• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Muốt

.Can_508381

Member
Lý do cá nhân nên cần tìm chủ mới có điều kiện hơn mình cho MUỐT

Tên: MUỐT
Ngày sinh: 18/09/2012
Chiều cao: 51-52
Cân nặng: 17kg
Số đăng ký: SPSPH F0420
Số chip: 90003 20021 62471
Chủ nuôi: Phạm Trung Kiên
( Sẽ sang tên cho chủ mới sau 2 tháng nữa, sau khi mình ký giấy cho 3 bầy con mới phối cho a e của MUỐT )

Bảng đánh giá của GK Chó Bản Địa LÊ TUẤN

Tổng thể bên ngoài: Hơi nhát
Chất lượng chung: Tốt
Chiều cao/chiều dài: Tốt
Lông: Tốt
Đầu: Tốt
Răng: Tốt
Lưỡi: Tốt
Mắt: Tốt
Tai: Tốt
Cổ : Tốt
Ngực: Tốt
Bàn chân: Tốt
Các góc chân trước: Tốt
Các góc chân sau: Tốt
Vai: Tốt
Bờm lưng: Tốt
Đường dọc sống lưng: Tốt
Đường dọc dưới bụng: Tốt
Đuôi: Tốt
Vận động: Tốt
Nhận xét của Giám Khảo: Tốt

Mấy tấm hình của MUỐT

Địa chỉ: 118/120 Phan Huy Ích, p15, Tân Bình
ĐT: 0908 50 83 81
Cám ơn mọi người đã đọc tin

Thân!
P T KIÊN

cauvang

Member
tiec qua. dang tinh xin ah kien lam thong gia ma ah ban. buon qua....muot dat buon khi phai xa anh kien. hi vong chu moi co dieu kien hon.

Chia tay một con chó quả thật không dễ, mình đã nuôi một em được 8 năm rồi dù khôgn được đẹp lắm3:-O

DONGNAMBO

Active Member
Bạn và bác DONGNAMBO là những người sống rất tình!
Chào bạn Conghuu74! Tuy chưa hiểu hết ý của bạn nhưng DONGNAMBO nghĩ rằng mình cũng như các bạn thôi, cái tình cái nghĩa là điều đáng quý, chia sẻ là việc cần làm. Thân - Vui!

Conghuu74

Chào bạn Conghuu74! Tuy chưa hiểu hết ý của bạn nhưng DONGNAMBO nghĩ rằng mình cũng như các bạn thôi, cái tình cái nghĩa là điều đáng quý, chia sẻ là việc cần làm. Thân - Vui!
Ko có ý gì đâu Bác. Mỗi người có mỗi hoàn cảnh, chỉ là trong cách chia sẽ người ta nhìn thấy cái tình trong đó mà cảm mến và nói ra tâm trạng của mình thôi.

DONGNAMBO

Active Member
Hy vọng e nó sẽ tĩm đc chủ mới yêu thương nó như K, buồn .......
Em Muốt đã được nhiều anh em ở Q12 và các khu vực lân cận yêu thích bởi chính nó và người chủ thân tình.

.Can_508381

Member
Em Muốt đã được nhiều anh em ở Q12 và các khu vực lân cận yêu thích bởi chính nó và người chủ thân tình.
Cám ơn a Phú động viên, hihi

Có 1 số a e ở phía BẮC quan tâm MUỐT, nhưng mong muốn của mình là chỉ cho MUỐT ở Sài Gòn. Để tránh làm mất thời gian của a e ở phía BẮC, mong a e thông cảm cho mình
Cám ơn a e!

Thân!

DONGNAMBO

Active Member
Mình vẫn đang cập nhật thông tin về em Muốt, xem ai viết tròn chữ "Duyên" với Muốt.

.Can_508381

Member
ĐÃ NHẬN GẠCH, KHI NÀO MUỐT CHÍNH THỨC VỀ NHÀ MỚI SẼ NHỜ MOD XOÁ TOPIC
CÁM ƠN MỌI NGƯỜI!

Thân!
P T KIÊN

DONGNAMBO

Active Member
ĐÃ NHẬN GẠCH, KHI NÀO MUỐT CHÍNH THỨC VỀ NHÀ MỚI SẼ NHỜ MOD XOÁ TOPIC
CÁM ƠN MỌI NGƯỜI!

Thân!
P T KIÊN
Muốt ở Sài Gòn Sóc đi Hà Nội
Duyên nợ không thành, chớ vội quên nhau.

Ký tên
Sóc

can_508381

Member
MUỐT ĐÃ VỀ NHÀ MỚI
NHỜ MOD CLOSE DÙM TOPIC
CÁM ƠN MOD
CÁM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐỌC TIN

Thân!
P T KIÊN