• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mun Pate xấu xí - Ngày ấy và bây giờ

bichdiep

Member
Mun ngày mới về, còi cọc và xấu xí

1 tháng sau do ốm nhiều quá nên tình hình vẫn không khá hơn mấy

Và Mun của bây giờ, 2 tháng sau vẫn xấu xí như thế :doh:

Mặc quần áo chuẩn bị đi chơi

moimm

Member
mẹ bichdiep nói xấu em ý thế, em ý mà biết là em ý ứ ăn patê của mẹ nữa đâu ! nhìn ảnh Mun chị thấy có lớn lên nhiều đấy chứ, lông xù ra trông thấy còn gì, cứ đi nói xấu con mình !
Ôi cái quả mũ hip hop thì không thể đỡ được ahahahah

bichdiep

Member
mẹ bichdiep nói xấu em ý thế, em ý mà biết là em ý ứ ăn patê của mẹ nữa đâu ! nhìn ảnh Mun chị thấy có lớn lên nhiều đấy chứ, lông xù ra trông thấy còn gì, cứ đi nói xấu con mình !
Ôi cái quả mũ hip hop thì không thể đỡ được ahahahah
Trộm vía, mọi người biết Mun từ bé đều bảo em ý to hơn gấp đôi, gấp 3 hồi trước chị ạh. Bao nhiều là men tiêu hoá chắc h mới ngấm nên ăn bao nhiêu vô người được nhiều chứ như mấy tháng trước bao nhiều cơm gạo cô ý cho bốc hơi hết. Chị Moimm đi ra nước ngoài, sau này đi ọp em biết rủ ai??? Thế Kenzo và Noa vẫn được ở chung nhà chứ chị, ai vượt qua được vòng kiểm tra của chị thì yêu mèo phải biết.
Cái ảnh cuối trông giống dân hiphop quá . Đúng là tomboy tomboy :D
Thank anh. Em định mua váy cho nó nữ tính nhưng tìm mãi chả được cái nào ưng ý nên ...

ngudaymuon

Active Member
:( cái cô Bichdiep này chụp ảnh xấu Òm :( Cả nhà ơi, nhìn ngoài Mun xinh lắm, lại hiền nữa. Bế trên lòng là ngồi im thin thít luôn, thích lắm. Màu lông thì đủ các thể laọi màu luôn, mà cái mặt thì hiền lành, dịu dàng chứ không lấc cấc như cô Diệp up lên đâu nhé :) Yêu lắm

moimm

Member
hihihi cuối cùng chị cho người thân người quen, nhưng hai đứa lại phải xa nhau :( Noa thì sẽ có bạn gái mới, còn Kenzo thì phải ở một mình. Nhưng tương lai của hai đứa thì được bảo đảm trong ít nhất 20 năm tới vì 2 chủ mới đều mát tay và có kinh nghiệm nuôi mèo từ bao nhiêu năm rồi. Bây giờ chị đang tập cho bọn nó ăn cơm (nhưng khó quá) vì tình hình là Royal Canin cho mèo con chẳng thấy nhập nữa, loại Adult chẳng đứa nào thèm ngó ngàng đến.

D_P_HOA

Active Member
Mun ngày mới về, còi cọc và xấu xí

1 tháng sau do ốm nhiều quá nên tình hình vẫn không khá hơn mấy

Và Mun của bây giờ, 2 tháng sau vẫn xấu xí như thế :doh:

Mặc quần áo chuẩn bị đi chơi

à đây rồi, hình như be này là chị em với Thằng Bop, công nhận là mình chụp ảnh đã dìm hàng thằng Bop rồi mà nhà cháu này còn dìm hàng hơn cả mình nữa :D

thuan81

Active Member
à đây rồi, hình như be này là chị em với Thằng Bop, công nhận là mình chụp ảnh đã dìm hàng thằng Bop rồi mà nhà cháu này còn dìm hàng hơn cả mình nữa :D
đúng là em gái Bop đó chị Hoa!bé nó có cái mặt xinh lắm!lông cũng đủ màu sắc luôn!vậy mấy bé nhà chị Hoa và nhà em hết tủi thân xấu xí vì màu lông ham hố nhuộm quá lố này haha!
Bích Diệp ơi!bé Mun nhà em anh không thấy mun gì hết hihi

nhìn giống nhóc Còi nhà em thế. Còi mới được 5 tuần thôi không biết lớn có được như miu nhà chị không nữa