__^ Check it out !!!

Shopping... Shopping... o____O

yup!

Winter is coming, let's go out for some new suits... We have a new design for this winter time, let check it out...

Model : Robby

and an extra pic from him a 3 mths model :-bd

Với lời chúc " keep warm! Hãy mặc áo đen và có làn lông đen như tớ để có thể hút thêm nhiều nhiệt từ mặt trời, 1 mùa đông ấm áp "

titti

kemkem

Member
chú lab nhà bạn có cái áo đẹp quá ! chắc ảnh này bạn chụp mấy hôm trời đại hàn

cun xinh

Member
Lab đen của bạn có bộ lông rất mượt kèm theo bộ áo thật là tuyệt.Nhưng,khi chụp nhớ kiểm tra HÀNG của bé có yên vị chưa.Nói chung lab thì đẹp song hàng chừ viết có hiểu thì giẩy chết liền.

Mr Lab

Member
Úi trời có con cún xinh quá nhưng cô chủ còn xinh hơn, nếu được chọn các bác chọn ai?

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Mr Lab;20452: Úi trời có con cún xinh quá nhưng cô chủ còn xinh hơn, nếu được chọn các bác chọn ai?

Both.

DavidHHH

Member
em xin giơ tay ạ: em chọn cả hai ạ.:love struck::love struck::love struck::love struck:

Mr Lab

Member
Sao cậu Robby này xuân thế nhỉ? Cứ được người đẹp bế mãi....thèm

titti

Member
^___^ tình hình là cháu robby ngày càng to lên trông thấy. Nhưng mà em ko có nhiều thời gian để huấn luyện lắm, chỉ dẫn nó đi dạo được thôi. Robby còn là puppy nên khoái nghịch lắm :)

titti

Member
Robby and November

Giới thiệu với cả nhà 2 cháu nhà em
^__^ cháu robby bước sang tháng thứ 4, cháu November bước sang tháng thứ 6 :-bd

Vladavia

Member
Khiếp ảnh nặng thế nàng ơi, load mãi mới được. Vừa mới chỉ xem 3 cái ảnh đầu tí nữa thì cho phát thẻ vàng tội nhầm box, hóa ra ở dưới có chó thật.

kemkem

Member
bạn ơi,nhà bạn nhiều cái xinh quá,mèo xinh,chó xinh chủ lại càng xinh :D hehe