• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mua dụng cu cho chim săn ở đâu ?

huntertron

Các bro cho em hỏi mua mấy cái dụng cụ chơi chim săn mồi ở đâu vậy ?
Giá cả ra sao ạ ?
Ai biết chỉ giùm em nhé, hoặc cho em wed tham khảo.
Thanks!

Mintha

Member
Các dụng thiết yếu nhất và chính thống hiện nay đều phải nhập trực tiếp từ nước ngoài. Một số bạn có thể tự làm nếu có khả năng.
Về giá cả và danh mục các dụng cụ để tham khảo bạn có thể google từ khóa falconry equipment để nắm thêm thông tin.

Nếu chim của bạn là loại chim nhỏ thì bạn có thể cân nhắc mua một số ít vật dụng khác để thay thế.

huntertron

Các dụng thiết yếu nhất và chính thống hiện nay đều phải nhập trực tiếp từ nước ngoài. Một số bạn có thể tự làm nếu có khả năng.
Về giá cả và danh mục các dụng cụ để tham khảo bạn có thể google từ khóa falconry equipment để nắm thêm thông tin.

Nếu chim của bạn là loại chim nhỏ thì bạn có thể cân nhắc mua một số ít vật dụng khác để thay thế.
Thanks Bro nha', de? em xem qua...............!