• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mua gà king Trống

dysjn

Member
Hiện tại em có 2 con mái king màu trắng con mẹ và con của nó do trống cha chết rồi nên đăng tin tìm chồng cho 2 em nó, bác nào có chim trống thi nhường cho em 1 hay 2 con chim xài được đặc biệt phải bao cồ. llh: 0938.117.663 gặp Lợi
con mái nhà em

up, mau kiếm đc nha.........................................................................................

Úp, cho mau kiếm được nè.......................................................................................

up........................................................................ai co du ga banh mái pm minh nha o992653644

dysjn

Member
up...............................................................................

dysjn

Member
up cho mau có chim ................................................................