• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Muốn xin vợ cho HAPPI !

XingXing

Nhà em hiện có 1 em Bắc Kinh đực (thuần chủng) hơn 1 tuổi, mua về từ Cần Thơ. Bé tên là Happi, nay em nó đã lớn và đang muốn vợ, suốt ngày 1 mình chạy ra chạy vô tìm người chơi cùng, thấy tội nghiệp... :blusshing: nhưng vì điều kiện kinh tế eo hẹp nên ko sắm nổi 1 em vợ cho nó. Nên hy vọng anh chị em nào có chó cái Bắc Kinh hoặc lai Nhật cũng được tặng Happi nhà em làm vợ, em thay mặt Happi nhớ ơn lắm lắm ! :angel:

Nhân tiện cũng up một vài tấm hình của Happi cho ACE cùng xem:d Ai thấy thương thì tặng vợ cho em với nha ! :love struck:

Happi với đồ chơi iu thích: suốt ngày cắn kêu tít tít ! :))

Nằm hóng mát ngoài sân vì thời tiết nóng wá ! :whew:

Mặc áo đẹp ngày sinh nhật :angel:

Cả nhà hùn tiền mua bánh sinh nhật bé bé xinh xinh cho bé cưng Dog Eye​

Chào bạn, bạn có thể cho mình số điện thoại và số nhà bạn được không. Vì có người có chó BK cái màu trắng muốn lấy giống, nhà chú này cũng ở tp luôn nên có thể làm thông gia nè.

XingXing

Cảm ơn bạn !

Cảm ơn bạn. Mình không biết Happi chịu không nữa. Nhưng cứ mang chó đến thử, nhưng mà mình chỉ nhận chó hiền thôi nha:angel:, dữ quá không được àh ! :nailbitting:

Có ai muốn cho chó thì cho mình xin với nha ! Cảm ơn nhiều nhiều !

ĐC: 88/6 Miếu Gò Xoài, P.BHHA, Q.Bình Tân.
ĐT: 01 666 995 444 (Vinh)