• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

MULTI CHAMPION "DASCO VON LENCHEN" - 1 trong 5 thành viên mới của R.R

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin chào tất cả ace diễn đàn ....

Sau bao thời gian chờ đợi cuối cùng R.R cũng đã có cơ hội sở hữu 4 con đực giống (mang nguồn gien chất lượng của những nhà vô địch) đến từ 4 nước phát triển mạnh về ROTTWEILER ( ĐỨC, SERBIA, NGA, Ý) bổ xung và làm phong phú thêm nguồn gien đã có ở VN.

Đầu tiên mình xin giới thiệu thành viên đầu tiên ( SERBIA BLOOD LINE) .....Mình sẽ lập topic riêng từng thành viên để ace tiện theo dõi sau.....

MULTI CHAMPION "DASCO VON LENCHEN" .

R.R sẽ cùng DASCO tham dự SPECLITY ROTTWEILER SHOW vào ngày 11.11.2012 tới đây tại BANGKOK THÁI LAN.Đây là một trong những SHOW lớn nhất trong năm về ROTTWEILER ( 75 em ROTT tham gia SHOW) với sự tham gia của những con giống hàng đầu THÁI LAN và các nước lân cận.Hy vọng DASCO sẽ dành được thành tích tốt tại giải này....Mọi thông tin chi tiết,kết quả cũng như hình ảnh của cuộc thi này mình sẽ update sớm nhất có thể.....

Xin giới thiệu những thành tích cơ bản của DASCO và một số hình ảnh của em nó ......

HD-A, ED-0, IPO 1 ,Multi V1, CACIB, BOB, BIG, BIS, BISS
Junior Champion Of Serbia
Adult Champion Of Serbia
Thailand Champion
Candidate International Champion
# 3 Top Dog Of The Year 2010.
#2 Champion Of The Year 2010
#1 Rottweiler In Thailand 2010
#3 Top Rottweiler Show Group2

CILP em nó trên TELEVISION

http://www.youtube.com/watch?v=3FZPlt6Dnd0

Tiếp theo là những hình ảnh của em nó............

XIN CẢM ƠN ACE ĐÃ QUAN TÂM VÀ ĐỌC BÀI

THÂN CHÀO

Mupet

Member
em ấy đẹp quá,nhìn mà phê quá đi:">,ko hiểu sao mình rất thích những đường nét uốn lượn của bộ lông trước ngực con rốt

đã nghiện lại càng nghiên nặng chết mất thôi có khi phải tập hát bài ước gì của mỹ tâm thôi

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn MUPET và TRONGDAI nhiều.....cũng tại mình cũng bị "nghiện" ROTT mất rồi ....:D:D:D

To Dotranthanh75: Anh cứ khách sáo quá....Em lúc nào cũng rảnh mà.Anh thu xếp công việc đi tháng 12 vào cùng mấy anh em luôn cho vui

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng em đã sở hữu được Dasco 1 con giống chất lượng.Chúc An lên đường thành công và cùng Dasco đạt được thành tích cao nhất.Và nhớ cập nhật những hình ảnh nóng hổi gửi về cho anh em thưởng thức với nhé. Thân chào.

hieu_vd

Member
Chúc mừng anh an nhé .đã lâu lắm rồi giờ mới ghé thăm việt pét được a à

trung2t3c

Active Member
Quá mệt sau một dogshow hoành tráng . Hình chụp rất nhiều nhưng xin để chủ nhân tự Update . Xin vắn tắt vài dòng về kết quả của Dasco . Trong Classic working dog, Dasco đã giành V1 trong Class của mình vượt qua 9 đối thủ khác và Mr.An là handler. Đặc biệt 2 con chó trong nhóm này chủ nhân là Thái tử Của Hoàng gia Thái Lan, người được xem là King of Thailand trong tương lai. Có lẽ cũng vì thế mà Ko biết E nên mừng hay nên lo cho mr. An của chúng ta về điều này.....hihihi....

Scoobydoo

Member
Chúc mừng Dasco, hy vọng Dasco sẽ cho ra những hậu duệ made in Vietnam và có thành tích tốt hơn, mang lại danh tiếng cho trại. Các hậu duệ sẽ không còn là từ Von Lenchen nữa mà là từ RR kennels.

daugagiamem

Vietpet sponsor
[size=14pt]Hôm nay cho DASCO đi bơi tiện làm cái CLIP ngắn,mời mọi người vô "chém gió" nhé.......[/size]

Movie 0001 - YouTube

[size=14pt]Tiện đây xin UP thêm một số hậu duệ của DASCO đã trưởng thành tại SERBIA nhé.......

Dưới đây là 4 hậu duệ của DASCO gồm : ARIZZONA , AIKO , ANJA , ARZA .......

Hy vọng tới đây R.R sẽ có những hậu duệ tiếp theo của DASCO có chất lượng tốt....... :) :)
[/size]

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hi An,

Nhìn offspring cua Dasco thích quá , chắc cho anh đăng ký 1 vé nha :x:x. Hôm nào rảnh phải qua em nghía hàng thằng rể tương lai tí hehehe.Thân chào.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hi An,

Nhìn offspring cua Dasco thích quá , chắc cho anh đăng ký 1 vé nha :x:x. Hôm nào rảnh phải qua em nghía hàng thằng rể tương lai tí hehehe.Thân chào.

Cảm ơn anh nhé......thằng rể của anh đang chờ anh từng ngày đó.......hehhehe